ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 49

Wink ขอเกม Sengoku Basara 3 หน่อยจ้า

พอดีว่าเล่นในเครื่อง will แล้วติดใจอ่า เลยอยากเล่นในคอมบ้างอ่าจ่ะ ใครใจดีช่วยอัฟลงให้หน่อยเน้อ
    สนุกไปวันๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 151
    เกมนี้เป็นของเครื่อง wii กับ ps3 ครับ ในคอมไม่มีครับและที่แจกๆกันเป็นของเครื่อง wiiทั้งนั้น(rom+emu) ถ้ามีแผ่นอยู่แล้วก็ทำก่ารแบล็คอัพเป็น romแล้วไปเล่นในโปรแกรม emu ในคอมได้ครับ แบล็คอัพใช้เวลาแค่ 2-3 นาทีก็ได้แล้ว ตอนนี้ emu wii สมบูรณ์แค่ 95 % เท่านั้นภาพเกมในคอมจะคมกว่าเครื่องวีหน่อยแต่บางเกมจะโชว์ภาพไม่ครบบางเกมก็เล่นไม่ได้ วิธีทำก็หาใน googleเอาเองคับเพราะมันทำได้ง่ายมาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    หาbitครับ 55555555+(ภาค3มันมี2ภาค คือหลักกับเสริม มันทั้งคู่55555+) และ มันจะมีเว็บนึงอะจะเซ็ตให้หมดแล้ว ไม่มีกระตุก แค่ภาพมันไม่สวยเฉยๆ(แต่ปรับได้นะ)55555+(ผมจำเว็บไม่ได้555555555555555+)