ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] Betrayer - (RELOADED) | FULL [ 2014 ] ENG |-[FilecondO|One2Up]

Title: Betrayer
    Genre: Action, Adventure, Indie
    Developer: Blackpowder Games
    Publisher: Blackpowder Games
    Release Date: Mar 24, 2014
    Betrayer-RELOADED
    SIZE: 2.8 GB

-เปิดตัวไปแล้วแบบเงียบ ๆสำหรับเกม Betrayer ผลงานจากผู้สร้างเกมดังอย่าง F.E.A.R. และ No One Lives Forever นั่นเอง แต่รับรองว่ามันส์แน่ ๆ ไม่ต่างจากเกมส์ที่ผ่านมาก่อนหน้านี้ครับ
    -ในเกมจะเป็นเกมที่เล่นได้คนเดียวคือ Single-player โดยเนื้อหาจะพูดถึงในช่วงก่อนยุคไล่ล่าอาณานิคมที่เวอร์จิเนียร์ โดยที่จะให้เราจะต้องค้นหาสืบเสาะความจริงๆในโลกใบนี้ผ่านพวกหลุมศพ ป้ายแกะสลัก กระดาษโน้ต ฯลฯ โดยตัวเกมเป็นรูปแบบเกม FPS ในสไตล์โลกเปิดกว้างที่ดูเหมือน ถือว่าเป็นเกมที่ไม่ซ้ำใครจริง ๆ เพราะการเล่นโทนสีในเกมนั้น ช่างดูแปลกและแปลกตาเป็นอย่างมากโดยการให้สีขาวดำตัดแดง ส่งผลให้ผู้เล่นในเกมมีความตื่นเต้นในการเล่นได้เป็นอย่างดี อารมณ์แบบว่าสีเลือดอะไรประมาณนี้
    -สำหรับเกมส์นี้คงการันตีความมันส์ได้เป็นอย่างดี เพียงแค่ได้ยินชื่อผู้สร้างเท่านั้นก็คงมั่นใจได้ อย่างไรก็ตามอยากให้ทุกท่านลองนำไปเล่นดูครับ ว่าจะมันส์อย่างที่คุยหรือเปล่า

FULL GAMES - RELOADED 2.81 GB

VIP

Filecondo 1-Part

☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢

1GB/Part

ONE2UP
    Part01 |:| Part02 |:| Part03

FILECONDO

Part01 |:| Part02 |:| Part03

☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢

grimdevil-game.blogspot.com

-- แตกไฟล์ > Mount Image > Setup > Crack > Play --
    joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ขอบคุณครับ ภาพสวยดี

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    สวยมาก แต่ผมไม่ชอบ สีมันจัดไป

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 332
    โดนยิง 2ทีร่วงเลย 5555
    บินไปเกนจิ!!!!!!!!!!!..............

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ถ้าขาวดำ ตัดด้วยแดงทั้งเกม ผมอ๊วกแน่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Thank You...