ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ลอยไป 2 กระทู้แล้วนะครับ ตอนแรกคิดว่า ถ้าวันนี้เข้ามาดูแล้ว 2 กระทู้ นั้นยังอยู่ละก็ ผมก็จะทำใจและปล่อยให้หมวดนี้กลายเป็นหมวดเล่าเรื่องเสียวไปเลย
    เห็นอย่างแล้วก็ดีใจ อย่างน้อย Admin เค้าก็เอาจริง และ ทำตามกฎของเว็บจริงๆ

อ้างอิงกฎ
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=1272
     หากเป็นกระทู้ที่ตั้งคำถามเรื่องไม่พึงประสงค์ เช่น เรื่องเกี่ยวกับSEX หรือกระทู้ 18+ จะทำการลบทันทีโดยจะมี PM ส่งไปให้ผู้ตั้ง

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=170010
    ไม่ได้มีจุดประสงค์ตั้งหมวดนี้ขึ้นมาเพื่อปรึกษาปัญหา SEX รสนิยมหรือทัศนคติ ไม่ได้ตั้งขึ้นมาเพื่อโพสต์ภาพวาบหวิว, โพสต์กระทู้ที่มุ่งเน้นเรื่องเพศ หรือกระทู้ระบาย, แสดงอารมณ์เกี่ยวกับเพศตรงข้ามหรือแม้แต่เพศเดียวกัน

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    กดแจ้งเอาครับถ้าเห็นว่ากระทู้ไหนไม่เหมาะสม

แอดมินเขาดูแลอยู่แล้ว ถ้าคุณแจ้งหนะ เขาก็ออนทุกวัน

เดี๋ยวเจอเหยียบอสุจิแล้วท้อง จะหนาว 5555+

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    เอาเป็นว่า ปักหมุนกระทู้เรื่อเพศศึกษา เอาไว้เลยดีใหม แบบกระทู้เดียว ใคร อยากจะถามเรื่องเพศเรื่องบนเตียงหน้าห้องน้ำห้องนอนห้องครัวห้องนั่งเล่นโซฟาสนามเด็กเล่นอะไรก็ให้ไปถามในนั้นเลย ใครออกมาตั้งนอกกระทู้ก็จะโดนใบเหลืองพร้อมลบกระทู้ เป็นยังไงครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 400

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610
    บางคนเค้าอยากโชว์พาว โชว์พลัง ไรก็ปล่อยเค้าไปเหอะ แต่ผมก็ว่ามากเกินไปนะคือ "แตกในกินยาคุมภายในกี่วันจะไม่ท้องครับ แตกนอกจะท้องมั้ยครับ" ไรเงี้ยเวปทางการแพทย์ที่มีแนะนำเรื่องแบบนี้ก็มีเยอะนะ หัดใช้ google ให้เป็นประโยชน์กันบ้าง

Thai , Chiang rai
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    แจ้งลบลูกเดียวครับกระทู้แนวโชว์พาวน์เนี่ย
    DEATH 'S THE END

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    ผมว่าหนุกดีนะ555 มันเหมือนเรื่องย่ออะไรซักอย่างชอบอ่านให้รุ่นน้องฟังแล้วมาพิจารณาเล่นๆกันประจํา

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ผมเคยแจ้งนะ ในหมวด picpost ประมาณว่ารูปไม่เหมาะสม วับๆแวมๆ ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม แต่ก็ไม่เห็นจะลบเลย

??What It Happened??
    กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    ถ้ากังวลนัก แล้วจะ...กันทำไม
    CPU=Intel Core i5-4570 CPU @ 3.20GHz
    GPU=Nvidia GeForce GTX 970 Ram=8 GB

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    อ่านกันดีๆมันไม่ได้ไว้ให้มีการปรึกษาเรื่องเพศนะคร้าบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    ไปขุด เจอมาได้อย่างไร ครับท่านน