ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786

ปรึกษาหน่อยครับ เครียดๆ เรื่องมีอะไรกับแฟนนี้แหละ !!!!

ก็ก่อนหน้านี้สัก 2-3 วันผมก็มีอะไรกับแฟนหน่ะ ครั้งแรกใส่ถุง(ป้องกันนั้นแหละ)ก็โอเคๆ ไม่มีปัญหา

แต่ปัญหาก็เกิด ซั่มกันอีกที - -" แต่ทีนี้ผมไม่ได้ใส่ถุงหน่ะ (คนละวัน) แล้วรู้สึกผมจะเสร็จแต่ไม่ได้ปล่อยใน หมายถึง

ผมเหมือนจะเอาออกมาทันหน่ะ แต่ผมไม่ชัวล์ว่ามันทันแน่รึปล่าว แต่ไม่ได้ใส่ลึกหน่ะตอนนั้นหน่ะ ใส่แค่ปลายๆ

แต่รู้สึกเหมือนมันจะเอาออกมาช้า (ใส่ปลายๆ) ก็เลยเอาออกมาก่อน

ง่ายๆคือ จะท้องไหมครับนิ ผมรู้สึกว่าผมเอาออกมาทันหน่ะ แต่ก็ไม่ชัวล์ว่าทันแน่รึปล่าว แต่ไม่ได้ใส่สุดอันนี้แน่ใจ

แล้้ววันรุ่งขึ้นผมก็ไปซื้อยาคุมฉุกเกฉินมาให้เธอกินหน่ะ ตอนนี้ผมก็กำลังดูอาการอยู่สอบถามเธอไปพลางๆ

ว่าเป็นไงบ้าง เครียดไหม ง่วงนอนไหม เหนื่อยบ้างไหม อะไรอย่างนั้น แต่ก็ได้ยินเธอบ่นอยู่ว่า ปวดหัวบ่อยๆ

ซึ่งผมก็ไม่แน่ใจว่าเป็นจากอาการส่วนตัวหรือแพ้ท้องกันแน่ (อาการมันไม่ออกเร็วขนาดนั้นหรอกเนอะ)

ผมก็รอดูอยู่ว่าประจำเดือนจะมาไหมช่วงวันที่ 10-13 เนี่ยะ แต่ถ้ามันไม่มาก็แย่

ผมปล่อยนอกหน่ะ แต่มันอาจจะมีอสุจิที่เล็ดรอดเข้าไป แน่นอนซึ่งผมก็ไม่วางใจ เพราะอสุจิ 1 ตัวก็ทำให้ท้องได้ (ใช่ปล่าวว่ะนิ)

ตอนนี้ที่สังเกตจะมีอยู่ 2 เหนื่อย แล้วก็ ง่วงนอนหน่ะ

ง่ายๆคือ มีโอกาสท้องไหม จากมุมมองของพวกคุณหน่ะ แต่ผมรับประกันได้ครับว่า ผมไม่ได้ใส่สุด และผมก็ไม่ชัวล์ว่ามันจะไม่มีน้ำอสุจิเข้าไปเลย

เอาเครียดเลยหน่ะ เรื่องนี้เนี่ย ขอคำปรึกษาหน่อยครับ !!!!

ปล.ต้องการข้อมูลเพิ่มบอกน่ะ
    BEGONE THOTTTTTTTT

Hold on Shut up
    กล่าวขอบคุณ
    699
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    แฟนคุณต้องกินยาคุมให้ถูกด้วยนะครับ ตามที่กำหนดแล้วก็ทำได้แค่ลุ้นน่ะครับ ถึงจะปล่อยนอกแต่ก็รับประกันไม่ได้ 100%หรอกครับว่าไม่ท้อง จริงๆถ้าจะให้ดีที่สุดป้องกันเหอะครับ

ขอให้โชคดีครับอวยพรได้แค่นี้
    YOUNG & HUNGRY
    Swag life not Swagger.

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Yakuz อ่านกระทู้
    แฟนคุณต้องกินยาคุมให้ถูกด้วยนะครับ ตามที่กำหนดแล้วก็ทำได้แค่ลุ้นน่ะครับ ถึงจะปล่อยนอกแต่ก็รับประกันไม่ได้ 100%หรอกครับว่าไม่ท้อง จริงๆถ้าจะให้ดีที่สุดป้องกันเหอะครับ

ขอให้โชคดีครับอวยพรได้แค่นี้
    ผมก็ให้เธอกินยาคุมฉุกเฉินหน่ะ (Madonna) เม็ดแรกภายใน 72 ชั่วโมง เม็ดต่อไป ภายใน 12 ชั่วโมง

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

หิวสไปร์ทจังครับ
    กล่าวขอบคุณ
    2,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    สู้ๆ **** ช ช

- Jedi Knight -
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 716
    ยาคุมฉุกเฉิน อันตรายสำหรับผู้หญิงมากนะครับ ถ้าจะมีเพศสัมพันธ์บ่อย กินแบบรายเดือนเอาครับ ถามวิธีกินเภสัชอย่างถูกต้องเอานะครับ
    ปล.คนเราไม่ท้องง่ายขนาดนั้น
    ---------------------- THE POWER ----------------------

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 376
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomth อ่านกระทู้
    ยาคุมฉุกเฉิน อันตรายสำหรับผู้หญิงมากนะครับ ถ้าจะมีเพศสัมพันธ์บ่อย กินแบบรายเดือนเอาครับ ถามวิธีกินเภสัชอย่างถูกต้องเอานะครับ
    ปล.คนเราไม่ท้องง่ายขนาดนั้น
    เห็นด้วยเลยครับสำหรับเรื่องยาคุมฉุกเฉิน อ่อไอ้ยาคุมแบบรายเดือนเนี่ยถ้าไม่อยากกินมันมีแบบฉีดนะครับ(น่าจะอยู่ได้3เดือน) ติดต่อที่สาธารณะสุขใกล้บ้านได้เลย

ขอให้โชคดีครับ จขกท

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    กินยาคุมแล้วประจำเดือนจะมาช้านะ แต่อย่าไปเครียดถ้ากินถูกต้อง

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    เด็กหน้ารักๆไหมจ๊ะซักคน

ปล.ดูจากที่บอกคงจะกินยาคุมทันสินะถ้าทันโอกาศทองก็น้อยมากถ้าไม่ทันก็ลุ้นเอาอิอิ

อีก ปล.เจ้าของกระทู้ยังไม่รู้เลยว่าเอาออกทันไม่ทันแล้วพวกผมไม่ได้_อ_ด้วยแล้วผมจะรู้ไหมว่าแตกใส่ในมากน้อยแค่ไหน
    สรุปกินยาคุมไว้แหละดีแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    โอกาสมีแน่นอน ผลเป็นไงลุ้นเอง

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    โอกาสมีอยู่แล้วเพราะคุณไม่แน่ใจว่าเอาออกทันหรือป่าว ขอให้โชคดีล่ะกัน

ปล.ทีหลังพกถุงไว้ในกระเป๋าตังนะจะได้ไม่ต้องมานั้งปวดหัวแบบนี้

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NCIS{Fc} อ่านกระทู้
    โอกาสมีอยู่แล้วเพราะคุณไม่แน่ใจว่าเอาออกทันหรือป่าว ขอให้โชคดีล่ะกัน

ปล.ทีหลังพกถุงไว้ในกระเป๋าตังนะจะได้ไม่ต้องมานั้งปวดหัวแบบนี้
    ขอบคุณครับผม เครียดๆ T_T อาการมันจะไม่ได้ออกปุ๊ป ปั๊ปเลยใช่ไหมอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ samasamon อ่านกระทู้
    โอกาสมีแน่นอน ผลเป็นไงลุ้นเอง
    ตอนนี้ที่ทำได้แค่คือ รอ สินะ T_T

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ทำไมตอนทำไม่คิด อยากสนุกชั่วคราวหรอครับ
    เดี๋ยวนี้ใครไม่สดถือว่าไม่ใจไม่เจ๋งแล้วหรอ

เป็นผมนะ ผมจะสดก็แตกนอกก็ต่อเมื่อผ่าไปแดง อันนี้เซฟตี้ดีครับ

ส่วนเคสของท่าน ผมว่าไม่ท้องหรอกครับ คนเราไม่ได้ท้องกันง่ายๆ
    แต่ทีหลังก็เลิกสดเถอะครับ จะได้ไม่ต้องมานั่งเครียด

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ L4ST7T4ND อ่านกระทู้
    ทำไมตอนทำไม่คิด อยากสนุกชั่วคราวหรอครับ
    เดี๋ยวนี้ใครไม่สดถือว่าไม่ใจไม่เจ๋งแล้วหรอ

เป็นผมนะ ผมจะสดก็แตกนอกก็ต่อเมื่อผ่าไปแดง อันนี้เซฟตี้ดีครับ

ส่วนเคสของท่าน ผมว่าไม่ท้องหรอกครับ คนเราไม่ได้ท้องกันง่ายๆ
    แต่ทีหลังก็เลิกสดเถอะครับ จะได้ไม่ต้องมานั่งเครียด
    ผมว่านี่เป็นบทเรียนที่ดีสำหรับผมเลยแหละ T_T ถ้าตอนนั้นผมป้องกันหน่ะ ตอนนี้ผมคงจะมีความสุขหน่ะ ไม่ต้องมานั่งเครียดเลย

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ไม่ใส่ อุปกรณ์ป้องกัน ยังไงก็เเล้วเเต่ อันตราย หมดล่ะผมว่า นะ เพื่อนผมผ่านมาเเล้ว ^___^"

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    เป็นแฟนกันกี่เดือนนเนี้ยะ ได้กันล่ะส่วนตัวแฟนผมจิ้มนมยังงอน แต่ก็จากเคสก็เสี่ยงๆ เป็นกำลังใจให้ จขกท. น้ะครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hetappi อ่านกระทู้
    เป็นแฟนกันกี่เดือนนเนี้ยะ ได้กันล่ะส่วนตัวแฟนผมจิ้มนมยังงอน แต่ก็จากเคสก็เสี่ยงๆ เป็นกำลังใจให้ จขกท. น้ะครับ
    สัก 5 เดือน แล้วครับผม

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    จะปล่อยนอก ปล่อยในมีโอกาสเสี่ยงเท่ากันนะครับ วันหลังใส่ถุงด้วยนะครับ - -
    ปล. ผมคบกับแฟนจะ 2 ปี ยังใช้แค่นิ้วอยู่เลย (ผมกับแฟนห่างกัน 4 ปีนะครับ)
    เป็นกำลังใจให้ครับ ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    พี่ท่านขนาดผมใส่ถุงผมยังกลัวถุงยางขาดเลย