ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Core I3 -550M เล่นเกมส์ battlefield bad company 2 ภาพ high ได้มั้้ย

คำถามตามหัวขอเลยครับ
    พอดีเพื่อนจะซื่อคอมนะครับผมก็ดูสเปคคอมไม่ค่อยเป็นเลยขอลบกวนเพื่อนๆพี่ๆหน่อยนะครับ
    เพื่อนผมไปเจอเว็ปที่เค้าขายนะครับสเปคมีดังนี้ Core I3 -550M (3.2GHz) Ram ddr3 2GB/HDD 250 GB/DVD
    ส่วน VGA no board ครับเดี่ยวซื่อมาที่หลังครับแต่เล็งไว้แล้ว ATI 6670 1GB ช้วยตอบด้วยนะครับแนะำด้วยก็ดีครับ
    กราบขอบคุณครับ

ชอบซื้อเกมเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 397
    เล่นได้อยู่ครับน่าจะซื้อ i5 เพื่อไปสนับสนุน bf3 ดีกว่า

การ์ดจอ ไรก็ได้ พวก GTX หรือเทียบเท่า

ปล ซื้อแล้วลง win 7 นะจ๊ะเพื่อประสิทธิภาพการทำงานของคอมสูงสุด

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณที่มาแนะนำครับพอดีเพื่อนผมงบไม่จำกัดครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 591
    ผมว่าปรับกลางๆ ดีกว่านะครับ ถ้า อยากปรับ สูง ก็ + แรม 4 ไปเลย ถ้าแรม 2 กลัวมันประมวลไม่ทัน การ์ดจอ ออนบอร์ดเล่นไม่ได้นะ ไปซื้อการ์ดมา

กล่าวขอบคุณ
    0
    ครับผมเดี๋ยวจะซื่อ การ์ด กับ แรมที่หลังครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Cpt.Price อ่านกระทู้
    เล่นได้อยู่ครับน่าจะซื้อ i5 เพื่อไปสนับสนุน bf3 ดีกว่า

การ์ดจอ ไรก็ได้ พวก GTX หรือเทียบเท่า

ปล ซื้อแล้วลง win 7 นะจ๊ะเพื่อประสิทธิภาพการทำงานของคอมสูงสุด
    ผมว่าถ้าให้เเน่ต้อง 64 bit ด้วยนะจะ

OutLaw
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    ของผม core i3 ram 2 Gb ati eah4770 ก็ลื่นนะ (ไม่เปิด anti) แต่ i5 ดีกว่าแน่นอน แนะนำ ram 4 Gb การ์ดจอผมกะว่าจะเปลี่ยนใหม่แนะนำหน่อยที่ดีกว่าอันนี้แต่ไม่แพงมาก (แต่งบไม่มี)