ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Yulgang

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน Point blank เปิดใหม่
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
Point blank

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 186

[one2up][1Part]Emergency 4 Global Fighters for Life มารับบทเป็นทีมหน่วย|1.48GB|ISO|2014|

[one2up][1Part]Emergency 4 Global Fighters for Life มารับบทเป็นทีมหน่วย|1.48GB|ISO|2014|

Minimal system configuration

1.7 GHz processor
    512 MB RAM
    Operating system: Windows 2000/XP
    DirectX 9-compatible AGP Graphic card. NVIDIA GeForce3 or equivalent chip set with 64 MB RAM
    DirectX9-compatible soundcard (DirectX 9.0c is included on the CD)
    CD-ROM or DVD drive (the original CD-ROM must remain in the drive at all times when playing the game)
    Mouse
    1 GB free hard disk space
    ISDN for Multiplayer Mode
    DSL for server operation in Multiplayer Mode

Recommended system configuration
    2.5 GHz processor
    1024 MB RAM
    Operating system: Windows 2000/XP
    DirectX 9-compatible AGP Graphic card. NVIDIA GeForce 5700 or comparable chip set with 128 MB RAM
    DirectX9-compatible soundcard (DirectX 9.0c is included on the CD)
    CD-ROM or DVD drive (the original CD-ROM must remain in the drive at all times when playing the game)
    Mouse with scroll wheel
    2 GB free hard disk space
    ADSL for Multiplayer Mode

PART1

สำรอง

PART1

มีปัญหาติดต่อ/ขอเกม: Facebook
    1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chrisbodin : 16th February 2014 เมื่อ 20:38

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,383
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,078
    เจิมให้นะครับ
    ดาวน์โหลดเกม PC ฟรี ๆ แรงๆ ด้วย ONE2UP,FILECONDO โดย www.zonedekpc.com

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PreciousTar อ่านกระทู้
    เจิมให้นะครับ
    ขอบคุณค๊าบบบ

~*-StresS-*~
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    คิดอยากจะเล่นใหม่ ขอบคุณครับ

♥~โลกแห่งเกมส์~♥
    กล่าวขอบคุณ
    249
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    เป็นกำลังใจให้ครับ ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ