ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

-อยู่หน้าคอมทุกวัน-
    !!ดาวอังคารโว้ยย!!
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,329

[Pc] Assassin's Creed Brotherhood [One2Up]

System Requirements

Minimum
    OS: Windows? XP (32-64 bits) /Windows Vista?(32-64 bits)/Windows 7
    Processor: Intel Core? 2 Duo 1.8 GHZ or AMD Athlon X2 64 2.4GHZ
    Memory: 1.5 GB Windows? XP / 2 GB Windows Vista? - Windows 7
    Graphics: 256 MB DirectX? 9.0–compliant card with Shader Model 3.0 or higher
    DirectX?: 9.0
    Hard Drive: 8 GB
    Sound: DirectX 9.0 –compliant sound card

Recommended
    OS: Windows? XP (32-64 bits) /Windows Vista?(32-64 bits)/Windows 7? (32-64 bits)
    Processor: Intel Core? 2 Duo E6700 2.6 GHz or AMD Athlon 64 X2 6000+ or better# P1
    Memory: 1.5 GB Windows? XP / 2 GB Windows Vista? - Windows 7
    Graphics: GeForce 8800 GT or ATI Radeon HD 4700 or better
    DirectX?: 9.00
    Hard Drive: 8 GB
    Sound: 5.1 sound card

เกม Assassin’s Creed: Brotherhood เป็นเกมแอคชั่นผจญภัยภาคใหม่ พัฒนาโดยบริษัท Ubisoft Montreal เกมภาคใหม่ได้กล่าวถึงช่วงยุคสมัยปี 1503 เมื่อกรุงโรมเป็นเมืองที่รุ่งโรจน์ นอกจากบ้านเมืองมีการปฏิรูปพัฒนาแล้ว ด้านการทหารก็มีความเข้มแข็งและอาวุธป้องกันล้ำสมัยกว่าเดิม เช่น จากเดิมที่ทหารใช้ธนูกลายมาเป็นปืนยาวแทน เป็นต้น ผู้เล่นสามารถเดินทางและชมทัศนียภาพกับกรุงโมงที่มีอาณาเขตกว้างขวางมากกว่าเมืองฟลอเรนซ์ หัวเมืองใหญ่จากเกม Assassin’s Creed 2 ผู้เล่นยังรับบทเป็น Ezio Auditore da Firenze ต่อสู้รับมือกับ Ceasare ผู้เป็นลูกชายของตัวร้ายจากเกมภาค 2 และเป็นนายพลควบคุมกองทัพ Papal เมื่อ Ceasare หวังล้างแค้น Ezio โดยบุกรุกเมือง Auditore และคฤหาสน์หลังโตของ Ezio และกำจัดผู้เป็นลุงของตัวละครเอก - อ่านต่อ : คลิก

Download One2Up

Part1:

Part2:

Part3:

[--<-{ KINGOCHEA Center Request And Download}->--]
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kingochea : 9th April 2014 เมื่อ 17:10

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-=::_GreaN_::=-
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,709
    เจิมครับ (คุณใส่ข้อความสั้นไป กรุณาใส่อย่างหน้อย 10 ตัวอักษร)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingochea อ่านกระทู้
    ครับ ขอโทษด้วยครับ คือผมไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรเลยเกี่ยวกับ web jokergameth สมาชิกใหม่ครับ
    ไม่ใช่ครับ คือผมแสดงความคิดเห็นไม่ได้ต้องใส่อย่างน้อย 10 ตัวอักษรครับ ด้วยความรำคาญเลยเพิ่มไปให้เกิน 10
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Real men cry : 7th April 2014 เมื่อ 22:17

กล่าวขอบคุณ
    48
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Real men cry อ่านกระทู้
    เจิมครับ (คุณใส่ข้อความสั้นไป กรุณาใส่อย่างหน้อย 10 ตัวอักษร)
    ครับ ขอโทษด้วยครับ คือผมไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรเลยเกี่ยวกับ web jokergameth สมาชิกใหม่ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    พี่ค้าบบบ พาสอะไรหรออ ??
    ฉันต้องทำวันนี้ให้ดีที่สุดเพราะไม่อยากให้ตัวฉันในอนาคตต้องเสียใจ

กล่าวขอบคุณ
    48
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boosterst3 อ่านกระทู้
    พี่ค้าบบบ พาสอะไรหรออ ??
    Pass=bookgamesthai

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: