ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 346

Cool นิยามเพื่อนตอนเด็กๆ เวลา่เรียนคุณคงจำมันได้

1เพื่อนเป็นพ่อตั้งแต่ยังไม่บรรลุนิติภาวะ ... ตอนเซ็นสมุดพกให้เพื่อน
    2เป็นโอเปอเรเตอร์เสียงหล่อ ... เวลาช่วยต่อโทรศัพท์จีบสาว
    3เป็นเศรษฐีในชั่วพริบตา ... ตอนฝากกระเป๋าตังแล้วไปเล่นบอล
    4เป็นลิง ... ตอนปีนรั้วไปเก็บบอล นอกโรงเรียน
    5เป็นเด็กนิสัยดีเกรงใจคุณครู ... ชวนเราโดนเรียน เพราะกลัวครูเหนื่อย (ครูไม่ต้องคิดมากครับเด็กหวังดี)
    6เป็นเพลย์บอยในสายตามัน ... แค่มีรูปสาวๆติดกระเป๋า
    7เป็นพ่อครัวใหญ่ ... ตอนมีมาม่าในกระเป๋า แบ่งๆกันกิน

แต่เพื่อนจะเป็นอะไรก็ชั่ง ตุ๊ด ทอม ดี้ ชนี อีแอบ ตัวอะไรก็ได้ที่ฟ้าถีบส่งมา และยอมรับในสันดานอย่างไม่มีข้อแม้ เพียงแค่เขาเป็นคนหนึ่งที่พร้อมจะยื่นมือมาช่วยเราในยามทุกข์

Credits : ไม่มีนะครับ พอดีเจอในหนังสือเก่าๆ เลยเอามาให้เพื่อนๆได้อ่าน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,354
    Blog Entries
    2
    ตรงเเฮะ โดยเฉพาะ ปีนรั้วไปเก็บบอล 555

กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    รู้สึกว่าจะปีนแล้วไม่กลับนะฮ่าๆ

I Love Naked Bikes!
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    ไอ้โดดเรียนนี่ล่ะ บ่อย! 55

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    เด็กโดดเรียนนี่เห็นใจครูสินะ *0*

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    "แต่เพื่อนจะเป็นอะไรก็ชั่ง ตุ๊ด ทอม ดี้ ชนี อีแอบ ตัวอะไรก็ได้ที่ฟ้าถีบส่งมา และยอมรับในสันดานอย่างไม่มีข้อแม้ เพียงแค่เขาเป็นคนหนึ่งที่พร้อมจะยื่นมือมาช่วยเราในยามทุกข์"

ใช่เลยครับ +1

One shot, One kill
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 725
    Blog Entries
    1
    เพื่อนคือคนที่รับสันดานเราได้ แม้มันจะเลวแค่ไหนก็ตาม อู้ย~ โดน

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    System of Live operation
    กล่าวขอบคุณ
    2,831
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,021
    ชอบข้อ 1 กะข้อสุดท้ายอะ 55555