ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    แผ่นดินของพ่อ :::
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 20

Cool ::• MY CENTER •:: BY ROKYBUSBOY ••::..

แนะนำตัวกันก่อนเลย !!!

สวัสดีครับ !!!
    * My name is Watchara Jantong
    * Nick name Bus
    * Sex Male
    * Age 19
    * I like Game Pc ชอบแจกเกมส์ด้วย อิอิ

--------------------------------------------------------------------------------------------------

เหตุผลที่อยากแจกเกมส์ !!!

- งานว่างหาไรทำไม่ได้ แล้วเห็นคนมากมายใน Jokergame แจกเกมส์สร้าง MY CENTER กัน เลยมีกำลังใจอยากสร้างมั้ง
    - และมีสมองขึ้นมาว่า ถ้าทุกคนที่โหลดเกมส์ไป อาจจะมีความสุขมากนัก
    - ใครให้กำลังใจผม ก็ขอขอบคุณอย่างมาก ผมจะทำให้ดีขึ้นเรื่อยๆและรักษาไว้ตลอดกับการที่ผมทำสิ่งนี้ (ขอบคุณครับ )

เดี๋ยวจะหาเกมส์มาอัพให้นะครับ ตอนนี้งานเยอะไม่มีเวลาว่าง

ควรกดมั้งนะครับเพราะมันเป็น มารยาทคนไทย ที่จะต้องกล่าวขอบคุณเหมือนประเทศอื่น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rokybusboy : 26th September 2011 เมื่อ 07:24

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

PIGGY : ) ''
    กล่าวขอบคุณ
    1,012
    ได้รับคำขอบคุณ: 369
    เป็นกำลังใจให้ครับผม ^ ^

•ฯ$r-¤Ex-•UPLOAD
    กล่าวขอบคุณ
    383
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,189
    มาเจิม +1 จ้าา
    ว่างๆๆฝากเจิมกระทู้ผมด้วยอิอิ มือใหม่เหมือนกัน

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ** ขอบคุณคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    มาเป็นกำลังใจให้นะครับอัพต่อไปนะครับ