ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: My Center by boyxzboy game

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 125

My Center by boyxzboy game

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ Center อัพโหลดเกมส์ของผมนะครับ

ขอประกาศสักหน่อยนะครับ

เว็บลิงค์ตรง One 2 Up ตอนนี้มีสมาชิกและผู้ใช้บริการเป็นจำนวนมากทั้งผู้ Upload และ Download จึงทำให้เซิฟเวอร์ทำงานหนัก
    อาจจะทำให้เพื่อนๆสมาชิกโหลดไฟล์ได้ยากหน่อยหรือโหลดได้ช้าหรือบางทีโหลดไม่ขึ้นเลยก็มีก็ขอให้ใจเย็นๆกันหน่อยนะครับแนะนำ
    ให้โหลดช่วงหลังเที่ยงคืนไปแล้วจนถึงช่วงเช้าเลยครับถ้าไปโหลดช่วงเวลากลางวันหรือช่วงเย็นๆค่ำมันจะโหลดไม่ขึ้นนะครับและก็ลบ
    คุกกี้หรือ Proxy ดู รีเน็ต-รีเราท์เตอร์ ดูแต่แนะนำให้โหลดช่วงดึกๆดูครับจะเป็นช่วงเวลาที่ดีทีสุด

เรื่องที่สองนี่ปัญหาระดับชาติเลยของเว็บนี้

มีปัญหาการโหลดแล้วเล่นไม่ได้ขอบอกนะครับ
    1.ลองเช็คสเป็คคอมก่อนว่าผ่านไหม
    2.มีโปรแกรมที่นักเล่นเกมส์ควรจะมีครบหรือเปล่า
    3.ระบบวินโดวส์ที่ท่านใช้ดัดแปลงไหม
    4.ได้ทำการลงเกมส์ถูกต้องไหม+แคร็กถูกไหมลองอ่านจากเจ้าของกระทู้ที่บอกไว้ให้ละเอียดเสียก่อนและต้องคิดและทำความเข้าใจด้วยตัวเองนะครับ
    บอกเลยนะครับเกมส์ทั้งหมดที่อยู่ในเซ็นเตอร์ล้วนผ่านการทดสอบจากเครื่องผมทั้งนั้นทุกๆเกมส์และลงครั้งเดียวทดสอบผ่านหมด

ที่จำเป็นที่เหล่าเกมส์เมอร์ทุกคนต้องมี
    CREDIT NATCHAPON 665

เครดิต พี่ Tripplezaxx

Up Load....

ติดต่อผมได้ที่

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boyxzboy : 26th November 2012 เมื่อ 22:03

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    90
    มีไรผิดพลาดก็ขออภัยด้วยคร้าบ

ติด INTERNET เป็นชีวิต
    ที่ๆมี JOKERGAME
    กล่าวขอบคุณ
    18,704
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    Blog Entries
    3
    เป็นกำลังใจให้ครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คนรักอยู่ไหน หัวใจอยู่นั้น =w=
    กล่าวขอบคุณ
    373
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,941
    เป็นกำลังใจให้ครับ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    90
    โทษทีนะครับช่วงนี้ไม่แน่อาจจะเลิกอัพโหลดเกมส์นะครับเพราะว่าเน็ตช้ามากครับ

กล่าวขอบคุณ
    90
    อ้าวไงๆหาตั้งนาน^^ ตอนนี้ผมกำลังจะอัพโหลดเกมส์แล้วนะครับขอดดันหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 541
    อัพเกมส์ให้เยอะๆนะครับเป็งกำลังใจให้ครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    90
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ShArE อ่านกระทู้
    อัพเกมส์ให้เยอะๆนะครับเป็งกำลังใจให้ครับ
    ขอบคุณมากครับตอนนี้กำลังอัพ aooni

กล่าวขอบคุณ
    90
    เพิ่มเกมส์ อีกหนึ่งเกมส์ aooni ครับ

อย่าถามคำถามที่รู้คำตอบ
    กล่าวขอบคุณ
    570
    ได้รับคำขอบคุณ: 955
    Blog Entries
    1
    สู้ๆนะโว้ย!! ป๋าเป็นกำลังใจให้

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    90
    ไปอัพเน็ตมาแล้วครับกลับมาอัพโหลดเกมส์อีกครั้ง