ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,806

10 อันดับที่สุด "มนุษย์เว็บบอร์ด"

คิดว่าทุกคนเคยเล่นเว็บบอร์ดกันนะ มาดูกันเลยว่าคนแบบไหนเกรียนที่สุดในเว็บบอร์ด

10 มนุษย์ปั๊มกระทู้

เข้าใจนะที่สมาชิกใหม่ เมื่อพิมพ์ผิดหรือลืมอะไรบางอย่างก็จะโพสเรปใหม่ทันที เพราะไม่รู้จักกด EDIT

9 มนุษย์ดัก View

พวกนี้อนาคตอาจจะเป็นนักโฆษณาที่ดีก็ได้นะ (รึเปล่า ?) เพราะโฆษณาชวนเชื่อมาก คนๆ อย่างพวกเรานี่ก็นะ รู้ทั้งรู้ว่าเค้าดัก View Hi5 ก็ยั๊ง…จะคลิกเข้าไปดูหนังหน้าอีก….เอ๊อ…. คนพวกนี้จะชอบขึ้นหัวข้อกระทู้ด้วย ” อุกิ๊วว ปู้จายหล่อมาก ” ” ทอมหล่อ ๆ ส่งตรงจากทุ่งนา …” ” คนนี้น่ารักกว่า…คนนั้น คนนู้น ” แต่ พอเปิดเข้าไปแล้วเจอปลวกแก่ ๆ ทำหน้าแอ๊บแบ๊วอยู่สองสามตัว…เออ ไม่ได้ว่าอะไีรเอ็งหรอกนะที่หน้าตาไม่ดี เพราะตูก็ไม่ได้สวย แต่ ดักควาย เอ๊ย ดักคนอื่นแบบนี้จะดีหรอ และขอถามอีกครั้ง คุณพี่จะสะสมวิวไว้ทำโล่ห์อะไรกันคะ…อยากทราบมาก ๆ ใครตอบได้ จะไปขอแต่งงาน !!!

8 มนุษย์ดักควาย

คุณ ๆ พวกนี้ จะชอบดักควาย ( ซึ่ง จขบ.ขอนอนยันว่าสนุกจริง ๆ 555+ ) ด้วยการจั่วกระทู้ล่อแหลม สุดสยิวกิ้ว อาทิ น้องแมวสุดโมเอะใส่ชุด นร.วาบหวิวถ่ายแบบ คลิก !!! อย่างนี้เป็นต้น…ซึ่ง จขบ. อยู่ในหมวดนี้..เพราะฉะนั้น ข้ามมันปายย 555+

7 มนุษย์ด่าไม่ดูหนังหน้า

จะ พบได้ตามเว็บบอร์ดเด็ก ๆ ต่าง ๆ มากมาย ซึ่งตรงนี้ พวก ชี และ ฮี จะอาศัยอยู่ตามกระทู้โพสรูปภาพต่าง ๆ ซึ่งไม่ว่าใครจะหน้าตายังไง พวกชีจะมาแบบ ” ไม่เห็นน่ารักเลย ธรรมดามาก ๆ ” ” คนนี้นะหรอ ตัวจริงหยิ่ง บลา ๆ ” ” อ๊ะ โปรโมตตัวเองงั้นหรอ ” ” เราสวยกว่าอีก ” เอ้อ..ช่าง ****เหอะ ไม่รู้จะด่ายังไง แต่อยากเอาตีนยัดปากมาก ๆ =_= ส่วนคุณพวกที่โปรโมตตัวเอง (บางพวก) ก็นะ…โพสมันเข้าไปเหอะ ขยันโพสมันเข้าไป นาน ๆ เห็นทีมันตื่นเต้นน่ารัก แต่เห็นบ่อย ๆ มันปวดตับนะยะ ชั้นเป็นผู้หญิงขี้เบื้่อซะด้วย ผู้ชายชั้นไม่รุ้ แต่ชั้นเบื่อย่ะ !!!!

6 มนุษย์ตามน้ำ

มนุษย์ พวกนี้เน้นสะใจไว้ก่อน คือ จะรีบเลื่อนดูความเห็นเร็ว ๆ ก่อน แล้วก็จะรีบเห็นด้วย ทันที กับความเห็นส่วนมาก ซึ่ง บางครั้ง คนที่เห็นด้วยไปทางเดียวกันมาก ๆ ซึ่งไม่ได้ตามน้ำส้นตีนอะไรเลยจะถูกเหมารวมไปกับพวกนี้อย่างง่าย ๆ ซึ่งตรงนี้ค่อนข้างโมโหนะ ว่า เออ ทำไมวะ แค่เราเห็นด้วย พอมีคนมาเห็นเหมือนเรามาก ๆ ดันมาว่าเราตามน้ำ พอเราไปตอบดีดี ก็หาว่าเราแก้ตัว เออ อีสัด ตามน้ำก็ตามน้ำ คุณพี่เป็นไรกะกูมากมั้ยเนี่ย คิดว่าคิดต่างแล้วเจ๋งหรอฟะ ความคิดใครความคิดมันเด้ มาก้าวก่ายทำอาม่าเอ็งหรอ !!! เห็นต่างได้เฟร้ย แต่ทำไมต้องดูถูกความเห็นคนอื่นด้วยวะ

5 มนุษย์ข้าเท่านั้นที่ถูกที่สุด

มนุษย์ นี้ จะเหมือนประเภทที่ 4 แต่ต่างตรงที่ มันเอาความคิดตัวเองเป็นหลัก ความคิดของมันคนเดียว มันไม่สนว่าใครจะตอบอะไรยังไง และใครมาว่าความเห็นของมันไม่ได้ แต่มันสามารถด่า และ ดูถูกคนอื่นได้ พอคนอื่นดูถูกกลับมันไม่ยอม อีพวกนี้ มันสมควรสิ้นซากไปซะ พอเริ่มเถียงไม่ชนะ มันจะเริ่มลากเราเข้าไปในสวนสัตว์ ไปเที่ยวชมสิงสาราสัตว์แล้วตั้งชื่อเราตามใจมัน…เอ่อ….ขอบใจนะ อีเฟี่ย !!! ไปแอบตายไป๊

4 มนุษย์ ที่ 1 ที่ 2

พี่ น้อง….ตูตั้งกระทู้ขึ้นมา จะให้เอ็งคอมเม้น ว่าเอ็งอ่านแล้วรู้สึกยังไง ไม่ได้ให้เอ็งมาแข่งเอาที่ 1 ที่ 2 กรี๊ดดดดดดดดดด เล่นอะไรกันอยู่คะ แล้วคุณที่ตามมาข้างล่างนั่นมันอะไร ว๊าย คห .2 พลาด ๆ ๆ ๆ ๆ แล้ว มีคนได้ที่ 1 ไปแล้ว เมื่อไรตูจะได้ความเห็นที่ตูต้องการรรรรร !!!

3 มนุษย์ Emoticon

มา แต่อีโมค่ะ…ไม่ต้องอธิบายเนาะ มาตัวเดียวยังพอโอเค ไม่ว่า เพราะคิดว่าไม่รู้ว่าจะเม้นอะไร ให้ความรู้สึกมา อันนี้ชอบ แต่อีที่มาเป็นพรวน ครบทุกตัวนี่..ตกลง คุณพี่รู้สึกอย่างไรกับชีวิตตัวเองคะ ตอบกูหน่อย…

2 มนุษย์โฆษณา Lv.2

ไม่ว่ากระทู้ นั้นจะเกิด อะไรขึ้นก็ตามแต่ เขาจะมาแนวนี้ค่ะ อ๊ะ ฝากนิยายด้วยนะคะที่ ………… เป็นเรื่องเกี่ยวกับผู้หญิงสวยคนนึงที่ชอบขี่ควายเล่ นในทุ่งหญ้าสะวันน่านะ คะ แล้วเธอก็ไปพบกระเทยหนุ่มรูปงาม จึงตกหลุมรัก เลยพยายามที่จะทำให้กระเทยกลับกลายมาเป็นชายทั้งแท่ง อย่าลืมมาอ่านกันนะคะที่… แล้วเราก็จะพบข้อความแบบนี้ไปทุกกระทู้ ทุกที่….อืม Spam ถือกำเนิดมาจากอีพวกนี้แน่ ๆ หรือไม่ อีพวกนี้นี่แหละ ติดเชื้อสแปมมา !!!

1 มนุษย์แอ๊บแบ๊ว หรือ มนุษย์วิบัติ

เรียกง่าย ๆ ว่าเข้ามาทีไรจะเจออีกิ๊กด่าคุณพวกนี้ทุกที คือ มัลเปงอะรัยกัลคร๊ะ ถึงพิมเดๆม่ะดั้ยอ่ะ พิมเด ๆ ถุก ๆ แร้นมัลจะตัยหราาาาา ( มันเป็นอะไรคะ ถึงพิมพ์ดีดีไม่ได้อ่ะ พิมพ์ดี ๆ ถูก ๆ แล้วมันจะตายรึไง…) คืออันนี้นะ เราต้องแยกแยะให้ออกกับ ” สื่ออารมณ์ ” กับ ” ภาษาวับัติ ” ไม่รู้จะด่าอะไรยังไง…แต่ เลิกปัญญาอ่อนกันซักทีเหอะ…อ่านแล้วต้องแปลไทยเป็น ไทยอะ คือหลายคนชอบเอามาอ้างไงว่า เนี่ย พิมพ์แบบนี้อ่ะ สื่ออารมณ์นะ เป็นเสียงที่ใช้พูดจริง ๆ นะ โอเคอันนั้นพอว่า แต่คงไม่มีอีปลวกที่ไหนหรอกนะคะที่พูดว่า ” มามิ้มให้แย้วน๊ะค๊ะ มามิ้มให้มั่งเนะ หมุ่มๆ อะรัยอะยัง งุงิ คุคิ งิงุ ” หรอกชิมิ..( แอ๊ะ =_=)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

We Are Gamer!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    535
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,084
    มนุษย์แอ๊บแบ๊ว หรือ มนุษย์วิบัติ

ขอให้หมดไปจากโลก อาแมน และ สาธุ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ฟิัว~~~~~~~~~~~~~~
    กล่าวขอบคุณ
    7,203
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,087
    เย้!!คน2 อิอิ^^
    กะท้นี่ฮามั๊กๆลุ้ย
    me/เผ่น
    No Money . , . , . , . No Honey

แบ่งปันความสุข
    กล่าวขอบคุณ
    13,091
    ได้รับคำขอบคุณ: 30,860
    ผมเคยเป็นข้อ 4 นะแต่เลิกแล้ว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ผมเป็นพวกไหนหว่า น่าจะไม่มีนะ ><

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 591
    ชอบดักควาย อะ ฮาๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    System of Live operation
    กล่าวขอบคุณ
    2,831
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,021
    55555555 แต่ละอัน

กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 332
    อันดับที่หนึ่งนี่แหละ น่ากระทืบสุดๆละ

กล่าวขอบคุณ
    1,062
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    อันดับหนึ่ง อ่านของที่มันเขียนแล้วมึนหัวสุดๆเลย ต้องมานั่งแกะทีละตัว ผมเจอพวกใช้ภาษาวิบัติแบบนี้แล้วอยากให้มันหมดไปจากโลกจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    364
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    อันดับหนึ่งนี้อย่ามีเลย อ่านไม่รู้เรื่อง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เงิบอันสุดท้าย ภาษาวิบัติ ฮ่าๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,571
    11 มนุษย์ ที่ชอบแบ่งพวกให้ผู้อื่น เพราะคิดว่ามันสนุก .....อย่างเช่น จ.ข.ก.ท.

ปล. ล้อเล่นขำๆนะครับ อย่าคิดมาก

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    แต่ละอันฮามากๆ