ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 649
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ atomza07 อ่านกระทู้
    ส่วนตัวผมเล่นผู้ชายนะ เพราะมันได้อารมณ์ว่าสวมบทบาทเป็นตัวเองไงงี้ 5555 แต่ถ้าตัวเกมส์มันมีระบบคู่หูไรงี้ ก็เลือกสร้างเป็นผู้หญิงล่ะนะ แบบตามสเป็ค 5555 แต่ก็นะเรื่องอย่างนี้มันก็แล้วแต่คนครับ รอ phantasy star 2 นี่แหละ
    เหมือนกันเลย 55555 ถ้าระบบคู่หูจะเลือกสาวๆอย่างเดียว

ปล.สรุปทั้งหมด หื่นสินะ 55555555
    I Don't need Weapons I got logic

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    ผมว่าผู้หญิงมันดูอ่อนแอดีตัวเล็กหลบกระสุนง่ายดี อย่างเกม Tomb Raider ผมก็ใช้ตัวละครผู้หญิงตลอดนะ/เผ่นนนนนน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    บางทีเล่นเกมไหน 1000+ ชม. ถ้าจะให้เล่นตัวผู้ชายตลอด 1000ชม. ก็ เอิ้ม....

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    เราก็ต้องมองตัวละครเราบ่อยไงครับ เช่นตอนเดินจะเห็นข้างหลังอะ ถ้าใครชอบมองตูดผู้ชายก็เป็นเกย์ละ

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    เวลาผมสร้างตัวละครผมคิดไว้ว่าตัวละครเนี่ยเปรียบเสมือนเป็นตัวเราในโลกเกมนั้นๆเพราะฉะนั้นผมจะไม่โกหกตัวเองครับ ผมสร้างตัวละครผู้ชายเพื่อที่ให้คนอื่นรู้ว่าผมเป็นผู้ชาย
    แต่มันก็แล้วแต่คนจะพิจารณาแหละครับบางคนก็คิดแบบผมบางคนก็คิดว่าสร้างผู้หญิงเพราะจะได้มองตัวละครหญิงสาวแสนสวยไปด้วย หรือ แต่ก็มีผู้ชายสร้างตัวผู้หญิงเพราะมันพริ้วนั่นเอง = =
    แต่ละคนมีเหตุผลของตัวเองอะนะเล่นแล้วมีความสุขก็พอมันเป็นเกม อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Winters : 13th March 2014 เมื่อ 02:44

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 649
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ _SaBasTaiN_ อ่านกระทู้
    ผมว่าผู้หญิงมันดูอ่อนแอดีตัวเล็กหลบกระสุนง่ายดี อย่างเกม Tomb Raider ผมก็ใช้ตัวละครผู้หญิงตลอดนะ/เผ่นนนนนน
    มันมีตัวผู้ชายซะที่ใหนหล่ะ tombraider

เอ๊ะ ! หรือว่ามี อิอิ
    I Don't need Weapons I got logic

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 866
    สาเหตุที่เล่นเพราะ มองภูเขาได้ 24 ช.ม!! เอ้ย ไม่ใช่ ><

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pondsif01 อ่านกระทู้
    มันมีตัวผู้ชายซะที่ใหนหล่ะ tombraider

เอ๊ะ ! หรือว่ามี อิอิ
    เพราะแบบนี้หละเราถึงต้องสร้างตัวผู้หญิง

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ผมว่ามันน่ารักอ่าแถมได้ดูสัดส่วนตรงร่างกายด้วยฮ่ากๆๆๆๆๆๆ // หื่นโดยไม่รู้ตัว

กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PheoMetalhead อ่านกระทู้
    ผมชอบมองตัวละครผู้หญิงไงครับ มองหน้าสวย ๆ มองภูเขาสองลูก ผมไม่ค่อยชอบเล่นตัวละครผู้ชายเท่าไหร่นะ
    เคยมีเพื่อนถามผมว่าเอ็งเป็นกระเทยเหรอวะ เล่นแต่ตัวผู้หญิง ผมก็เลยสวนมันไปว่า เอ็งเป็นเกย์เหรอวะ เล่นแต่ตัวผู้ชาย
    จากนั้นมามันก็เริ่มเล่นแต่ตัวผู้หญิงเหมือนผมเลยแหละ
    ผมไม่คิดงั้น ผมจะคิดว่าตัวที่เราเล่นคือตัวเราเองแล้วเราเป็นผู้ชายผมคิดงั้่น แต่ถ้าผมเป็นเพื่อนคุณผมก็จะตอบกลับคืนว่า ไม่ได้เป็นเกย์หรอกแต่ตัวทีข้าเล่นคือตัวข้าเองและข้าเป็นผู้ชาย

กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    ผลสำรวจเลยนะครับจากตัวผมเองผู้ชายที่เล่นตัวละครผู้หญิงนั้นส่วนมากจะเป็นโอตาคุครับ ผมก็เป็น สารภาพว่ามีครั้งนึ่ง เล่นๆเกมส์ไปเราก็ไม่ได้พิมเหมือนผู้หญิงอะไรมากมายแต่มีคนมาจีบซะงั้น ตอนนั้นประโยคเด็จมาก เค้าถามมาว่า "เป็นแฟนกันไหม" เราก็บอกไปว่า "เรามีอะไรจะบอก" มีเสียงเพื่อนในกิลพูดขัดมาก่อนว่า"เราเกรียดนาย" แต่ที่เราตอบอันนี้ลั่นกว่า "เราเป็นผู้ชาย" ฮากันยกกิลเลย ด้วยความที่ผมชื่อ โม ด้วยแหละครับ เลยอาจสับสนได้เพาระเป็นชื่อที่เป็นได้ทั้ง ชายหญิง

กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oayumio อ่านกระทู้
    ผลสำรวจเลยนะครับจากตัวผมเองผู้ชายที่เล่นตัวละครผู้หญิงนั้นส่วนมากจะเป็นโอตาคุครับ ผมก็เป็น สารภาพว่ามีครั้งนึ่ง เล่นๆเกมส์ไปเราก็ไม่ได้พิมเหมือนผู้หญิงอะไรมากมายแต่มีคนมาจีบซะงั้น ตอนนั้นประโยคเด็จมาก เค้าถามมาว่า "เป็นแฟนกันไหม" เราก็บอกไปว่า "เรามีอะไรจะบอก" มีเสียงเพื่อนในกิลพูดขัดมาก่อนว่า"เราเกรียดนาย" แต่ที่เราตอบอันนี้ลั่นกว่า "เราเป็นผู้ชาย" ฮากันยกกิลเลย ด้วยความที่ผมชื่อ โม ด้วยแหละครับ เลยอาจสับสนได้เพาระเป็นชื่อที่เป็นได้ทั้ง ชายหญิง
    ใช่ๆกำลังจะมาเม้นต่อเลยพอดีดูDanny TH แคสเกม swtor สร้างแต่ตัวละครหญิงเลย แล้วก็ยกตัวอย่างนารุโตะมาตอนแคสเกมเลยเอะใจนึกถึงเพื่อนที่เป้นโอตาคุ ชอบสร้างตัวละครผู้หญิง แต่สำหรับผมก็ดูบ้างบางเรื่องส่วนใหญ่จะเป็นการ์ตูนญี่ปุ่นเก่าๆ แต่ผมชอบสร้างตัวละครผู้ชายเพราะนำความเป็นตัวเองเข้าไปเช่นเกมswtorผมก็จะพยายามออกแบบตัวละครให้หน้่าและผิวเหมือนตัวเองที่สุด แต่เท่าที่ผมดูนะรู้สึกว่าผู้ชายจะชอบเล่นตัวละครหญิงมากกว่า ชายเล่นตัวละครชาย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dragonlee : 9th April 2017 เมื่อ 12:40