ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

YNWA !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,058
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,614

ผมควรจะพอหรือจีบต่อดีครับ

คือผมแอบชอบผู้หญิงคนนึงครับ เขาน่ารักมาก และวันนึงผมก็ตัดสินใจจีบและเข้าไปคุยครับ
    ผมเป็นฝ่ายที่ทักเขาก่อนตลอดและเขาก็ตอบผมดีตลอดและไม่รำคาญผมเลย ผมบอกเขาว่าบอกฝันดีทุกวันได้ไหม ขอก็ให้ด้วยนะครับ
    และมีอยู่วันนึงผมก็บอกชอบเขาและเขาก็บอกผมว่าเขามีคนที่ชอบแล้ว ผมเจ็บมากเลยครับ ไม่เคยจีบใครและอกหักมาก่อน
    ผมควรจะพอไหมครับ หรือ ผมควรทำยังไง บอกหน่อยนะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

~Sleeping With Sirens~
    กล่าวขอบคุณ
    2,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,014
    ถามใจตัวเองครับ...

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    ควรพอครับ ถ้าคุณจีบผู้หญิงคนนึงมา2ปี โดนหักอกไป4-5ครั้งแบบผมท่านจะเข้าใจเลย

มันทำให้ผมจำใส่กะโหลกว่า ผู้หญิงคุยกับเรา อย่าคิดว่าผู้หญิงจะชอบเรา เขาคิดกับเราแต่เพื่อน
    จากนั้นมาผมก็เป็นเพื่อนกับผู้หญิงทุกคน จนเพื่อนๆเรียกผมว่าหน้าม่อครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย windows : 13th March 2014 เมื่อ 17:57

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ windows อ่านกระทู้
    ควรพอครับ ถ้าคุณจีบผู้หญิงคนนึงมา2ปี โดนหักอกไป4-5ครั้งแบบผมท่านจะเข้าใจเลย

มันทำให้ผมจำใส่กะโหลกว่า ผู้หญิงคุยกับเรา อย่าคิดว่าผู้หญิงจะชอบเรา เขาคิดกันเราแต่เพื่อน
    จากนั้นมาผมก็เป็นเพื่อนกับผู้หญิงทุกคน จนเพื่อนๆเรียกผมว่าหน้าม่อครับ
    Damn Right

เวลาคุยกับใคร ไม่คิดอะไรสบายใจกว่า ฮิ ๆ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ผมก็เคยคุยกับผู้หญิงคนหนึ่งคุยกันสนิทมาก ผมบอกชอบเค้าไป เค้าตอบกลับมาสั้นๆว่า บอกมาแล้วสบายใจขึ้นไหมสบายใจขึ้นก็ดี แต่เค้าไม่ได้ชอบผม

เช้าอีกวัน เป็นวันที่ต้องไปค่ายอาสาเลี้ยงน้อง เค้ากับจากสนิทกันไม่คุยกันสักคำ ผมเข้าไปขอโทษละ"จีบต่อ" ผ่านมาอีกเดือนตกลงปลงใจ ตอนนี้คบมา 2เดือนล้วครับ

ผมแค่อยากบอกว่า อยากให้กล้าตัดสินใจว่าจะไปต่อหรือจะพอ ทุกๆอย่างเปลี่ยนแปลงได้ครับผมมมม

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,256
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    ความรักเป็นเรื่องที่อธิบายยาก บอกได้แค่ว่า ให้ทำอย่างที่ใจมันบอกก็พอ ถ้าหากใจมันอยากจะจีบต่อก็ให้ทำตามมัน
    แต่ถ้าพยายามเท่าไรก็ไม่ได้อะไรกลับมา พอถึงจุดๆหนึ่งใจมันจะบอกให้เราพอและหยุดเองละครับ
    คนกากๆ แต่อยากมีแฟน http://www.facebook.com/profile.php?id=100001099980305

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

YNWA !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,058
    คิดแล้วเศร้าครับบบบบบบ T______T

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    มันเป็นเรื่องคนสองคนน่ะ เราจะปล่อยไปตามหัวใจคนเดียวอาจจะไม่ได้หรอก(เจ็บคนเดียว)

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    Blog Entries
    2
    ก็เลิกจีบเค้า แต่ก็ปฏิบัติกับเค้าดีๆในฐานะ "เพื่อน" ในเมื่อเรากับเค้ารักกันไม่ได้แบบสถานะนั้น ก็เป็นเพื่อนกันดีที่สุดครับ

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ถ้าเค้ายังชอบคนอื่นอยู่ มันแปลว่าเค้ายังไม่มีแฟนหนิครับ

เราลองจีบไปเรื่อยๆ เค้าอาจจะเปลี่ยนใจมาชอบเราก้ได้

(เว้นแต่เค้าจะไม่อยากคบกับเราไปมากกว่าเพื่อน)
    FX-6100 + HD7850 + RAM 8 GB + PSU 550 Watt แค่นี้ก็เกินพอแล้ว

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    เป็นผมนะครับ ผมจะทำให้สุดก่อนจนกว่าตัวเราเองจะรู้ตัวเองว่าพอการจีบใครสักคนนึงเราไม่ได้ต้องการจะจีบเค้ามาเป็นเพื่้อนนิครับ เราต้องการเป็นแฟนกะเค้า

มากกว่าที่จะเป็นเพื่อนครับ เสียใจ ดีใจเป็นเรื่องธรรมชาติรับกับคำตอบของเค้าให้ได้ก็พอครับ เอาใจช่วยครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    แล้วแต่เลยครับ คือถามใจตัวเองก่อนครับว่ายอมแพ้แล้วหรือยัง ถ้ายัง ถ้ามีความสุข ถ้าคิดว่าจีบต่อแล้วเค้าจะเปลี่ยนใจมาชอบเราก็ลุยต่อเลยครับ ถ้าไม่ก็ถอยออกมาแล้วหาใหม่ครับ ผู้หญิงไม่ได้มีคนเดียวครับ
    i'm brony. problem?

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

YNWA !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,058
    ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    แบบนี้เจ็บสุดแล้วครับ 555 ไม่ชอบแต่รักษาน้ำใจ
    Open Your Mind

YNWA !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,058
    ที่เจ็บยิ่งกว่าผมมารู็ที่หลัง เธอเป็นเลสฯครับ