ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**[PC] TOY SOLDIERS: COMPLETE (v14.3.3.0008) - CRACKED 3DM [FULL GAME] [2014|1GB|FiLECONDO|ONE2UP|FIREDEIVE]

เกม Toy Soldiers เป็นเกมกึงวางแผนเน้นป้องกัน โดยจำลองการรบในสงครามโลกครั้งที่ 1 มา โดยผู้เล่นจะต้องทำทุกวิถีทางเพื่อปกป้องไ­ม่ให้ข้าศึกบุกไปยังกองบัญชาการ (กล่องของเ­ล่น) ของคุณได้..... โดยในเกมเราสามารถควบคุม Unit การจัดวางคลังแสงที่น่าตื่นเต้นเช่นรถถังทหารม้า, biplanes และ flamethrowers ในสงครามโลก เราสามารถใช้การควบคุมของแต่ละหน่วยหรือควบคุมสนามรบทั้งจากมุมมองเชิงกลยุทธ์ และ world-class visuals สั่งทหารของเล่นของคุณในมหากาพย์การต่อสู้ วางตำแหน่งการป้องกันของคุณและใช้การควบคุมโดยตรงของปืนใหญ่ของคุณจะระเบิดข้าศึก นักบิน เครื่องบิน ของศัตรู และนำทหารของเล่นของคุณไปสู่ชัยชนะ!

Genre: Action, Casual, Early Access, Indie, Simulation, Strategy
    Developer: Signal Studios , Krome Studios
    Publisher: Signal Studios
    Release Date: 1 Mar 2014

System Requirements
    Minimum:
    Processor: Intel Core 2 Duo 2.0 GHz or AMD Athlon 64 X2 2.0 GHz
    Memory: 2 GB RAM
    Graphics: nVidia GeForce 8800 GT 512 MB or AMD HD 4830 512 MB
    DirectX: Version 9.0c
    Hard Drive: 12 GB available space
    Sound Card: DirectX 9.0 Compliant Sound Card
    Additional Notes: 3GB Memory required for Windows Vista, Windows 7 and Windows 8.

FULL GAME - CRACKED 3DM - 1.34 GB
    (ตัวเกมยังอยู่ในเวอร์ชั่น Early Access Game กำลังพัฒนา ยังไม่สมบูรณ์)

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สมัครโหลด VIP เป็นการสนับสนุนคนอัพโหลดเกม!!)
    FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สำรอง)

FiLECONDO
    PART.01 - PART.02

ONE2UP
    (แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับแล้วจึงคลายไฟล์)

FIREDEIVE

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

Password: blackloadgame.com

วิธีติดตั้ง
    ++ คลายไฟล์ - เล่น ++

PooPPiEASS2
    กล่าวขอบคุณ
    713
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    น่าเล่นๆ โหลดแปบ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ทำไงครับกดเข้าเกมแล้วมันเด้งไปหน้าร้านค้าใน steam อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 639
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ขอบคุณนะครับ ที่แบ่งปัน

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moshiza007 อ่านกระทู้
    ทำไงครับกดเข้าเกมแล้วมันเด้งไปหน้าร้านค้าใน steam อ่ะ
    แอนติ้บล๊อค Crack ไปนะครับ .... ลองไปดูที่แอนติ้แล้วกู้ไฟล์ steam_api.dll กลับมาครับ....

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ใตรเคยเล่น Army Men ผมว่าคล้ายๆ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    แอนติ้บล๊อค Crack ไปนะครับ .... ลองไปดูที่แอนติ้แล้วกู้ไฟล์ steam_api.dll กลับมาครับ....
    เหมือนเดิมอ่ะครับ เด้งไปหน้า ร้านค้า

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    เกมมันไม่เชฟอะ