ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

JKG '2008' Generation..
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,125
    Blog Entries
    2

Wink [PC]DIRT3 [Repack][MF][3.9GB][แรลลี่สุดมันส์]

(ใครชื่นชอบแนวแรลลี่แนวดรีฟ ถ้ายังไม่ลองให้ไวเลยครับ )

DiRT 3 เจ้าแห่งเกมแข่งรถแรลลี่เตรียมตัวกลับมาอีกครั้งในปี 2011 พร้อมกับขุมพลังเกมแข่งรถแรลลี่ที่สมจริงที่สุด ไม่ว่าจะเป็นระบบฟิสิกส์ การตอบสนองต่อแรงกระแทกของรถในขณะที่ขับ เทคเจอร์ของกราฟิก หยดน้ำ ฝุ่นโคลนที่จะติดกับรถให้ความรู้สึกที่สมจริง และในภาคใหม่นี้ทางผู้พัฒนา Codemasters ก็ยังเพิ่มสิ่งต่างๆให้กับเกมมากขึ้นไปอีก โดยเฉพาะเรื่องของรถแข่งที่จะมีให้เลือกใช้ ซึ่งมีรถใหม่ๆจากหลายยี่ห้อ ที่มาร่วมลงชิงชัยในการแข่งแรลลี่ด้วย ไม่ว่าจะเป็นขาประจำอย่าง Ford Mitsubishi Subaru Audi และรถรุ่นเล็กๆอย่าง Mini Cooper ก็เข้าร่วมลงแข่งกับเขาด้วย ไม่เพียงเท่านั้น ยังเพิ่มสนามแข่งขึ้นอีกแบบจุใจกันไปเลย โดยเพิ่มสนามแข่งจากหลายๆประเภท หลายภูมิภาค ไม่ว่าจะแข่งสนามดินโคลน ทะเลทราย หรือแม้แต่สนามทุ่งน้ำแข็งอย่างในประเทศ Finland และ Norway รวมไปถึงสนามแข่งในร่มอย่างที่ Monaco และ L.A’s coliseum ที่ใช้ได้ทั้งประลองความเร็วและโชว์ลีลาผาดโผน

DiRT 3 เพิ่มความเป็นเกมแข่งรถมากขึ้น ด้วยการใส่การแข่งขันรถทั่วไปเข้าไปด้วย นอกเหนือจากการแข่งขันรถแรลลี่แบบเดิม ซึ่งก็จะแบ่งการแข่งขันใน DiRT 3 ออกได้เป็นการแข่งแรลลี่ 9 รายการ และ การแข่งแบบที่ไม่ใช่แรลลี่ 6 รายการด้วยกัน ซึ่งก็จะมีทั้งการแข่งทางเรียบ การแข่งรถผาดโผน การแข่งรถบรรทุก และการแข่งรถบั๊กกี้ สำหรับแฟนๆเกม DiRT ที่เล่นแข่งรถแรลลี่จนเบื่อ ก็สามารถเปลี่ยนไป เล่นรถแข่งแบบอื่นๆได้มากมายในภาคนี้ แถมยังแบ่งจอเล่นเพื่อนๆได้อีกด้วยนะ

โหมด ใหม่ Gymkhana

ในภาคนี้ จะมีสนาม ใหม่ ในโหมดชื่อว่า Gymkhana คุณจำได้ขับรถคันโปรดของคุณ ในสนามที่มี อุปสรรคต่างๆๆ ในพื่นที่ เล็กๆๆ คุณสามรถทำแต้ม ฝึกทักษะได้ จาก สิ่งของที่มีอยู่ในฉาก อย่างเช่น รถบรรทุก , เสาธง, เนินเล็กๆๆ เป็นต้น

Minimum Requirements
    Processor: AMD Athlon 64 X2 2.8GHz, Intel Pentium D 2.8Ghz
    Memory: 2GB
    Hard Disk Space: 15GB
    Video Card: AMD Radeon HD 2000 256MB, NVIDIA GeForce 8000 Series 256MB
    DirectX: DirectX 9
    Sound: DirectX compatible soundcard
    Recommended Requirements
    Enhanced for DirectX 11
    Processor:AMD Phenom II or Intel Core i7
    Memory: 3GB
    Hard Disk Space: 15GB
    Video Card: AMD Radeon HD 6000 Series
    DirectX: DirectX 11
    Sound: DirectX compatible soundcard

Mediafire 200 Mb
    กด Skip AD ข้างบนมุมขวานะครับ เพื่อสนันสนุน Uploader ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

ไฟล์เสียซ่อมได้นะครับ

Pass : Enzo-Dirt3@Jokergameth

แก้ปัญหาเซฟไม่ได้ !
    1.ให้ดาวน์โหลด Gamesforwindows
    2.ติดตั้งให้เสร็จ
    3.ลง Crack ตัวนี้ (ควรปิด Antivirus เพราะมันอาจจะฟ้องว่าเป็นไวรัส แต่ยืนยันนะครับว่าไม่ใช่ไวรัส)
    4.ลงเสร็จเข้าเกมส์ (ถ้าใช้ Nod32 ควรเซ็ตให้มันไม่สแกนโฟลเดอร์ dirt3 เพราะมันจะไปลบแคร๊กอีก)
    5.กดปุ่ม Home บนแป้นพิมพ์ จากนั้น Crearte Profile แบบ Offline วิธีการสร้าง Profile Click
    6.สร้างแอดเค้าท์ ตอนตั้งชื่อ หน้าแรกครับ

เล่นได้ไม่ได้ยังไง กลับมาโพสบอกด้วยนะครับ เพื่อจะได้แก้ไขต่อไป

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mamatell อ่านกระทู้
    โหลดแล้ว ลงแล้ว ยืนยันเล่นได้ 1000% ครับ ใครยังไม่มี dirt 3 เล่น มาโหลดกระทู้นี้เลยเล่นได้แน่นอนจ้า
    ขอบคุณคุณ Enzo มากครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SHIFT อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากคับบบบ เล่นได้แน่นอนคับ สนุกด้วย :rolleyes:
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kokoju12 อ่านกระทู้
    ทำตามที่บอก save ได้แล้วครับ
    ขอบคุณมากๆครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jame1005 อ่านกระทู้
    มาบอกว่าเล่นใด้เซฟใด้1000%ครับ

ขอบคุณคุณ Enzo มากครับ (จากใจเลยครับ)
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sevensw อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ครับ link download ไม่มีเสีย
    ตอนลงทำตามขั้นตอนเลย ครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Enzo : 25th September 2011 เมื่อ 01:21

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    160
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ขอบคุณมากครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    2
    เล่นได้ ไม่ได้มาบอกด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

Wink เล่นได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

โหลดแล้ว ลงแล้ว ยืนยันเล่นได้ 1000% ครับ ใครยังไม่มี dirt 3 เล่น มาโหลดกระทู้นี้เลยเล่นได้แน่นอนจ้า
    ขอบคุณคุณ Enzo มากครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากคับบบบ เล่นได้แน่นอนคับ สนุกด้วย :rolleyes:

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    2
    ขอบคุณครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กรุณาฟังให้จบ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    สวดยอดดดดดด

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    Pass : Enzo-Dirt3@Jokergameth ใช่ไม่ใด้ครับผมใส่เป็น 100 ครั้งเเล้วบอกรห้สใหม่ดัวยครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jame1005 อ่านกระทู้
    Pass : Enzo-Dirt3@Jokergameth ใช่ไม่ใด้ครับผมใส่เป็น 100 ครั้งเเล้วบอกรห้สใหม่ดัวยครับ ขอบคุณครับ
    กอปปี้เกินไปรึปล่าวครับ ไม่งั้นก็พิมพ์เอาเลยครับ พิมพ์ใหญ่พิมพ์เล็กให้ตรง Enzo-Dirt3@Jokergameth น่าจะได้นะเพราะมีคนยืนยันไปแล้วว่าโหลดได้เล่นได้ ลองใหม่ครับๆ

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Enzo อ่านกระทู้
    กอปปี้เกินไปรึปล่าวครับ ไม่งั้นก็พิมพ์เอาเลยครับ พิมพ์ใหญ่พิมพ์เล็กให้ตรง Enzo-Dirt3@Jokergameth น่าจะได้นะเพราะมีคนยืนยันไปแล้วว่าโหลดได้เล่นได้ ลองใหม่ครับๆ
    เล่นได้เเล้วครับผมกอปปี้เกินไปเเน่ๆเลยเล่นด้าย1000%ครับ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ขอบคุณครับเดี๋ยวมาขอโหลดครับ

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    เล่นได้ครับแต่เซฟไม่ได้ลองมาหมดแล้วเซ็งเลย
    แต่รับรองว่าเล่นได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Psychosis อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับแต่เซฟไม่ได้ลองมาหมดแล้วเซ็งเลย
    แต่รับรองว่าเล่นได้ครับ
    ครับเล่นใด้เเต่เซฟไม่ด้ายเห็นเว็บอื่นเขาบอกว่าต้องใส่ crack ก่อนมีป่าวคัฟ crack อะ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    2
    ครับเล่นใด้เเต่เซฟไม่ด้ายเห็นเว็บอื่นเขาบอกว่าต้องใส่ crack ก่อนมีป่าวคัฟ crack อะ
    1.ให้ดาวน์โหลด Gamesforwindows ตัวล่าสุด
    3.ลง Crack ตัวนี้
    4.ลงเสร็จเข้าเกมส์
    5.กดปุ่ม Home บนแป้นพิมพ์ จากนั้น Crearte Profile แบบ Offline
    6.สร้างแอดเค้าท์ ตอนตั้งชื่อ หน้าแรกครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Enzo อ่านกระทู้
    1.ให้ดาวน์โหลด Gamesforwindows ตัวล่าสุด
    3.ลง Crack ตัวนี้
    4.ลงเสร็จเข้าเกมส์
    5.กดปุ่ม Home บนแป้นพิมพ์ จากนั้น Crearte Profile แบบ Offline
    ทำตามที่บอก save ได้แล้วครับ
    ขอบคุณมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    มาบอกว่าเล่นใด้เซฟใด้1000%ครับ

ขอบคุณคุณ Enzo มากครับ (จากใจเลยครับ)

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    2

ครับๆ ผม สนันสนุนผลงานผมด้วยนะครับ เข้าดูทุกวัน มีปัญหาอะไรโพสบอกในกระทู้ หรือ PM มาก็ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ครับๆ ผม สนันสนุนผลงานผมด้วยนะครับ เข้าดูทุกวัน มีปัญหาอะไรโพสบอกในกระทู้ หรือ PM มาก็ได้ครับ
    ครับคุณEnzoอัฟเเค่เกมนี้เกมเดียวหรอ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    2
    ครับคุณEnzoอัฟเเค่เกมนี้เกมเดียวหรอ
    มีหลายเกมส์อยู่นะ ทยอยอัพเรื่อยๆ ให้เกมส์มีมากกว่านี้เดี๋ยวว่าจะทำ Center อยู่ครับ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    15
    คุณEnzoมีเกมส์ไรสนุกๆมามาเนะนำบางครับกำลังหาเกมเล่นอยู่ขอเกมเเนว assassin's creed อะครับเเนว hero ก็ใด้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    2
    คุณEnzoมีเกมส์ไรสนุกๆมามาเนะนำบางครับกำลังหาเกมเล่นอยู่ขอเกมเเนว assassin's creed อะครับเเนว hero ก็ใด้ครับ
    ถ้าแนวนี้ ที่ผมเคยเล่นแล้วชอบนะครับ จะเป็น The Saboteur เป็นแนว Open world ลอบฆ่าทหารนาซี ช่วงสงครามโลก ฉากจะเป็นเมืองปารีส ปีนตึกได้ยั่งกะ assassin's creed ฮ่าๆ ส่วนแนว Hero ผมไม่ถนัดแนวนี้ แฮะๆ

กล่าวขอบคุณ
    15
    เเล้วเกมอื่นทีเเบบว่ามันโคตรอะครับมีเกมไรมาเเนะนำบางครับ(Mafia II)สนุกไม่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    2
    เเล้วเกมอื่นทีเเบบว่ามันโคตรอะครับมีเกมไรมาเเนะนำบางครับ(Mafia II)สนุกไม่ครับ
    Mafia II สำหรับผม ผมก็ถือว่าติดเลยนะเล่นจนจบ ภาพสวยดี แถมเนื้อเรื่องเข้มข้น(ดูภาพเอาอ่านภาษาปะกิดไม่ค่อยออก ฮ่าๆ) แนะนำๆ ลองดูถ้าชอบแนวเกมส์คลาสสิคๆครับ

และถ้าชอบแนว Action-RPG นี่เลยครับ The Witcher 2 Assassins of Kings นี่ก็สนุกครับ และอีกเกมส์แนวสายลับที่ผมเล่นแล้วติด คือ Tom Clancy's Splinter Cell Conviction

ระบบมันเยี่ยมมากครับ ภาพก็โอเค เกมส์นี้ก็เล่นจนจบ แฮะๆ

35. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread