ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] NASCAR '14 [ENG]-[FULL]|-(RELOADED)-| [2014]-[FilecondO|One2Up]

เกมแข่งรถวนสนามประจำฤดูกาลล่าสุดที่มาพร้อมกับโหมดใหม่รวมไฮไลท์เด็ด เตรียมออกสตาร์ทปล่อยตัวในช่วงกลางเดือนหน้าบนเครื่องพีซีและคอนโซล
    Eutechnyx สตูดิโอพัฒนาเกมในสหราชอาณาจักร ประกาศเปิดตัวเกมภาคใหม่ในแฟรนไชส์เกมแข่งรถความเร็วสูงขวัญใจอเมริกันชน "NASCAR '14" ที่ได้รับลิขสิทธิ์รถและสนามจากรายการแข่งขันแนสคาร์อย่างเป็นทางการ
    ซึ่งนอกเหนือจากโหมดอาชีพ Career พื้นฐานที่มีอยู่ในเกมแนสคาร์ทุกภาคที่ผ่านมาแล้ว ในเกมภาคใหม่นี้ยังได้ทำการบรรจุฟีเจอร์ใหม่เข้ามาที่เรียกว่า "Highlights Mode" โดยมันเป็นโหมดที่รวบรวมเอาเหตุการณ์สำคัญๆที่เคยเกิดขึ้นในการแข่งขันจริงประจำฤดูกาลล่าสุด ทั้งสภาพอากาศ และอันดับนักแข่ง มาสร้างจำลองสถานการณ์เป็นอีเวนท์พิเศษให้ผู้เล่นได้ลงแข่งสัมผัสกับบรรยากาศในช่วงเวลาดังกล่าว
    สำหรับซีรีส์เกมแข่งรถ "NASCAR" นั้นได้เคยเปลี่ยนมือตัวแทนผู้จัดจำหน่ายเกมมาหลายรอบ นับตั้งแต่เริ่มแรกที่ถูกจัดจำหน่ายโดยบริษัทอิเล็กทรอนิก อาร์ต และต่อมาได้เปลี่ยนเป็นแอคติวิชัน จนกระทั่งปัจจุบันลิขสิทธิ์จัดจำหน่ายเกมดังกล่าวก็ได้ตกไปอยู่กับบริษัท Deep Silver ค่ายเกมผู้อยู่เบื้องหลังซีรีส์เกมแอ็คชั่นหั่นสับซอมบี้ Dead Island

FULL GAMES - RELOADED 2.56 GB

VIP

☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢

1GB/Part

เเก้ไขลิ้งค์เเล้วครับ

One2Up

Part01 |:| Part02 |:| Part03

Filecondo

Part01 |:| Part02 |:| Part03

☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢

grimdevil-game.blogspot.com

--แตกไฟล์ > Mount File > Setup > Crack > Play--

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slamdunk787 : 19th February 2014 เมื่อ 15:14

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    ไหงโหลดไปมันเป็น Helicopter Simulator Search and Rescue?
    Playing DOTA2 / อัพเดทแพตช์ทุกสัปดาห์ สดๆที่ JKG

เสียใจด้วย ผมยังไม่โดนแบน
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,820
    ไม่ใช่ Nascar หนิ
    เมื่อความน่ารังเกียจของผมยังไม่หมด

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    โฆลด one2up ทำไมเป็นเกมส์ Helicopter Simulator Search And Rescue ครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    "Helicopter Simulator Search and Rescue" - -"

กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ส่งสัยก๊อปลิงค์ผิด

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 639
    ถูกแหกตาแล้วไงโดนเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    225
    ขออภัยกอป ลิ้งผิด
    กำลังเเก้ครับๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    225
    แก้ไขเเล้วครับๆๆ

Tags for this Thread