ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: ArmA II [Full] MF 7.56Gb

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 249

ArmA II [Full] MF 7.56Gb

ultramanbabe: เล่นได้ครับรอ OA อยู่
    harrison: เล่นได้ จ้าาาา 100%
    c0mrade: ยืนยันเล่นได้ 100% ครับผม โหลด แรงม๊ากๆ
    siamzone: มายืนยัน เล่นได้ 100% ครับ

แล้วจะอัพ ภาค OA เมื่อไหร่หรอครับท่าน ผมจะคอยโหลด

สุดยอดเกมออกรบแนวซิมมูเลเตอร์

ARMA II ใช้เทคโนโลยีล่าสุดในเกม เพื่อให้คุณได้สัมผัสโลกแห่งเกมที่กว้างขวางและมีเอกลักษณ์เฉพาะตัว กับโมเดิร์น ยูนิต อาวุธ ยานพาหนะและสภาพแวดล้อมที่สมจริงทุกรายละเอียด แคมเปญมากมายให้คุณสามารถเลือกเล่นคนเดียวหรือเล่นร่วมมือกับคนอื่น รวมทั้งโหมดผู้เล่นแบบเดี่ยวและมัลติเพลเยอร์ที่มีขอบเขตกว้างไกลคุณจะได้พบกับแชปเตอร์ ตัวละครและเรื่องราวใหม่ๆในเกม รวมทั้งสามารถพัฒนาเอไอในทีมของตัวเองหรือของศัตรู กับบทสนทนาและเหตุการณ์ ต่างๆที่จะทำให้เนื้อเรื่องเร้าใจยิ่งขึ้นซึ่งเป็นสิ่งที่จะทำให้เกมนี้ เป็นซิมมูเลชั่นทางการทหารที่เป็นตัวเลือกแห่งปีเลยทีเดียว

กองทัพเรือแห่งสหรัฐอเมริกาได้เตรียมบุกเข้าสู่โซเวียตหน่วยลาดตระเวน Razor เป็นกลุ่มแรกที่ต้องเดินหน้าเข้าต่อสู้ กลุ่มคนที่เก่งกาจทั้ง 5 คนเกือบจะตกหลุมพรางเข้าแล้ว พวกเขาถูกจับให้ทำสงครามไม่เฉพาะเพื่อควบคุมประเทศแต่เพื่อควบคุมหัวจิตหัวใจของประชาชนด้วย กำลังของหน่วย USMC และชาวรัฐเซียที่กระวนกระวายใจกำลังเฝ้ามองมาจากทางเหนือ การวางเดิมพันคงจะไม่สูงไปกว่านี้อีกแล้ว ชะตากรรมของเชอนารัสนั้นสมดุลกับหน่วย Razor อย่างแท้จริง

ระบบที่ต้องการ

ขั้นต่ำ

* Dual Core CPU (Intel Pentium 4 3.0GHz. Intel Core 2.0 GHz, AMD Athion 3200+ or Faster)
    * 1 GB RAM
    * GPU (Nvidia Geforce 7800/ ATI Radeon 1800 or faster) with Shader Model 3 And 256 MB VRAM
    * Windows XP
    * DVD (Dual Layer compatible), 10 GB Free HDD Space

แนะนำ

* Quad Coer CPU or fast Dual Core CPU (Intel Core 2.8 GHz or AMD Athlon 64 X2 4400+ or faster
    * 2GB RAM
    * Fast GPU (Nvidia GeForce 8800GT or ATI Redeon 4850 or faster) with Shadr Model 3 and 512 or More MB VRAM
    * Windows XP/Vista/7
    * DVD (Dual Layer compatible), 10 GB Free HDD Space

การติดตั้ง

1. Mount แผ่นที่เราโหลด มา
    2. การติดตั้ง (เวลาให้ใส Key ให้ใสเป็น 0 ทุกตัว)
    3. ลง CRACK

PASS

ได้ไม่ได้ยังไงกลับมาบอกผมนะคับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Paritat32 : 21st September 2011 เมื่อ 21:06

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    กำลังหา ตัวหลักอยู่พอดีเลย แล้วผมจะรอโหลดนะ

แล้วมีภาค Arrowhead ไหมครับ
    SLIPKNOT FAN CLUB

กล่าวขอบคุณ
    75
    ก็ว่าจะต่อ ArmA 2 ภาค OA เลยละคับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

TASKFORCE86 SEAL TEAM VI
    TASKFORCE 86 NAVY SEAL THAILAND
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    Blog Entries
    1
    - -ตามจริงก็ไม่ได้ขาดคนเล่นหรอกนะครับ เเต่ว่าเล่นเยอะๆยิ่งดี อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    1,699
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Paritat32 อ่านกระทู้
    ก็ว่าจะต่อ ArmA 2 ภาค OA เลยละคับ

oh เยี่ยมเลยครับท่าน ผมเป็นกำลังใจให้ พอดีผมอยากเล่นเซิฟไทยหนะ หาลิ้งโหลดที่ไหนก็ไม่เจอสักที

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    กำลังอยากได้เยครับ อัพอยู่ไหม ครับ คืนนี้รออยู่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    75
    โหลดได้แล้วนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,699
    มายืนยัน เล่นได้ 100% ครับ

แล้วจะอัพ ภาค OA เมื่อไหร่หรอครับท่าน ผมจะคอยโหลด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย siamzone : 21st September 2011 เมื่อ 06:36

กล่าวขอบคุณ
    75
    เร็วๆๆนี้ละท่าน รอโหลดได้เลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ภาพสวย ขอบคุนคับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    75
    กลับมายืนยันให้ผมทีนะคับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ยืนยันเล่นได้ 100% ครับผม โหลด แรงม๊ากๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    หาแบบนี้มานานมากแล้วไฟล์ไม่เสียด้วย ครับ ยืนยันเลย

กล่าวขอบคุณ
    1,699
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ c0mrade อ่านกระทู้
    หาแบบนี้มานานมากแล้วไฟล์ไม่เสียด้วย ครับ ยืนยันเลย

ใช่เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1
    ขอโหลดเลยละกัน

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 196
    เล่นได้ จ้าาาา 100%

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    พี่ อัพ ภาค OA เร็วๆน่ะรออยู่ วู้ว

กล่าวขอบคุณ
    2,928
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    เล่นได้ครับรอ OA อยู่

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ถ้าจะเล่นเซิฟไทย ต้องโหลดไรเพิ่มป่าวครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    ครับขอวิธีในการเล่นเซิฟไทยโดยละเอียดด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    75
    ต้องเข้า เว็บ Thai ArmA II นะคับ ละเข้า TeamSpeak 3 นะคับ
    ตอนลงเกมส์ค่อนค่าง ยากพอสมควรตัวเกมส์ต้องมี ArmA II & ArmA II OA
    ละ MOD ละ ตัวที่จะทำให้ท่านเล่นออนไลน์ได้ ละ ตอนนี้ผมกำลังอัพ ArmA II OA อยู่
    ให้ทุกท่านใจเย็นๆ นะคับ
    [ป.ล ผมใช้แผ่นแท้นะคับเลยไม่ต้องหาโหลดละวิธีทำอะไรมาก ละใครที่จะเล่นเกมส์นี้ จะต้องเล่นเป็นทีมนะคับ เกมส์นี้ไม่ใช้ call of duty หรือ BF]
    มันเป็นเกมส์ที่สมจริงที่สุดเท่าผมเล่นมา ใม่ใช้ภาพ นะ แต่ เป็นการเล่นขอตัวเกมส์ที่สมจริง

.....ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ.....

本間 芽衣子
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    อยากเล่นแบบทีมมากเลยตอนนี้ อัพภาค OA เร็วๆนะครับ
    ปล.ตอนนี้โหลดภาคหลักอยู่ ^^

กล่าวขอบคุณ
    1,699
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Paritat32 อ่านกระทู้
    ต้องเข้า เว็บ Thai ArmA II นะคับ ละเข้า TeamSpeak 3 นะคับ
    ตอนลงเกมส์ค่อนค่าง ยากพอสมควรตัวเกมส์ต้องมี ArmA II & ArmA II OA
    ละ MOD ละ ตัวที่จะทำให้ท่านเล่นออนไลน์ได้ ละ ตอนนี้ผมกำลังอัพ ArmA II OA อยู่
    ให้ทุกท่านใจเย็นๆ นะคับ
    [ป.ล ผมใช้แผ่นแท้นะคับเลยไม่ต้องหาโหลดละวิธีทำอะไรมาก ละใครที่จะเล่นเกมส์นี้ จะต้องเล่นเป็นทีมนะคับ เกมส์นี้ไม่ใช้ call of duty หรือ BF]
    มันเป็นเกมส์ที่สมจริงที่สุดเท่าผมเล่นมา ใม่ใช้ภาพ นะ แต่ เป็นการเล่นขอตัวเกมส์ที่สมจริง

.....ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ.....

วิธีลงผม งงมากๆ ภาค OA มัน wrong cd key ผมทำตามที่เขาบอกละ มันยังเป็นเหมือนเดิม อ่ะ ไม่รู้จะแก้ยังไง

กล่าวขอบคุณ
    75
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siamzone อ่านกระทู้
    วิธีลงผม งงมากๆ ภาค OA มัน wrong cd key ผมทำตามที่เขาบอกละ มันยังเป็นเหมือนเดิม อ่ะ ไม่รู้จะแก้ยังไง
    ตอนนี้ท่านsiamzone เล่นเซิฟไทยได้ละนะคับ 7ช.ม ในการลงเกมส์ ละการทำให้ออนไลน์ได้