ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณคับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Enzo อ่านกระทู้
    Mafia II สำหรับผม ผมก็ถือว่าติดเลยนะเล่นจนจบ ภาพสวยดี แถมเนื้อเรื่องเข้มข้น(ดูภาพเอาอ่านภาษาปะกิดไม่ค่อยออก ฮ่าๆ) แนะนำๆ ลองดูถ้าชอบแนวเกมส์คลาสสิคๆครับ

และถ้าชอบแนว Action-RPG นี่เลยครับ The Witcher 2 Assassins of Kings นี่ก็สนุกครับ และอีกเกมส์แนวสายลับที่ผมเล่นแล้วติด คือ Tom Clancy's Splinter Cell Conviction

ระบบมันเยี่ยมมากครับ ภาพก็โอเค เกมส์นี้ก็เล่นจนจบ แฮะๆ
    ขอบคุณมากครับ เเต่่ว่า Mafia II หาโหลดไม่ด้ายเลยครับช้วยหาเว็บโหลดให้หน่อยใด้ไม่ครับหรือว่าชั้วยอัฟให้หน่อยก็ใด้ครับรับรองว่าคนโหลดกันกระจายครับเพราะว่าในJokerไม่มีเลยครับที่โหลดใด้

The Witcher 2 Assassins of Kings มันเล่นยากปาวครับผมกลัวเล่นเเล้ว งง อะครับโดนDragon Age 2เขาไป งง อยู่เป็นเดือนกว่าจะรู้เรือง

Tom Clancy's Splinter Cell: Conviction ผมโหลดเเล้วครับเเต่ยังไม่เสร็จ

the saboteur หาโหลดไม่ด้ายเเล้วเช่นกันครับในjokerโหลดไม่ด้ายสังลิ้งเลยครับรบกวนช่วยหาให้ด้วยนะครับ

Star wars Force Unleased 2 สนุกไม่ครับ(เล่นยากไม่ครับ)

ถามมากไปหน่อยอยากรำคาญกันเลยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jame1005 : 16th July 2011 เมื่อ 00:14

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เอ่ออาจจะช้าไปหน่อยนะครับ......ผมมีตัวเกม dirt 3 อยู่แต่มันเซฟไม่ได้ครับผมจะต้องโหลดตัวไหนไปครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    แก้ปัญหาเซฟไม่ได้ !
    1.ให้ดาวน์โหลด Gamesforwindows ตัวล่าสุด
    2.ติดตั้งให้เสร็จ
    3.ลง Crack ตัวนี้ (ควรปิด Antivirus เพราะมันอาจจะฟ้องว่าเป็นไวรัส แต่ยืนยันนะครับว่าไม่ใช่ไวรัส)
    4.ลงเสร็จเข้าเกมส์ (ถ้าใช้ Nod32 ควรเซ็ตให้มันไม่สแกนโฟลเดอร์ dirt3 เพราะมันจะไปลบแคร๊กอีก)
    5.กดปุ่ม Home บนแป้นพิมพ์ จากนั้น Crearte Profile แบบ Offline (วิธีการสร้าง local profile สำหรับ Games for Windos Live)
    6.สร้างแอดเค้าท์ ตอนตั้งชื่อ หน้าแรกครับ

อยู่หน้าเเรกหาดีดีครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ครับแล้วจะรายงานผลทีหลังนะครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

JKG '2008' Generation..
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,125
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jame1005 อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ เเต่่ว่า Mafia II หาโหลดไม่ด้ายเลยครับช้วยหาเว็บโหลดให้หน่อยใด้ไม่ครับหรือว่าชั้วยอัฟให้หน่อยก็ใด้ครับรับรองว่าคนโหลดกันกระจายครับเพราะว่าในJokerไม่มีเลยครับที่โหลดใด้

The Witcher 2 Assassins of Kings มันเล่นยากปาวครับผมกลัวเล่นเเล้ว งง อะครับโดนDragon Age 2เขาไป งง อยู่เป็นเดือนกว่าจะรู้เรือง

Tom Clancy's Splinter Cell: Conviction ผมโหลดเเล้วครับเเต่ยังไม่เสร็จ

the saboteur หาโหลดไม่ด้ายเเล้วเช่นกันครับในjokerโหลดไม่ด้ายสังลิ้งเลยครับรบกวนช่วยหาให้ด้วยนะครับ

Star wars Force Unleased 2 สนุกไม่ครับ(เล่นยากไม่ครับ)

ถามมากไปหน่อยอยากรำคาญกันเลยนะครับ
    The Witcher 2 Assassins of Kings ผมก็ไม่เก่งอังกฤษตอบเดาๆ ไป ฮ่าๆ แต่ผมชื่นชอบระบบของมัน การต่อสู้มันส์ดี มีหลบมีฟัน ฮ่าๆ ลองดูครับเผื่อชอบ

ส่วนเกมส์ที่ว่าเดี๋ยวผมอัพให้ครับ แต่ถ้าใจร้อน ลองไปหากระทู้นี้ก่อนก็ได้ครับ Click

ส่วน Star wars Force Unleased 2 ผมยังไม่เคยเล่น แต่ลองไปดูรีวิวที่นีได้ Click

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ดูดๆ คับ ^^
    yuttana_jea@hotmail.com
    เหงา อ่า T^T

กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    2
    ขอบคุนคับ ขอรับไปลองนะ ^^

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    พี่ครับโทษทีคับ ผมหา Crack ไม่เจอ

Clover Day's
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 386
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Enzo อ่านกระทู้
    The Witcher 2 Assassins of Kings ผมก็ไม่เก่งอังกฤษตอบเดาๆ ไป ฮ่าๆ แต่ผมชื่นชอบระบบของมัน การต่อสู้มันส์ดี มีหลบมีฟัน ฮ่าๆ ลองดูครับเผื่อชอบ

ส่วนเกมส์ที่ว่าเดี๋ยวผมอัพให้ครับ แต่ถ้าใจร้อน ลองไปหากระทู้นี้ก่อนก็ได้ครับ Click

ส่วน Star wars Force Unleased 2 ผมยังไม่เคยเล่น แต่ลองไปดูรีวิวที่นีได้ Click
    ขอบคุณมากๆครับเเล้วจะรอคัรบ

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BoyBoy อ่านกระทู้
    พี่ครับโทษทีคับ ผมหา Crack ไม่เจอ
    หาดีดีครับอยู่หน้าเเรกอะทีเขียนว่า แก้ปัญหาเซฟไม่ได้ !

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    thank you

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    ใครเล่นเป็นช่วยสอนผมที

บังคับโคตรยากกว่าเกมแข่งรถอื่นเลยอะ ยอมเลยอันนี้

ดริฟไม่เป็น เข้าโค้งทีพุ่งเข้าป่าไม่ก็ ชนข้างทางมั่ง ไม่ก็พุ่งลงเขา ยากชะมัด 555+

Stand Up And Scream ((':
    Emo Life GirL (':
    กล่าวขอบคุณ
    518
    ได้รับคำขอบคุณ: 680
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    กำลังโหลด..ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    ตอนลงใครเป็นภาษาต่างดาวมั่งครับ

ผมกะลังลง อยู่
    IntelCol2eI7

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siamzone อ่านกระทู้
    ใครเล่นเป็นช่วยสอนผมที

บังคับโคตรยากกว่าเกมแข่งรถอื่นเลยอะ ยอมเลยอันนี้

ดริฟไม่เป็น เข้าโค้งทีพุ่งเข้าป่าไม่ก็ ชนข้างทางมั่ง ไม่ก็พุ่งลงเขา ยากชะมัด 555+
    เล่นง่ายมากครับ เเต่ด่านดริฟอะโคตรยากเลย

JKG '2008' Generation..
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,125
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TrainerMaster อ่านกระทู้
    ตอนลงใครเป็นภาษาต่างดาวมั่งครับ

ผมกะลังลง อยู่
    เป็นกันทุกคนครับ สบายใจได้ เล่นได้ชัวว์ ยกเว้นสเปคไม่ถึง อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    178
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ขอบคุณมากๆๆครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    6.สร้างแอดเค้าท์ ตอนตั้งชื่อ หน้าแรกครับ
    ^
    ^
    ^มันทำยังไงหรอ งงไม่เข้าใจอ่าครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    กำไม่มีใครตอบเลยยย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ตกอีกและๆๆ ดันๆๆไม่มีคนตอบ

Tags for this Thread