ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    646
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    Blog Entries
    1
    มี 7 ชั้น หรอ แสดงว่ามีชั้นใต้ดินนะดิ - -

プレイステーション
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    เด็กช่างกลเต็มเรือหางยาวบุกยึดประเทศได้สบายๆ ฮ่าๆๆ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RiderSakuya อ่านกระทู้
    เด็กช่างกลเต็มเรือหางยาวบุกยึดประเทศได้สบายๆ ฮ่าๆๆ
    555+ ชอบ บ้านผมดูน่าอยู่ขึ้นเยอะ แต่เจ้าหญิงน่ารักนะเออ
    THIS IS A COMMON GUY

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,879
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    ใครอยากเป็นท่าน Lord หรือ Lady แนะนำไปเลยครับ ^_^
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!

กล่าวขอบคุณ
    137
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ข้างในก็หรูดีนะเนี้ย

.::HollyWood Undead::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 424
    ประเทศหร่อ นั้น อะ ผม ว่า รร ผม ใหญ่ กว่า10 เท่า
    Hoolywood Undead

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kingsora555 อ่านกระทู้
    เเล้วถ้าอยากกิน MC DONAL ต้องข้ามทะเลไปประเทศไกล้เคียงหรอ?

นั้นมันรัฐ - -
    เเถมถ้าเทียบมันใหญ่กว่านิดนึง
    ศึกษานิดนึงก่อนตอบ
    ทั้งจขกท. ทั้งคนที่เรียกว่า "ประเทศ" ผิดทั้งนั้น

ประเทศที่เล็กที่สุดคือ นครรัฐวาติกัน
    นครรัฐ คือ รูปแบบการปกครอง ไม่ใช่ว่า เป็น รัฐ ของประเทศ

Sealand คือ Micronation แปลว่า ประเทศจำลอง หรือ ดินแดนเสรีที่ไม่เป็นทางการ และไม่ได้ยอมรับให้เป็นประเทศโดยทั่วไป
    คนเข้าใจผิดกันเอง เพราะมันมีคำว่า "Nation" อยู่

WikiPedia มีคำตอบ.
    Project Reality - Battlefield 2's Realistic Modification
    PR Thailand - Clan | TeamSpeak 3 Server IP: alterlis.dyndns.info

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: