ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    613
    ได้รับคำขอบคุณ: 494

ช่วยจัดสเป็คคอมหน่อยครับ งบ 20,000 เอาแค่ CPU M/B RAM ครับ

ตามหัวข้อเลยครับ เน้นเล่นเกมครับ แบ่งเงินไว้ลงการ์ดจอแล้วครับ

เอ่อถามต่ออีกนิดครับ ใครพอจะรู้มันครับว่า EVGA GTX 770 ที่ไหนมีขายมั่งครับ

ขอบคุณไว้ล่วงหน้าคร้าบบ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ผมว่างบท่านตอนนี้ ถ้าเอาจริงน่าจะได้ 780 หรือ r9 290x นะครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    613
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ f.se.a อ่านกระทู้
    ผมว่างบท่านตอนนี้ ถ้าเอาจริงน่าจะได้ 780 หรือ r9 290x นะครับ
    ขอรอดูคำแนะนำก่อนละกันครับ ขอบคุณครับ

ปล.ผมแฟนคลับค่ายเขียวอะครับ

never try never know
    อย่ารีบ quote ผม edit ไม่ทัน
    กล่าวขอบคุณ
    719
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rampage1 อ่านกระทู้
    ขอรอดูคำแนะนำก่อนละกันครับ ขอบคุณครับ

ปล.ผมแฟนคลับค่ายเขียวอะครับ
    และ 780 มันไม่ใช่เขียวหรอ 5555

กล่าวขอบคุณ
    613
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chatofking อ่านกระทู้
    และ 780 มันไม่ใช่เขียวหรอ 5555
    เอิ่ม... ไม่ได้อ่านกระทู้บนเหรอครับว่าเค้าแนะนำ r9 290x ด้วยครับ