ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,561
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ disconnecter อ่านกระทู้
    ใช่งับ คนที่โพสต์ต้องการจะสื่อว่าไม่ใช่ทุกๆที่ในเอเชียเป็นประเทศโลกที่3 แต่พวกเราก้มีกลุ่มสังคมคนเล่นBFอย่างเช่น 12ประเทศดังกล่าว ไรประมาณนี้
    เอ่อ ... bf3 beta ไม่มีในเอเชีย ไม่ว่าจะในประเทศไหนๆนะครับ ( ขอโทษด้วยถ้าเข้าใจสิ่งที่คุณสื่อผิด )

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    งั้นเราต้องสนับสนุน bit , mediafire เต็มที่
    We've got company Captain Price

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ในฐานะที่ผมเป็นคนเอเชีย ผมก็รู้สึกเซ็งเหมือนกัน

มีปัญหาเยอะมากเกมนี้ ทั้งที่เป็นเกมใหญ่ฟอร์มยักษ์แบบนี้

เราคนเอเชียจะไปโวยวายก็ได้ แต่ไม่ต้องให้มันมากไป ให้มันรู้ว่าเราไม่ได้เป็นคนที่มีคุณภาพด้อยกว่าพวกฝรั่งตะวันตก

สำหรับผมขออยู่เฉยๆ ดีกว่า เพราะไม่ได้เอาเป็นเอาตายอะไรกับมันมาก มาเจอการตัดสินใจแบบนี้ เรื่องราคาผมคงสู้ไม่ไหวอยู่แล้ว

ปล. ผมดูเครียด ไปไหม
    What doesn't kill you makes you strongerStand a little tallerDoesn't mean i'm lonely when i'm alone

กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 371
    สำหรับผม ข่าวนี้เป็นข่าวดีครับ เพราะคิวเกมผมแน่นเหลือเกิน
    พอข่าวนี้มาผมคงได้กลับเป็นเล่นเกมที่ดองไว้นานแสนนานก่อน
    สำหรับคนที่เครียด ไม่ต้องคิดมากหรอกครับ ไว้รอตัวเกมเต็มๆเลยก็ได้
    พวกคุณรอกันมาตั้งนานแล้ว รออีกหน่อยคงไม่เป็นไรหรอก

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 772
    ที่บ่นๆกันนี่ บ่นเพราะกลัวจะไม่ได้เล่นของฟรีกันหรอครับ ผมพรีออเดอร์ไปแล้ว จ่ายตังไปแล้ว ไม่เห็นจะซีเรียสอะไรซักนิด ยังไงตัวเต็มก้มีโซนเอเซียให้เล่นอยุ่ดี แถมในเบต้า ก็ยังมีเซิฟออสเตรเรียใกล้ๆให้เล่น
    นี่บางคน ยังไม่ได้พรีออเดอร์ บางคนไม่คิดจะซื้อด้วยซ้ำไปมั้ง บ่นเหมือนเป็นเดือดเป็นร้อนกันมากอ่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Matizano : 21st September 2011 เมื่อ 20:25

กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    โชคดีที่เราไม่มีสิทเข้าไปเล่น ไม่งั้นคงจะเซงโคตรๆแน่ๆ

เอาเถอะ ตัวจริงมาค่อยมันส์รวดเดียว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    อย่างนี้มันน่า บอยคอต แผ่นแท้ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,198
    ไม่ได้เดือดร้อนอ่ะไรหรอกครับ ไม่ได้เล่นเดือนนี้เดือนหน้าก็ได้เล่น แต่มันเสียความรู้สึกเท่านั้นแหละ ที่เราก็เป็นคนซื้อ เป็นคนจ่ายเงินเท่าๆประเทศอื่นเขาแต่ มีสิทธิไม่ถึงสาเหตุเพราะเป็นคนเอเชีย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เอามาให้ดูเพื่อตอกย้ำความเจ็บช้ำ ที่อดเล่นเบต้า

จะโหดไปไหน ใช้มีดจิ้มคอเลย

กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    Electronic Arts (EA) Singapore
    Good news for all you eager Battlefield 3 fans! This is to confirm that we are now a go for the PC Open Beta for all of Asia!
    Get ready to FEEL THE BATTLE from 29th Sep onwards!

>> https://www.facebook.com/EA.Singapore

Aviation/Sci-fi/Astronomy
    Observable Universe.
    กล่าวขอบคุณ
    1,920
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,338
    ไม่มี Beta ในเอเชียให้เล่นก็ไม่เป็นไร (เสียความรู้สึกนิดๆ) แต่ตัวเต็มขอให้มีเซิฟเอเชียเหมือนอย่างเคยละกันครับ
    " Fortune favors the bold.."