ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ดูผลการโหวต: เล่นเซิฟไหนดี

ผู้โหวต
10. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • Curian

7 70.00%
  • Keither

3 30.00%
    Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774

ใครเล่น Kingdom Under Fire II บ้าง ลงชื่อหน่อย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Monalizii อ่านกระทู้

หลังจากที่เมื่อวันก่อนได้มีข่าวกันไปแล้ว ว่า Kingdom Under Fire II เซิร์ฟไทยนั้นจะมีการเปิดทดสอบรอบพิเศษกันก่อนใคร ในช่วงวันที่ 14-16 มีนาคมนี้ เพื่อทดสอบหาบัคและปัญหาต่างๆ ยังไม่ใช่ Closed Beta แต่อย่างใด ในวันนี้ทาง Online Station ก็ได้นำ AC สำหรับช่วงทดสอบรอบพิเศษนี้มาแจกให้เพื่อนๆ เข้าไปลองทดสอบกันจ้า ใครสนใจก็เข้าไปกดรับกันได้เลย

เข้าร่วมกิจกรรมได้ที่

http://www2.online-station.net/event/?id=444

UPDATE

เจอกันตอน OBT !!

เพิ่มเติม : http://kuf2.mmog.asia/ เว็บ ส่วน Beta key หาง่ายๆ แค่ เเอ็ดเฟชพวกที่โพสหรือไลค์ในแฟนเพจเเล้วเล่นกิจกรรม ไลค์ครบ 5คนก็จะได้ Key มาเอง !!!

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Monalizii อ่านกระทู้
    ปล.ถ้าตอนเซิฟ OBT มันมีให้เลือก 2 sever เพื่อนๆ จะเล่นเซิฟไหนกันครับจะได้สะดวก ในการติดต่อ !!

1. Curian
    2. Keither

Character Create By Steparu.com

เพิ่ม Content ที่สำคัญต่อเกม MMORPG

หลังจากที่ได้เปิดตัว Kingdom Under Fire II ไปเมื่อสองปีที่แล้ว ทางทีมพัฒนาก็ได้เพิ่ม Content ที่สำคัญต่อเกม MMORPG ไม่ว่าจะเป็นการสร้างตัวละคร , Solo PvE และอื่นๆ อีกมากมาย

ตัวเกมจะปรับเป็นเรท 18+

ตอนแรกตัวเกม Kingdom Under Fire II ตั้งเป้าไว้ว่าจะกำหนดเรตของเกมเป็น 15+ แต่เมื่อพิจารณาในส่วนของฉากการต่อสู้แล้ว จึงตัดสินใจกำหนดเรทของเกมเป็น 18+

นำทัพไปถล่มคู่ต่อสู้

ผู้เล่นสามารถเป็นผู้นำกองทัพเพื่อที่จะไปสู้รบกับดินแดนอื่นได้ ไม่ว่าจะเป็นในรูปแบบ PvP หรือว่าตามเนื้อเรื่องของเกม

แผนที่มีหลากหลาย ไม่ว่าจะเป็นเมือง, Field หรือดันเจี้ยน

ใน Kingdom Under Fire II ผู้เล่นจะได้สัมผัสกับประสบการณ์ที่หลากหลายจากแผนที่ต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นเมือง หรือการต่อสู้กับ Monster ใน Field หรือดันเจี้ยนต่างๆ
    พัฒนา Unit ได้หลากหลาย

ในเกม Kingdom Under Fire II นั้นจะมี Unit กว่า 100 รูปแบบ และผู้เล่นสามารถที่จะผสมผสาน Unit ขึ้นเองได้ นั่นก็หมายความว่าถึงจะเป็น Unit แบบเดียวกัน แต่ก็มีความสามารถต่างกันออกไปได้ตามที่ผู้เล่นกำหนด ยิ่งผู้เล่นมีเลเวลมากขึ้นเท่าไหร่ ก็สามารถพัฒนา Unit ได้มากขึ้น

ผู้เล่นจะได้สัมผัส Graphic ที่อลังมากยิ่งขึ้นจากการพัฒนาทางด้านเทคโนโลยี

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Monalizii : 8th March 2014 เมื่อ 09:58

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    ผมๆ ติดโหลดแพชอยู่เหมือนกันครับ
    dadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadaDADADADA

กล่าวขอบคุณ
    342
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Legend อ่านกระทู้
    ผมๆ ติดโหลดแพชอยู่เหมือนกันครับ
    8/47 เอิ่้ม คนโหลดเยอะมากมาย

Call me is Cruser
    กล่าวขอบคุณ
    489
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    ผมเรียบร้อยแล้ว สร้างตัว เสร็จแล้ว ชือ Cruser เป็น Berserker ครับ

กล่าวขอบคุณ
    342
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ date kyo อ่านกระทู้
    ผมเรียบร้อยแล้ว สร้างตัว เสร็จแล้ว ชือ Cruser เป็น Berserker ครับ
    ถ่ายรูปมาโชวว์หน่อย เอามาแปะไว้ที่โพสนายเลย !!! ฮิ้วววว

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,328
    ทำไมมีคนเห่อเกมนี้กันเยอะจัง ผมดูแล้วก็งั้นๆ สงสัยเบื่อเกมแล้วมั้ง หลังๆไม่รู้จะเล่นอะไรละ ค่ายนี้โหลดเกมมาเล่นแป๊ปๆ ก็ลบละ

Call me is Cruser
    กล่าวขอบคุณ
    489
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    จัดไปครับ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    342
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armakusarecord อ่านกระทู้
    ทำไมมีคนเห่อเกมนี้กันเยอะจัง ผมดูแล้วก็งั้นๆ สงสัยเบื่อเกมแล้วมั้ง หลังๆไม่รู้จะเล่นอะไรละ ค่ายนี้โหลดเกมมาเล่นแป๊ปๆ ก็ลบละ

ก็มันฟรีเเล้วก็ดีกว่า เกมส์ไทย เยอะอะครับ ส่วนตัวคิดงี้นะ !! ถ้าเกมส์ซื้อตอนนี้เล็ง Titanfall กับ Diablo III ที่มีภาคเสริมอะ ช่วงเก็บเงินเลยต้องเล่นเกมส์ฟรี ภาพสวยปานนี้ไปก่อน แต่เกมส์นี้ผมว่าดีกว่า Yulgang 2 เยอะ =..=

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Kaneki ken
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,621
    สมัครที่ไหน....

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    อ่าวสร้างได้แล้วหรอเพิ่งรู้

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    โหลดไหน สมัครไหนอ่ะ ครับ หาไม่เจอ

กล่าวขอบคุณ
    342
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ berrygo60 อ่านกระทู้
    สมัครที่ไหน....
    https://www.facebook.com/mmogasiakuf2?fref=ts

เข้าไปตามนี้เลย ครับ แอดเฟช พวกที่โพสในเเฟนเพจก็จะได้ key มาง่ายๆ !

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    เกมฟรีแบบนี้ เทพทรูบังเกิดเปล่าครับ
    ผมเล่น 2เกม
    GW2 กับ FFXIV ไม่มีเทพทรู

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    342
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gikkik อ่านกระทู้
    เกมฟรีแบบนี้ เทพทรูบังเกิดเปล่าครับ
    ผมเล่น 2เกม
    GW2 กับ FFXIV ไม่มีเทพทรู

ก็ไม่รู้เหมือนกันครับแต่ที่แน่ๆ คงไม่เติมเก็บเงินซื้อ Titanfall ไม่ก็ Diablo อยู่ ส่วน FFXIV: ARR ผมก็ขายไอดีไปละ เล่นได้ 3 อาทิตย์ เบื่อๆ ไงไม่รู้

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    ลงชื่อด้วย สร้างไว้ 3 ตัว คนละอาชีพเลย คิดว่าจะลองให้หมด จริงๆแล้วผมก็ไปดู Gameplay มาแล้วล่ะก็เข้าท่าอยู่แต่ไม่ได้รู้สึกพิเศษอะไร

เดี่ยวแคปรูปมาโชว์

มาเล่นเพราะ นมเด้ง เลยนะเนี้ย ไม่งั้นไปมุดอยู่กับ FFXIV เสียดายช่วงนี้เงินช็อต เลยไม่ได้เติมต่อ ฮ่าๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Kyonman : 21st January 2014 เมื่อ 20:37

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    342
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kyonman อ่านกระทู้
    ลงชื่อด้วย สร้างไว้ 3 ตัว คนละอาชีพเลย คิดว่าจะลองให้หมด จริงๆแล้วผมก็ไปดู Gameplay มาแล้วล่ะก็เข้าท่าอยู่แต่ไม่ได้รู้สึกพิเศษอะไร

เดี่ยวแคปรูปมาโชว์

มาเล่นเพราะ นมเด้ง เลยนะเนี้ย ไม่งั้นไปมุดอยู่กับ FFXIV เสียดายช่วงนี้เงินช็อต เลยไม่ได้เติมต่อ ฮ่าๆๆ
    เคครับ ผมไปนอนรอละ 14/47 ชม. นึงละ ได้ แค่นี้อยู่เงิบแปบ !!

ปล. หนองโพแจ่ม มันเงาเลย น่าสน เนอะ 5555

กล่าวขอบคุณ
    344
    https://www.facebook.com/mmogasiakuf2?fref=ts

เข้าไปตามนี้เลย ครับ แอดเฟช พวกที่โพสในเเฟนเพจก็จะได้ key มาง่ายๆ !
    ค่าย Hangame มันต้องยืนยันเบอร์ปะ? จำไม่ได้ละ เคยสมัครเล่น Kritika อยู่

กล่าวขอบคุณ
    342
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armakusarecord อ่านกระทู้
    ค่าย Hangame มันต้องยืนยันเบอร์ปะ? จำไม่ได้ละ เคยสมัครเล่น Kritika อยู่
    นี่ไม่ใช่ของ Hangame นะครับ = =''

กล่าวขอบคุณ
    344
    นี่ไม่ใช่ของ Hangame นะครับ = =''

หรือไม่ใช่เซิร์ฟเกาหลี ผมไม่ได้ตามข่าวเกมออนไลน์นานละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย armakusarecord : 21st January 2014 เมื่อ 20:55

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    เกมนี้ผมตั้งหน้าตั้งตารอมานานแหละ ช่วงงาน MOL ก็ไปลองเล่นมา ตอนแรกนึกว่าตัวเราจะอารมประมาณ one man army แบบสามก๊ก ที่ไหนได้ ไปคนเดียวนี่ไปตายชัดๆ กองทพเรานี่โคตรสำคัญเลย
    ตอนนี้โหลดอยู่ ขนาดโหลดบิทยังช้าเบย T^T
    http://www.youtube.com/user/LungCherm
    รวบรวมเกี่ยวกับ walkthorugh เกมต่างๆนะครับ รีเควสเกมได้ครับว่าจะให้ walkthorughเกมไหน

กล่าวขอบคุณ
    344
    อ่อ SV. SEA นี่เอง ฮ่าๆๆ ผมหลงไปเกาหลีละ โทษๆ

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    กำลังโหลดครับ น่าเล่นดี
    ว่าแต่ต้องมุดมั้ยเอ่ยยย

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockblood39 อ่านกระทู้
    กำลังโหลดครับ น่าเล่นดี
    ว่าแต่ต้องมุดมั้ยเอ่ยยย
    เซิฟ Sea ไม่ต้องมุดครับ ส่วนแลคไม่แลค เดี่ยวไปดูกันอีกที 555

กล่าวขอบคุณ
    1,752
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    สมัคแล้วนะครับ แต่ login ไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    342
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Agent47 อ่านกระทู้
    สมัคแล้วนะครับ แต่ login ไม่ได้ครับ
    ยืนยัน E-mail ยังครับ ใช้ E-mail ในการ Login นะ !!

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: