ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 359

เกมส์ RUST [FULL][1PART][300MB] เกมส์เอาชีวิตรอดที่น่าเล่นสุดๆ

รายละเอียดเกม

เป้าหมายเดียวใน Rust คือเอาชีวิตรอด
    เพื่อที่จะเอาชีวิตรอด คุณจะต้องดิ้นรนอย่างยากลำบากผ่านความหิวโหย, กระหาย, และหนาวเหน็บ ก่อไฟและสร้างที่กำบัง ฆ่าสัตว์ล่าเนื้อ ปกป้องตัวคุณเองจากผู้เล่นอื่นหรือสร้างพันธมิตรและรวมตัวกันเป็นหมู่บ้าน
    อะไรก็ได้ที่ทำให้คุณมีชีวิตอยู่

คลิกรูป Download ด้านล่างเพื่อดาวน์โหลดเกม

วิธีเเก้เกมมีปัญหา ให้ท่านโหลด http://www.microsoft.com/en-us/downl....aspx?id=40784 มาลงก่อน
    หลังเข้าเกมส์ได้แล้วให้ กด F1 แล้วใส่คำสั่ง net.connect Ip: port เช่น
    net.connect 127.0.0.1:28015

Upload By Parames3010
    นำไปเเจกที่อื่น อย่าเอาครอบลิงค์ออกนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย parames3010 : 10th February 2014 เมื่อ 15:14

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    วิธีเเก้เกมมีปัญหา ให้ท่านโหลด http://www.microsoft.com/en-us/downl....aspx?id=40784 มาลงก่อน

หลังเข้าเกมส์ได้แล้วให้ กด F1 แล้วใส่คำสั่ง net.connect Ip : port เช่น
    net.connect 127.0.0.1:28015

กล่าวขอบคุณ
    832
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ติดปัญหาอะไรบอกได้นะครับ
    เกมทุกเกมที่ผมเเจก ผมอัพเองหมดนะครับ ดูกระทู้เกมของผมทั้งหมดได้ที่ คลิก

•!~[Vashi Original]!~•
    กล่าวขอบคุณ
    325
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    กดเข้าแล้วจอเทายาวๆไม่ขยับเลยครับ เป็นจอสีเทามีรูปหัวจางๆตรงกลางอ่ะครับ T^T
    ลดการใช้พลังงานเป็นการช่วยลดภาวะโลกร้อน

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChiT|NaRaKa อ่านกระทู้
    กดเข้าแล้วจอเทายาวๆไม่ขยับเลยครับ เป็นจอสีเทามีรูปหัวจางๆตรงกลางอ่ะครับ T^T
    วิธีเเก้เกมมีปัญหา ให้ท่านโหลด http://www.microsoft.com/en-us/downl....aspx?id=40784 มาลงก่อน เเล้วลองเข้าใหม่ดู
    เกมทุกเกมที่ผมเเจก ผมอัพเองหมดนะครับ ดูกระทู้เกมของผมทั้งหมดได้ที่ คลิก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เข้าเกมได้ละครับ โหลดเกม แล้วโหลดตัวแก้ปัญหา

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นแบบ ออฟลาย ไม่ได้หรอ ครับ