ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**[PC] CASTLEVENIA: LORDS OF SHADOW - MIRROR OF FATE HD - RELOADED [FULL GAME] [2014|2GB|FiLECONDO|ONE2UP|FIREDEIVE]

เกมส์ Castlevania: Lords of Shadow - Mirror of Fate HD กล่าวถึงเนื้อหา 25 ปีให้หลังจากภาค Castlevania: Lords of Shadow ให้ผู้เล่นผจญภัยเนื้อหาของ Gabriel Belmont รวมถึงตัวละคร Simon กับ Trevor Belmont ผู้เล่นสามารถสวมบทบาทหลายหลายตัวละคร ซึ่งมีความสามารถพิเศษเฉพาะ ความสนุกของเกมส์นี้คือการเก็บคอมโบต่อสู้และเลือกวิธีการโจมตีในรูปแบบต่างๆ ผ่านอาวุธที่ใช้และพลังเวทย์มนต์ประเภทต่างๆ เกมส์เวอร์ชั่น PC ได้มีการปรับปรุงกราฟิกเกมส์ให้เป็นภาพที่คมชัดมากขึ้น มีระบบกระดานผู้นำทำคะแนน และโหมด Boss Rush ที่ให้ผู้เล่นสู้บอสในแต่ละด่าน
    ข้อมูล: game.mthai.com

Genre: Action, Adventure
    Developer: MercurySteam
    Publisher: Konami Digital Entertainment
    Release Date: 27 March 2014

System requirements
    Core i5 2.6 GHz, 2 GB RAM, graphic card 1024 MB (GeForce GTX 460 or better), 2 GB HDD, Windows XP(SP3)/Vista/7/8

FULL GAME - RELOADED - 2.01 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สมัครโหลด VIP เป็นการสนับสนุนคนอัพโหลดเกม!!)
    FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สำรอง)

FiLECONDO
    PART.01 - PART.02 - PART.03

ONE2UP
    (แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับแล้วจึงคลายไฟล์)

FIREDEIVE

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

Password:

วิธีติดตั้ง
    ++ เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - ก๊อป Crack - เล่น ++

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 639
    ขอบคุณมากครับบบ

สู้ๆๆครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    เป็นกำลังให้ครับ ขอบคุณครับผม

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    -0- เพิ่งเล่นภาค lord of shadow 2 จบพอดี

กล่าวขอบคุณ
    160
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    แวะเข้ามาดูครับเล่นเกมส์นี้ตั้งแต่ภาคเครื่อง SFC แล้วชอบครับ