ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,639

.::[ขอถามเพื่อนๆ]::.

เพื่อนๆ Joker รู้สึกอย่างไง
    เมื่อ
    เวลาแฟนไม่สนใจคุณ เพื่อนๆรู้สึกอย่างไงครับ
    -สำหรับผมแล้วมันเป็นอะไรที่เกิดขึ้นบ่อยมาก
    จนทำให้ผมนั้นต้องเก็บมันไปคิด แล้วมันก็จะทำให้ผมตั้งคำถามกับตัวเองว่า
    ฉันเป็นใคร? ฉันมีความหมายสำหรับเธอไม?
    ในสายตาเธอฉันคือใคร? ฉันรักเธอคนเดียวงั้นหรอ?
    ทำไมฉันจึงเจ็บทุกครั้งที่เธอไม่สนใจฉัน เหมือนกับฉันนั้นไม่มีตัวตน?
    ทำไม ทำไม ทำไม ทำไม

-ในสายตาเธอผมจะเป็นไงก็ช่าง ผมขอเคยได้อยู่ข้างๆเธอคนนี้ก็พอแล้ว เคยนั้นก็ทำให้ผมลืมคำถามพวกนั้นแล้วแหละ

ขอบคุณนะครับที่ทนอ่านจนจบ เป็นก็เป็นแค่ความรู้สึกของผมนะครับ
    สำหรับเพื่อนๆแล้ว เพื่อนๆรู้สึกอย่างไงก็แชร์กันหน่อยแหละกัน

ชอบสูบเกมส์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    834
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    คือ ผมคบกับแฟนผมมา ปีนี้เข้าปีัที่ 7 แล้วครับ (คบตั้งแต่ ม.ต้น ตอนนี้ ปีสอง)

ตอนนี้ก็ยังปกติสุขครับ แฟนผมก็ไปเรียนปกติ อาทิตนึงเจอกันครั้งนึง หรืออาจจะไม่ถึง เพราะบ้านอยู่ไกลกันพอสมควร
    ทุกอย่างอยู่ที่ความเชื่อใจคับ เขาอาจจะเหนื่อยจากการเรียน เราควรให้กำลังใจเขา แ่ต่เราก็ต้องสืบไปด้วย
    ว่าที่เขาไม่สนใจเรานั้นมันเพราะอะไร ? แต่อย่าไปเยอะใส่เขาอะคับ ประมาณว่าไปวีนแตก หรือไปถามๆๆๆ มันจะยิ่งทำให้แย่หนักคับ

ไอเราก็แนะนำคนไม่่ค่อยเก่งด้วย รอท่านอื่นมาตอบละกันคับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

One shot, One kill
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 725
    Blog Entries
    1
    เวลาแฟนไม่สนใจผม ผมก็เข้าใจ เพราะผมห่างกับแฟนอยู่แล้ว (ผมอยู่สมุทร แฟนอยู่อุดร) บางครั้งเค้าก็มีปัญหาของเค้าที่จำเป็นต้องทำ และไม่มีเวลาให้เรา ถ้าเราเข้าใจตรงนี้ และไม่เข้าไปวุ่นวายมากนัก เมื่อถึงเวลา เค้าจะกลับมาหาเราเองครับ คนเราไม่จำเป็นต้องเอาใจใส่กัน 24 ชม.หรอกครับ แค่รักเท่านั้น ไม่ต้องหาเหตุผลมาอ้างอะไรหรอกครับ

คนที่มีเหตุผลมาอ้างเวลาทำอะไร ก็คือคนที่จะจากไป พร้อมคำอ้างนั่นแหละครับ

ปล.งง หรือ งง?? แฟนของคุณไม่ได้เห็นคุณไม่สำคัญหรอกครับ แค่บางทีเค้าก็ลืมมันไป แค่นั้นเอง

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: