ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 33

Thumbs up คิดว่าเรื่องไหนเป็นเรื่อง ยอด!!! (แย่) สำหรับคุณ

ผมว่า OnePiece มันมีหลายภาคเกิน
    ตอนนี้ประมาณ 10 ภาคแล้ว แต่ เนื่อหาของเค้าสุดยอดครับ แบบ ว่ามีสาระ ก็เยอะพอควร
    มันแย่ตรง ที่ เนื้อเรื่องมันเยอะเกินไป

อะไรจะดีไปซะหมดละครับ

สำหรับผมอีกเรื่องหนึ่ง คือ.....

Bleach ครับผม เกิดอะไรขึ้น มันคือตัวอะไรกันเนี่ยยยยย

แรกๆ ก็สนุกดีน่ะครับ แล้วมาถึงตอนที่สู้กับไอเซนแล้ว มันรู้สึกว่าจะเก่งเกินไป มันไม่มีอะไรจะคิดแล้วมั้ง ก็เลยฟิวชั่นซะเลย มันเกิดภาพนี้ขึ้น

จะเก่งไปไหนเนี่ยยยยยยย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GoodzHades : 22nd September 2011 เมื่อ 21:59
    พูดคุย หรือ ขอ anime จะพยามหามาให้นะจ้ะ/ สอบถามเกียวกับ Anime

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ปิด ID ถาวร
    Kasetsart Univercity
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    คางนูน ver แรก

มันนูนจริงๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    ต้องเข้าใจอะครับ one piece ที่ญี่ปุ่นมันดังมากๆ
    ลายเซ็นนี้ดีพี่ Joker มอบให้//โดนตบ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,354
    Blog Entries
    2
    one piece เยอะก็จริง เเต่ผมว่ายิ่งเยอะ ยิ่งสนุกเรื่อยๆอะ ไม่เหมือน Bleach Naruto Reborn เริ่มออกทะเรไม่เหลือโครงเรื่องเดิมเเล้ว ยิ่งดูยิ่งหน้าเบื่อยืดเยื้อไปเรื่อย

สำหรับผมก็คงเป็น Kanon (2002) ไม่ใช่ที่เนื้อเรื่องนะ เเต่ภาพมันดูเเล้วปวดตับจนทนดูไม่ได้เลยทีเดียว =[]=

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

One shot, One kill
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 725
    1
    อะไรก็ได้ ที่ค่าย JC ทำครับ เอานิยายมายำซะ.. - - *

Yamisakura AL. Ray
    Strawberry Bridge Harem
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    เมะ *ด*บ

" S c h o o l D a y s "

เอากินไม่ได้ นอนไม่หลับเป็นเดือน

Ps. เกลียด อิหนูทำไม ออกจาสวย

http://www.facebook.com/photo.php?fb...3187256&type=1

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

System of Live operation
    กล่าวขอบคุณ
    2,831
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,021
    ผมเกลียดการ์ตูนจำพวกที่รักๆกันอยู่แล้วก็จบกลางคันครับ

พูดถึงก็เกลียดแค่จุดนั้นจุดเดียวอะล่ะ เนื้อเรื่องก็ดีครับผมชอบ

123456
    กล่าวขอบคุณ
    900
    ได้รับคำขอบคุณ: 403
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ menoskun อ่านกระทู้
    one piece เยอะก็จริง เเต่ผมว่ายิ่งเยอะ ยิ่งสนุกเรื่อยๆอะ ไม่เหมือน Bleach Naruto Reborn เริ่มออกทะเรไม่เหลือโครงเรื่องเดิมเเล้ว ยิ่งดูยิ่งหน้าเบื่อยืดเยื้อไปเรื่อย

สำหรับผมก็คงเป็น Kanon (2002) ไม่ใช่ที่เนื้อเรื่องนะ เเต่ภาพมันดูเเล้วปวดตับจนทนดูไม่ได้เลยทีเดียว =[]=
    อย่ามาว่า NAruto ผมนะ สนุกจะตาย

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    โคนัน ครับ เบื่อโคตร ๆ
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,354
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คุณบอม อ่านกระทู้
    อย่ามาว่า NAruto ผมนะ สนุกจะตาย
    ไม่หนุก - -

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เรื่องที่ แย่สุดๆๆคือเรื่องที่ไม่มีตอนจบครับ สุดๆๆๆ แล้วเรื่องที่มีภาคต่อ แล้วรอจนลืมนั่นก็ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ถ้าผมบอกต้องมีคนอ๋อ

Shamanking...

เนื้อเรื่องไม่แย่ แต่ตอนจบโครตแย่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yukung : 22nd September 2011 เมื่อ 16:09
    มีลายเช็น แต่ไม่รู้จะใส่อะไร...

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    804
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    Reborn มันเปลี่ยนแหวนเยอะและเวอร์ ยิ่งอ่านยิ่งงง

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

WTF You know ???
    กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,126
    1
    ของผมคงเป็นเรื่องนี้

โอเคยอมรับฉากต่อสู้สนุก แต่ที่แย่หรือน่าเบื่อสุดๆคืน เล่าเรื่องอดีต เราสะเยอะ ไม่รู้จะเยอะไปไหน แล้วอีกอย่างตอนจบ พระเอกมีของขึ้นด้วยจากหัวสีทองเป็นสีดำมีลายขึ้นที่ตัว ก็รู้ว่ามีพลังปีศาจอยู่ แต่ตอนจบเหมือนจะมีภาคต่อ แต่ก็ไม่เห็นมีสักที = =" จบแบบ งงๆ

Yamisakura AL. Ray
    Strawberry Bridge Harem
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ allzeninezsa อ่านกระทู้
    ของผมคงเป็นเรื่องนี้

โอเคยอมรับฉากต่อสู้สนุก แต่ที่แย่หรือน่าเบื่อสุดๆคืน เล่าเรื่องอดีต เราสะเยอะ ไม่รู้จะเยอะไปไหน แล้วอีกอย่างตอนจบ พระเอกมีของขึ้นด้วยจากหัวสีทองเป็นสีดำมีลายขึ้นที่ตัว ก็รู้ว่ามีพลังปีศาจอยู่ แต่ตอนจบเหมือนจะมีภาคต่อ แต่ก็ไม่เห็นมีสักที = =" จบแบบ งงๆ
    เค้าหนีไปเซอร์วิส Air Gare แทนแล้วล่ะ ... จบเหมือนเรื่อง Devil เลยล่ะ เหมือนจะมีต่อ แต่ดันไม่มีแล้ว

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ray อ่านกระทู้
    เมะ *ด*บ

เอากินไม่ได้ นอนไม่หลับเป็นเดือน

http://www.facebook.com/photo.php?fb...3187256&type=1
    ถั่ว ต้ม ที่ สุด

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    Shamanking อีกเสียง... อ่านมาทั้งเรื่อง สุดท้ายให้มานั่งอ่านฉาก(ตัด)จบ -*-

เหมือนกับเล่นเกมแทบตาย ดันไม่มีเอนดิ้งซะงั้น T_T

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    โคนัน คับ เด็กไม่รู้จักโต ดูมาตั้งแต่เด้ก มันก็ยังไม่ดตสักที

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    1
    Shamanking กลางๆเรื่องอ่ะไรฟ่ะสปิริต ออฟ ไฟร์ ยังกะหุ่นยนตร์ ตอนจะอะไรเจ้าหญิงฮาโอ สรุปมันอยากเป็นชาแมนเพื่อของแปลงเพศใช่มั้ย แล้วแค่นอนก็จบเรื่อง
    Bleach ติดเข็มขัดที่เอวตูคิดว่าคาเมนไรเดอร์
    โคนัน ไอ้ตัวมหาโลกาวิบัติ

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    เจ้าพวกล้าสมัยเอ๋ย Shamanking เค้าวาดภาคเสริม ตอนที่ เร็นสู้กะพวกผู้คุมกฏต่อ และโยสู้กับฮาโอแล้วเฟ้ย ฮาโยชนะ แย่ยกเลิกความคิดจะทำลายโลก

แล้วก็ต่อภาค 2 เป็นรุ่นลูกของโย แต่ยังใช้อามิดามารุเหมือนเดิม

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yukung อ่านกระทู้

เนื้อเรื่องไม่แย่ แต่ตอนจบโครตแย่
    ฮ่าๆ เห็นด้วยครับ
    พูดคุย หรือ ขอ anime จะพยามหามาให้นะจ้ะ/ สอบถามเกียวกับ Anime

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ray อ่านกระทู้
    เมะ *ด*บ

= =
    เธอสุดจะบรรยาย ถึงความ Big ของเธอ

สาวแว่นสุดยอด !!!
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yukung อ่านกระทู้

555 เห็นด้วยคับ อ่านไปกำลังลุ้นเลยจะจบแล้ว เราก็คิดว่าจะจบยังไงว้ายังไม่ถึงฮาโอเลย

พอเปิดหน้าต่อมา เจ้าหญิงฮาโอ แทบขว้างทิ้งแต่ยืมเค้ามาเลยทำไม่ได้ อ่านแทบตาย ตอนจบอะไรของ****ว้าาา 555

ไอ้เรื่องมีภาคเสริมนี่ไม่รู้จริงๆ ยอมรับว่าอ่านถึงตอนจบเจอจบงั้นผมไม่แตะอีกเลย

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    ไปหาอ่านกันได้นะครับ ภาคเสริม shaman king kang zeng bang

ส่วนภาคต่อ shaman king flowers

spirit of fire โชว์เทพ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mooshirogane อ่านกระทู้
    ไปหาอ่านกันได้นะครับ ภาคเสริม shaman king kang zeng bang

ส่วนภาคต่อ shaman king flowers

spirit of fire โชว์เทพ
    มันมีเป็น Anime ป่าวครับ