ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    469
    ได้รับคำขอบคุณ: 644

Exclamation แนะนำมังงะ แนวโหดๆ ปริศนา น่าติดตาม ไม่จำเจ ทีครับ (เพิ่งสนใจด้านนี้)

ตอนนี้ผมกำลังอ่าน
    http://www.kingsmanga.net/search/lab...20Kaizou%20Gal

แปลกดี พระเอกไปกินตับเมียและลูกสาวนายใหญ่ยากุซ่า เลยถูกแปลงเพศทั้งตัวเป็นผุ้หญิงไปปล่อยเกาะที่มีแต่ผุ้ชายหื่นๆ เพื่อเป็นการแก้แค้น

เรื่องนี้ แปลกใหม่ น่าติดตามทีเดียว ว่ามันจะรอดไปถึงไหน และจะโดนกินตับเมื่อไหร่ จะเจออะไรอีกบ้าง เพราะว่าพวกหื่นๆ มีประวัติข่มขืนโชกโชนทั้งนั้น และที่สำคัญ ไม่มีใครรู้ว่าพระเอก เป็นผู้ชายโดนจับแปลงเพศมานั่นเอง 555(บอกไปก็ไม่มีใครเชื่อ)

และนี่ที่ผมเคยอ่าน
    สาวน้อยพลังเวทย์
    http://www.facebook.com/l.php?u=http...TH&h=qAQFjNc8o

อันนี้ เนื้อเรื่องปริศนา น่าติดตาม โหดพอตัว ตัวละครที่ไม่น่าจะตาย ก็ตายไปทีละคนๆ สาวน้อยพลังเวทย์ ออกมาเรื่อยๆแทบไม่ซ้ำกันเลย รวมทั้งพลังด้วย โหดไปคนละแบบ ปริศนาจะค่อยๆเผยทีละนิด ว่าสาวน้อยจอมเวทย์ เกิดจากอะไร

อันนี้เป็นมังงะ ที่ผมอ่านแล้วรู้สึกชอบมากๆ จนอยากจะให้เวลาผ่านไปไวๆ เลยทีเดียวเชียว

ใครมีมังงะน่าสนใจแนวนี้ แนะนำผมทีครับ

และแนวแบบผมเนี่ย เขาเรียกว่าสายไหนครับ ผมมาใหม่ ขอบคุณครับ อาจจะช่วยเป็นคีย์เวิร์ดในการเสิชหามังงะแนวนี้ได้บ้าง

ขอบพระคุณอย่างสูง

#โกรกทอง
    ซุ้มขายผักหน้าสแตมฟอร์ด บริดจ์
    กล่าวขอบคุณ
    4,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,829
    higurashi no naku koro มีทั้งมังและเมะ

oukoku game เกมราชอาณาจักร

higanbana no saku yoru ni เรื่องเล่าทั้ง 7 ของโรงเรียน

gokukoku no brynhildr ผลงานใหม่ของคนเขียน elfen lied

ถ้านึกออกเด๋วเอามาเพิ่มให้

ปล.สายที่ #จขกท ถามนี่น่าจะ guro นะถ้าเลือดสาดๆ แนวเนื้อกระจุยแบบสาวน้อยพลังเวทย์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Johnniehut : 29th March 2014 เมื่อ 12:10
    เสด็จพ่อฯ #บีโธเฟ่น #โกรกทอง

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    469
    เรื่อง Green Day ก็สนุกนะครับ เคยอ่านรึยัง เพิ่งแปลไทยได้ไม่กี่ตอนเอง

ประมาณว่า อยู่ดีๆก็มีต้นไม้เติบโตทั่วเมือง พร้อมกับเขมือบคนไปด้วย และมีพวก ปิศาจที่เกิดจากต้นไม้พวกนั้น และ พวก กลายพันธุ์

อันนี้ออกแนว Survival และ ปริศนานิดๆ

กล่าวขอบคุณ
    469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Johnniehut อ่านกระทู้
    higurashi no naku koro มีทั้งมังและเมะ

oukoku game เกมราชอาณาจักร

higanbana no saku yoru ni เรื่องเล่าทั้ง 7 ของโรงเรียน

gokukoku no brynhildr ผลงานใหม่ของคนเขียน elfen lied

ถ้านึกออกเด๋วเอามาเพิ่มให้

ปล.สายที่ #จขกท ถามนี่น่าจะ guro นะถ้าเลือดสาดๆ แนวเนื้อกระจุยแบบสาวน้อยพลังเวทย์
    ขอบคุณมากๆครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    Ousama Game ผมหาอ่านได้ถึงแค่ตอน 11

ใครรู้แหล่งชี้แนะผมที

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    Drifting Classroom อ่ะครับ ผมกำลังอ่านอยู่ตอนนี้

แต่เว็ปไทยแปลช้ามาก ต้องไปหาอ่านแบบอังกฤษเอา
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    คินดะอิจิกับคดีไขปริศนา

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ลองของ อาจารย์ junji ito ดูครับ
    99

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pondzawww อ่านกระทู้
    ลองของ อาจารย์ junji ito ดูครับ
    หาอ่านได้บ้างบางตอนครับ

ถ้ามีแหล่ง รบกวนเปิดวาร์ปให้ทีครับ ขอบคุณครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    469
    ขอบคุณทุกทั่นที่แนะนำครับ ยังไม่พอครับ เอาอีกๆ ว่างมาก จัดเต็มมาเลย

Bunny so CUTE !!
    กล่าวขอบคุณ
    657
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ไม่มีมาแนะนำอ่ะ แต่ขอมาหาไปอ่านบ้างน๊า ><

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    http://www.kingsmanga.net/search/lab...20Kaizou%20Gal

ผมอ่านจบแล้วรู้สึกแปลกๆอะ5555+(ยังไงไม่รู้บอกไม่ถูกแต่****ขนลุกไงไม่รู้บรู้ๆๆๆ)

Hellsing ไงครับ น่าสนนะโหดๆดิบๆเถื่อนๆ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    งั้นแนะนำเพจ นี้ ครับ https://www.facebook.com/horrorclub.thailand
    99

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ผลงานของ kaego shintaro ครับ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,020
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,829
    Blog Entries
    1
    Berserk เก่าละ- -

อาจารไม่ยอมเขียนต่อสักที T^T
    Toradora!

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    http://www.horrorclub.net/ForumList.aspx?ForumID=6
    ต้องสมัครสมาชิกนะมีหลายลองดู
    ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    doubt ครับ จัดไป ไม่มีอ่านในเว็บนะ เป็นการ์ตูนนานแล้วเหมือนกัน ของวิบูลย์กิจ

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    Franken Fran ครับ แนวหมอรักษาคนไข้ (รักษาให้มันแย่กว่าเดิม)

เรต 18+ นะครับเรื่องนี้

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,020
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,829
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    Franken Fran ครับ แนวหมอรักษาคนไข้ (รักษาให้มันแย่กว่าเดิม)

เรต 18+ นะครับเรื่องนี้
    พอเข้าไปหารูปใน google กูบรรลุเลยครับ 55

ว่าแต่พอจะมีเว็ปอ่านไหมครับ 555 PM มาก้ได้ครับ-0-เห็นแล้วอยากลองอ่าน

Edit:ไม่ต้องละครับ 55เจอละ

แต่มันมีกี่ตอนแล้วหรอครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 4iKunG : 6th April 2014 เมื่อ 23:16
    Toradora!

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 4iKunG อ่านกระทู้
    พอเข้าไปหารูปใน google กูบรรลุเลยครับ 55

ว่าแต่พอจะมีเว็ปอ่านไหมครับ 555 PM มาก้ได้ครับ-0-เห็นแล้วอยากลองอ่าน

Edit:ไม่ต้องละครับ 55เจอละ

แต่มันมีกี่ตอนแล้วหรอครับ
    แปลไทยมีถึง 38.5 ส่วนEng มีจนจบแล้วครับ จบประมาณตอนที่ 60 นี่หล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    psycho pass ครับ ติดลิขสิทธิ์ไปหล่ะ แต่เดี๋ยวปลายปีก็มีต่อซีซั่นใหม่อีก