ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853

เมื่อเจอสาวทักใน BeeTalk

หลังจากแอฟ BeeTalk กำลังฮิตพอควร ที่หาเพื่อนได้แบบง่ายๆ ผมก็ลองโหลดมาเล่นบ้าง ส่วนใหญ่คนแอดผมมาจะเป็นพวกชวนทำงาน ซึ่งผมรำคาญมาก จนกระทั่งวันนึงมีสาวคนนึงแอดมาครับ ตอนแรกผมคิดว่ามาชวนทำงาน แต่ก็รับแอดไปก่อนครับเผื่อไม่ใช่ สรุปคือไม่ใช่ครับ เค้าทักผม แนะนำตัวกับผม ผมก็คุยด้วยครับ เค้าอยู่มอเดียวกับผม ก็คุยกันเรื่องทั่วไปครับ กินข้าวหรือยัง เรียนปีไหน คณะไหน แต่ไม่ได้เจอตัวจริงครับ คือในใจผมก็คิดครับ ว่าสาวทักมาก่อนแบบนี้ เค้าต้องการแค่เป็นเพื่อน หรือต้องการจะเป็นมากกว่านั้น แต่ก็พยายามไม่เข้าข้า่งตัวเองคิดอะไรไปไกลนัก เพราะผมรู้ตัวว่าหน้าตาไม่ดี คงไม่มีสาวไหนมาชอบ คุยกันได้สักพักผมก็เงียบ แล้วเค้าทักมาอีกทีตอนดึกๆนู่นเลยครับ ถามผมว่านอนยัง ผมก็บอกว่ายัง แล้วก็ต่างฝ่ายต่างเงียบไปทั้งคู่ จนถึงวันนี้ก็ยังไม่ได้คุยอะไรกันอีกเลย ใจจริงก็อยากทักไปคุยครับแต่ผมเป็นคนที่คุยไม่เก่งก็ไม่รู้จะชวนคุยอะไรดี

เลยอยากทราบความเห็นครับว่าการที่ผู้หญิงทักมาก่อนหมายความว่าอะไรครับ แค่ต้องการเป็นเพื่อน เค้าชอบผม (ซึ่งไม่น่าใช่) หรือว่าจะมาหลอกอะไรผม เพราะสังคมสมัยนี้มันอันตรายและอยู่ยาก ถามว่าผมชอบเค้าไหม อันนี้คงต้องบอกว่าถ้าเค้าชอบผมผมก็ชอบเค้าครับ ถึงหน้าตาเค้าจะไม่ได้ตรงสเปคผม แต่ก็ไม่ได้แย่อะไร ลักษณะการคุยก็โอเค เพราะผมคิดว่าผมจะชอบคนที่เค้าชอบผมจะได้ไม่ผิดหวัง เหมือนครั้งที่แล้วที่ดันไปทุ่มเทให้กับผู้หญิงคนนึงหมดหัวใจอยู่ข้างเดียว แต่เค้าไม่เห็นค่าผมจนผมเจ็บเกือบทนไม่ไหวมาแล้ว

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5
    เค้า อาจจะ หาเพื่อนคุยก็ได้น้า LINE . FACEBOOK ผมก็มีอยู่ บ่อยๆ ที่ ทัก และ @มา แบบยังไม่รู้ว่าเขาเป็นใคร บางคน (พิมพ์ทัก) แล้วก็เงีบยไปเหมือนจะกวนประศาจ

ปล. ถ้าชอบก็จีบ(แต่มีแฟนทาง โซเชียล ไม่ค่อยจะดีนักนะครับ)
    ปล2. เขาอาจเป็นคนไกล้ตัวคุณก็ได้นะบางที ^^

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    ผมว่าคนที่แอบชอบคุณมาทักหรือเปล่า บางทีเป็นคนที่รู้จักก็ได้ เผื่อทีโดนอำเอาครับ
    ผมก็เคยโดนมีสาวโทรมาบอกชอบสุดท้ายก็รู้ว่าโดนเพื่อนอำเล่น

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: