ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Yulgang

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

เก็บเงินครับ
    กล่าวขอบคุณ
    341
    ได้รับคำขอบคุณ: 288

มีใครเคยซื้อของจาก lazada บ้างไหมครับ

คืออย่างที่เว็บมันบอก มันจะเป็บแบบจ่ายเงินปลายทาง นี่หมายความว่า เค้ามาถึงบ้านเราแล้วเราก็จ่ายตอนรับของนี้เลยใช่ไหมครับ แล้วถ้าเกิดว่ามาตอนผมไม่อยู่บ้านงี้ จะทำไง อดหรอ หรือยังไง ใครเคยสั่งมาบอกหน่อย

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,287
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,984
    ไม่รู้เหมือนกันครับ คิดว่า

คือ น่าจะมีพนักงานมาเก็บหน้าบ้านครับ ถ้าพลาดก็ต้องไปเอาของ ที่ ไปรษณีย์เขตเราครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    คนส่งของเขาจะโทรมาบอกครับว่าจะมากี่โมง อะไร ยังไงบ้าง

ส่วนการจ่ายเงินปลายทางก็จ่ายกับคนส่งของนั่นแหละครับ

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    ก็มาเก็บหน้าบ้านเลย เคยสั่งครั้งหนึ่งส่งเร็วมากวันเดียวได้เลยมั้ง ขนาดอยู่ต่างจังหวัด
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ถ้าไม่มั่นใจก็ลองซื้อไม่แพงจากลาซานด้าก็ได้ครับ เผื่อมีอะไรไม่ถูกใจจะได้ไม่เสียดายตังค์
    Asus ROG gl552v i7 6700HQ KINGSTON 16GB DDR4 2133mhz GTX960m 4GB DDR5 SAMSUNG SSD128GB+HDD1TB

กล่าวขอบคุณ
    341
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ $3MiFiN@L$ อ่านกระทู้
    ก็มาเก็บหน้าบ้านเลย เคยสั่งครั้งหนึ่งส่งเร็วมากวันเดียวได้เลยมั้ง ขนาดอยู่ต่างจังหวัด
    อยู่ที่ไหนหรอครับ วันเดียว ทำไมในเว็บมันเขียนบอกว่า 5-7 วันอะครับ แล้วคือ ถ้าเค้าโทรมาแล้วผมทำงานอยู่สามารถบอกให้เค้ามาที่ๆเราอยู่ตอนนั้นได้ไหมอะครับ หรือไม่ได้

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ spindy อ่านกระทู้
    อยู่ที่ไหนหรอครับ วันเดียว ทำไมในเว็บมันเขียนบอกว่า 5-7 วันอะครับ แล้วคือ ถ้าเค้าโทรมาแล้วผมทำงานอยู่สามารถบอกให้เค้ามาที่ๆเราอยู่ตอนนั้นได้ไหมอะครับ หรือไม่ได้
    ขอนแก่น งงอยู่เหมือนกันสั่งตอนเช้า แล้วได้ตอนเที่ยงๆ ของอีกวัน แต่มันขึ้นกับของด้วยมั้ง ได้ครับถ้าจะให้ส่งที่ทำงานก็ได้
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    341
    สั่งอะไรไปหรอครับ ผมจะสั่งโทรศัพท์ คิดว่าไงมั้ง มันน่าจะไวหรือช้ายังไง ส่ง ที่นครสวรรค์ แล้วในเว็บเขียนว่า ขออภัยหากส่งช้าเนื่องจากสถานการณ์ตอนนี้ (รู้กันอยู่) แล้วก็บอกที่สินค้าว่า "มีสินค้า จัดส่งภายใน 4-7 วันทำการ" หมายความว่าเสรา์อาทิตย์ไม่ส่งใช่ไหม?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย spindy : 8th February 2014 เมื่อ 20:05

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346
    ผมเคยสั่งรองเท้าสั่งวันนี้พรุ่งนี้ได้ จ่ายเงินปลายทาง ผมกดสั่งซื้อเล่นๆนะ ไม่นึกไม่ฝัน เอ้า!!มาส่งถึงบ้านจริงๆ ไม่มีตังจ่ายแม่เลยจ่ายให้ จากนั้นได้รองเท้า+โดนแม่ตบ

กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    Blog Entries
    3
    จ่ายที่คนส่งเลยคับ เค้าจะโทรสอบถามเราก่อน อะไร อย่างไร

แล้วก็จ่ายกันไปเลย

ผมเคยซื้อแล้ว ยืนยันคับ
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

กล่าวขอบคุณ
    341
    แล้วถ้าเสาร์ อาทิตย์ เค้าจะมาไหมอะ กลัวไม่ว่าง

SKYRIM
    กล่าวขอบคุณ
    268
    ได้รับคำขอบคุณ: 963
    จะสั่งโทรศัพท์ ถ้าส่งทางไปรษณีย์อย่าเสี่ยงกับไปรษณีย์มากนะครับ มันไม่ได้เป็นแบบในคลิปทุกที่แต่ก็มีโอกาสเสี่ยง

ถ้าเป้นของที่ตกไม่แตกโยนได้ก็ไม่ได้ต้องกลัวอะไร เสียเวลาไปซื้อที่ห้างที่ร้านดีกว่าครับ

ลองหาในgoogleดูครับ "ไปรษณีย์ โยนของ"

กล่าวขอบคุณ
    388
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    เคยครับ เร็วบ้างช้าบ้างก็ตามที่หน้าสินค้านั้นแจ้งไว้ครับ เก็บเงินตอนของมานั้นให้ใครจ่ายให้ก็ได้ครับ ฝากคนที่บ้านไว้ได้

ผมค่อนข้างสั่งจากเว็บนี้บ่อยนะ ไม่ใช่ว่าของถูกนะครับ มันราคาตามตลาดนั้นหละ บางอย่างแพงกว่าด้วยซ้ำ แต่เพราะขี้เกียจไปเดินหาซ์้อเองนี่แหละ หลังๆใช้หักจากบัตรเอาครับ ง่ายดี
    Because I ..... Love you

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,136
    Blog Entries
    1
    สั่ง 2 ครั้ง แล้ว แล้ว อยู่นครพนม สามวันถึง
    จะมีบริษัทที่ส่งของใกล้ๆบ้านคุณ
    มาส่งของให้ถึงบ้านเลย หรือนัดที่ส่งก็ได้ เค้าจะโทรมาถามก่อน

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    แล้วถ้าาของที่เราจะสั่งซื้อหมดนี้ต้องรออีกกี่วัน กว่ามันจะมาอะครับ อยากรู้มาก

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 262
    อย่าซื้อเด็ดขาด หาข้อมูลใน pantip แล้วจะรู้