ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

[PC] RESIDENT EVIL 3 NEMESIS [2001 l FULL l ภาษาไทย l 430MB] [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

มันเกิดขึ้นเหมือนวันปกติทั่วไปในเดือนกันยายน และเป็นวันปกติในเมืองแร็คคูน เมืองที่ถูกควบคุมโดย Umbrella ..ไม่มีใครกล้าเผชิญหน้า กับพวกมันและไม่มีกำลังเพียงพอที่จะทำลายพวกมันได้ ชั้นนึกว่าพวกมันจะรู้สึกเสียใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นเพราะการกระทำของพวกมัน แต่...พวกมันไม่มีแม้แต่ความสำนึกผิด เมื่อวงล้อแห่งโชคชะตาได้เริ่มหมุนขึ้น ไม่มีใครสามารถหยุดพวกมันได้.....ไม่มี มันเป็นโอกาสสุดทัายของเมืองแรคคูนและโอกาสสุดท้ายของชั้น การหลบหนีครั้งสุดท้าย

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

RESIDENT EVIL 3 NEMESIS (ภาษาไทย) - 430MB

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    ชื่อไฟล์มั่ว,ไม่ตรง ให้แก้ให้ตรงก่อนที่จะแตกไฟล์ ไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนให้ถูกลำดับ Game01.rar , Game02.rar หรือ 1.rar , 2.rar , ..

PART01

PASSWORD : zionistic-upload.blogspot.com

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วรบกวนท่านนำรูปมายืนยันด้วยนะครับ
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    หากมีปัญหาอะไรเกี่ยวกับเกมส์ก็โพสไว้ในกระทู้เลยครับ ตอบได้ผมก็จะตอบให้ครับ
    (ท่านควรที่จะ Search ปัญหานั้น ๆ ใน Google ก่อนนะครับ)

วิธีติดตั้งเกมส์

1.โหลดไฟล์ครบทั้งหมด
    2.แตกไฟล์โดยใช้โปรแกรม Winrar
    3.รันตัว Setup
    4.ติดตั้งตามขั้นตอน
    5.Copy Crack ไปไว้ในโฟลเดอร์ที่ลงเกมส์
    6.เข้าเกมส์ได้เลย !

BLOGSPOT

FACEBOOK

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 31 คนที่กล่าวขอบคุณ:

นับความผิดของตัวเองไว้ซะ!
    กล่าวขอบคุณ
    813
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    เจิมให้ละกันครับ

ขายเกม สตีม ราคา ถูก~~https://www.facebook.com/GambitGamesStore

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ปรับปุ่มยังไงครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ขอบคุณนะครับ ที่แบ่งปัน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    [IMG][/IMG]

เล่นได้จ้า ขอบคุณมาก

ปรับภาพ ปรับออฟชั่น กด คลิ๊กขวา เลือก Open Setup หรือกด F2 นะจ๊ะ
    ส่วนภาพ ถ้าปรับเป็น Windows Mode มันจะให้แค่ 1024 * 768 ถ้าอยากปรับ ภาพขนาดอื่นๆ บอกนะครับ เด๋ว บอกให้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ช่วยที่ครับผมพบปํญหาตอนลง พอรันตัว setup แล้วมันขึ้นอย่างนี้นะครับ
    [IMG][/IMG]

Tags for this Thread