ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Question ปัญหา !Call of Duty Modern Warfare 2 aIW-Client

พอผมเล่นได้เวล 47 แล้วพอออกเกมส์แล้วเข้าใหม่มันก้อเป็น 29 เหมื่อนเดิมครับพอลองเวลใหม่อีกทีก้อเป็น 29ใหม่เหมื่อนเดิมครับไม่ทราบว่าใครพอรู้บ้างครับว่ามันเป็นอะไรและบอกวิธีแก้ไขด้วยครับ

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ใส่เลเวลเป็น 70 เลยง่ายกว่านะ 5555
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    370
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    คุณเล่นห้องแบบ high exp เปล่าครับเพราะแพทใหม่มันจะรีให้ถ้าเล่นห้องแบบนั้น -0- !

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ป่าวครับ ผมเวล 70 แล้ว
    เลยไม่ค่อยอยากเล่นห้อง high exp

เรื่องนี้ต้องรอผู้รู้ ครับ
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    822
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,946
    ผมไม่เคยเป็น น่ะ เพราะผม เวล 70 5555

อาจจะเป็นอย่างที่คุณ JooN18za พูดก็ได้

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 678
    Call Of Duty : Modern Warfare 2 เล่นไม่ได้ครับของคุณ Ramis ช่วยทีนะครับขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    370
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    ป่าวครับ ผมเวล 70 แล้ว
    เลยไม่ค่อยอยากเล่นห้อง high exp

เรื่องนี้ต้องรอผู้รู้ ครับ
    คือผมขยายความมากไปหน่อยมันจะมีแบบยิงแล้วได้ประมาณ 500 ขึ้นหรือแค่ไหนจำไม่ได้แต่ถ้าเล่นห้องที่ยิงหนึ่งตัวแล้วได้ทีละเป็นหมื่นๆ แสนๆ มันจะรีชัวว์คับ

ย้ำนะครับแพทใหม่

ชอบซื้อเกมเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 397
    เล่นไปถึงไหนแล้วแต่

ก่อนออกเกม ให้ alt+tab ออกมาที่ console พิม record ก่อนออกครับมันจะเซฟให้