ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

-อยู่หน้าคอมทุกวัน-
    !!ดาวอังคารโว้ยย!!
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,329

[Horror][MF] ปีศาจ!! เกมแนว Ao Oni คนไทยทำเองฮะ

Devil ปีศาจ !!

เนื้อเรื่อง

มีเรื่องราวลึกลับมากมายชวนให้กลุ่มเด็กนักเรียนวัยรุ่นใช้วันหยุด 4-5 วัน รวมกลุ่มกันเพื่อไปค้นหาความจริงเหล่านั้นเป็นประจำและในวันนี้กลุ่มของพวกเขาก็ตัดสินใจมาตรวจสอบยังคฤหาสน์มหาเศรษฐีคนหนึ่งที่ถูกทิ้งร้างมากว่า 6 ปี และมีข่าวลือแปลกๆมากมายเกี่ยวกับที่นี่ซึ่งเรื่องราวเหล่านั้นเองจึงเป็นเหตุทำให้พ​วกเขาได้มาสัมผัสประสบการณ์ที่จะไม่มีวันลืมไปตลอดกาล. . . (คล้ายๆเบะม่วงล่ะมั้ง)

ตัวละคร

ปราโมทย์(ตัวหลัก) :: เป็นพวกอยากลองอยากรู้เอาเรื่อง เอาตัวรอดเก่ง แต่ก็ไม่เคยเจอประสบการณ์เกี่ยวกับเรื่องวิญญาณเลยสักครั้ง

มณี :: รองหัวหน้าห้อง เป็นคนขี้อายไม่ค่อยพูด เธอคนนี้เป็นเพื่อนสมัยเด็กของปราโมทย์และมักจะติดตามปราโมทย์ไปยังที่ต่่างๆเป็นประ​จำถึงจะกลัวก็เหอะ

กานดา :: เป็นคนค่อนข้างเงียบขรึม เชื่อมั่นในวิทยาศาสตร์สูง และก็ไม่เคยเจอประสบการณ์เกี่ยวกับเรื่องวิญญาณเลยเช่นกัน

ชนะเทพ :: คนนี้เป็นหัวหน้ากลุ่มของพวกเรามาตั้งแต่เด็ก เป็นคนกล้าลุยเลอะ มีนิสัยชอบถ่ายคลิปวีดีโออยู่ตลอด

เกตุแก้ว :: แฟนสาวของชนะเทพกล้าๆกลัวๆ แต่ก็ตามเขามาเหมือนกัน

สถาพร :: คนที่อยู่ในหมู่บ้านละแวกนั้น พอดีเป็นทางผ่านมาเลยพาพวกเด็กๆมาส่งยังคฤหาสน์

ใช้โปรแกรม RGSS-RPT ด้วยนะฮะ โหลด RTP >> http://adf.ly/iar8i

Download ตัวเกมส์ http://adf.ly/iaqil

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    หลอนดี ชอบชอบ

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060
    ตายตลอดอ่ะเจอผี กดวิ่งตัวไหนไม่บอกเลย ฮ้วย
    MY CENTER ^

หิวสไปร์ทจังครับ
    กล่าวขอบคุณ
    2,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    มัง ง งง ง หหหหหกกงกงกงกงกงดงเกง

-อยู่หน้าคอมทุกวัน-
    !!ดาวอังคารโว้ยย!!
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,329
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saphira อ่านกระทู้
    ตายตลอดอ่ะเจอผี กดวิ่งตัวไหนไม่บอกเลย ฮ้วย
    เกมนี้วิ่งไม่ได้หรอกครับ ต้องใช้ความสามารถในการหลบเอาเอง

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    thank!! ขอบคุณ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    35
    อยากได้ อยากโดน!!
    ขอบคุณครับ!