ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124

Unhappy ไอดีของท่าน ellninoo ล๊อคอินไม่ได้ (อีกแล้ว = ='')

พี่ตูน (ellninoo) พิมพ์ MSN มาบอกว่า

เข้าเว็บ JKG ไม่ได้ 0.0 แล้วมันขึ้นแบบนี้มาครับ

*คุณใส่ชื่อผู้ใช้งานหรือรหัสผ่านไม่ถูกต้อง กรุณาลองใหม่อีกครั้ง (รหัสผ่านตัวอักษรใหญ่และเล็กแตกต่างกัน) ถ้าคุณลืมรหัสผ่านให้ คลิกที่นี่

คุณได้พยายามเข้าสู่ระบบ 6 ครั้งจากทั้งหมด 5 ครั้ง หลังจาก 5 ครั้งที่คุณพยายามเข้าไม่สำเร็จ คุณจะไม่สามารถเข้าสู่ระบบได้เป็นเวลา 15 นาที .คุณจะต้องสมัครเป็นสมาชิกก่อนที่จะเข้าชมหน้านี้ได้*

พี่เขาใส่ ID/Pass ถูกหมดแล้วนะครับ ยังไงขอให้ทีมงานช่วยด้วยนะครับ

Edit: คุณป้อนชื่อสมาชิกหรือรหัสผ่านไม่ถูกต้อง จากการที่ใส่ข้อมูลดังกล่าวผิดเกินกว่าที่กำหนด กรุณาลองใหม่อีกครั้งในอีก 15 นาทีข้างหน้า หากคุณจำรหัสผ่านไม่ได้ กรุณา คลิ๊กที่นี่
    อย่าลืมว่าหากคุณสมัครสมาชิกแล้วไม่ทำการยืนยันโดยการกด Link ที่เราส่งไปให้ทางอีเมล์ ''ชื่อสมาชิกของคุณจะถูกลบออกจากระบบภายใน 2 วันนะคะ''

รีบๆแก้นะครับ พี่แกมาโวยใหญ่เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TwIgHTz : 21st September 2011 เมื่อ 14:30

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ก็กดลืมรหัสผ่านดิครับ หรือว่าใส่ถูกหมดแล้วแน่นอน ดูพาสจากอีเมล

หรือว่าโดนแฮก

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ก็กดลืมรหัสผ่านดิครับ หรือว่าใส่ถูกหมดแล้วแน่นอน ดูพาสจากอีเมล

หรือว่าโดนแฮก
    พี่ตูนบอกว่ากดเปลี่ยนแล้วก็ยังบอกว่ารหัสผิดเหมือนเดิม = ='

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Senior Moderator
    ฝั่งธน(ต้องทน - -)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,997
    Blog Entries
    4
    ได้มีการเปลี่ยน รหัสอะไรมั้ยครับ เพราะว่า ถ้าไม่ได้เปลี่ยนพาสอะไรก็ไม่น่ามีปัญหาครับ ลองเช็คดูว่า อักษรผิดภาษาหรือเปล่า หรือ ไม่ก็กดปุ่ม cap lock ไว้หรือเปล่าน่ะครับ

ถ้าเกิดว่ายังใช้ไม่ได้จริงๆ เดี๋ยวผม PM หาพี่ joker เขาให้ หรือไม่คุณก็ทำเรื่อง PM หาพี่เขาได้เลยก็ได้ครับ เพราะ ส่วนของระบบบอร์ดพี่เขาเป็นคนจัดการเองหมดครับ

ปล. ไอ ID ถูกลบภายใน 2 วันน่ะครับ มันคือพวกชื่อเทาที่ไม่ได้ยืนยัน แต่ตัว ID เขายังสภาพดีอยู่ ไม่มีทางถูกลบแน่นอนครับ ลองอ่านดีๆนะครับ อย่าตื่นตูมตรงลบ ID น่ะครับ - -
    -อ่านและคิดทุกครั้งก่อนโพสและตั้งกระทู้-
    -พยายามตั้งกระทู้ให้ถูกหมวด เพื่อความง่ายต่อการตอบกระทู้ครับ-

กดอ่านคลิก : กฏบอร์ด l Blog

เรื่องเพิ่มเติมผ่าน Blog : เกณฑ์ตอบกระทู้ (สมาชิกใหม่และเก่าควรทราบ)

แจ้งปัญหาคลิก : PM

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dogaki อ่านกระทู้
    ได้มีการเปลี่ยน รหัสอะไรมั้ยครับ เพราะว่า ถ้าไม่ได้เปลี่ยนพาสอะไรก็ไม่น่ามีปัญหาครับ ลองเช็คดูว่า อักษรผิดภาษาหรือเปล่า หรือ ไม่ก็กดปุ่ม cap lock ไว้หรือเปล่าน่ะครับ

ถ้าเกิดว่ายังใช้ไม่ได้จริงๆ เดี๋ยวผม PM หาพี่ joker เขาให้ หรือไม่คุณก็ทำเรื่อง PM หาพี่เขาได้เลยก็ได้ครับ เพราะ ส่วนของระบบบอร์ดพี่เขาเป็นคนจัดการเองหมดครับ

ปล. ไอ ID ถูกลบภายใน 2 วันน่ะครับ มันคือพวกชื่อเทาที่ไม่ได้ยืนยัน แต่ตัว ID เขายังสภาพดีอยู่ ไม่มีทางถูกลบแน่นอนครับ ลองอ่านดีๆนะครับ อย่าตื่นตูมตรงลบ ID น่ะครับ - -
    ellninoo: ไม่ได้เปลี่ยนพาสเวิร์ดหรือแก้ไขใดๆเลย คือล้อกเอ้าออก พอล้อกอิน ก็บอกรหัสผิดทันที ลองตรวจเช็ตทุกอย่างแล้วใส่ไม่ผิดแน่นอน ไปล้อกอิน อีกเครื่องก็ไม่ได้เหมือนเดิม

ปล. ฝากคุณ dogaki PM ถึงพี่ Joker ด้วยครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    ได้รับคำขอบคุณ: 24,838
    เข้าได้แล้ว ขอบคุณมากครับ ทำตามที่พี่ Joker แนะนำผ่านฉลุยเลย