ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344

Apple เตรียม chip A8 สำหรับ iDevice รุ่นใหม่ เร็วกว่าเดิมแน่นอน

.:: Apple เตรียม chip A8 สำหรับ iDevice รุ่นใหม่ เร็วกว่าเดิมแน่นอน ::.

ข่าวลือสำหรับ iPhone รุ่นใหม่ที่จะมีขนาดหน้าจอใหญ่ขึ้น นั่นยังไม่พอที่จะทำให้น่าสนใจ เพราะพระเอกอย่างชิปประมวลผล ก็พัฒนาขึ้นทุกปี และปีนี้ก็คาดว่าจะได้ A8 ที่มีการใช้เทคโนโยลีการผลิตที่ 20 nm ทำให้เกิด PoP SoC คือ package on package systems on chip ซึ่งผู้ผลิตที่ไม่ประสงค์ออกนามบอกข้อมูลว่าจะมีส่วนของ DRAM รวมอยู่บนหน่วยประมวลผลเลย คาดว่าทำให้การทำงานเร็วขึ้นอีก ถึงแม้ว่า A7 จะดูดีแค่ไหน แต่ Apple ก็ยังพัฒนาชิบให้ใหม่ สด พร้อมเทคโนโลยีการผลิตใหม่ๆ เพื่อให้ iDevice ทุกตัวที่ออกมาสู่ตลาดแจ่มที่สุด และ TSMC โรงงานผลิตชิป จะผลิต Apple A8 ใน Q2 ปีนี้อีกด้วย แน่นอนครับว่า ในช่วงนั้นก็จะมีการเปิดตัว iPhone รุ่นใหม่ จริงๆ ก็อีกไม่นานแล้วนะ คุณผ่อน iPhone 5s หมดหรือยัง?

ขอขอบคุณข้อมูลจาก
    pdamobiz.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 29 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    690
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ฮ่วย ดีตั๋วยังไม่ทันได้ซื้อเครื่องใหม่รอเเล้วกันรอๆๆๆๆ.....

Forward Thinking
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 590
    อืม ... ดีจริงๆ

แต่ถ้าเกิน 4" ไม่เอาดีกว่า

จอใหญ่มี iPad แล้ว มือถือไม่อยากใหญ่ [ผมเล็กนะครับ ถุ้ย!!]
    CPU Intel Core i7 6700K / M/B AsRock Z170 Pro4 / RAM G.Skill Trident Z 3200 16GB / Gigabyte GTX 1070 G1 Gaming / PSU Cosair CX 650W / CASE In Win 303 Nvidia

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    แบตหมดไวตามเคย...

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    รอวัดกับ K1

กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 438
    iPhone ดีทุกอย่าง ยกเว้น...
    -แพง
    -แบตหมดเร็ว
    ถ้าแก้2อย่างนี้ได้นะ ขายกันถล่มทลาย

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    ก็เห็นบ่นแบตหมดไวทุกรอบ แต่ก็หาซื้อหาผ่อนกันทุกที จะบ่นไปใยผมเองยังอยากได้เลย ไอ้คนที่บ่นๆก็อยากได้อะดิ อย่ามาซึน อิอิ