ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] LEGO : The Hobbit | ENG [ RePack By R.G.Mechanics ] 2014 |-[FilecondO|Multiuploads]

Year: 2014
    Genre: Arcade (Platform) / 3D / 3rd Person
    Developer: Traveller's Tales
    Publisher: Warner Bros. Interactive Entertainment
    Publication Type: RePack
    Language: Eng | Rus
    Language: Eng | Rus
    Crack: RELOADED

LEGO - The Hobbit เนื้อเรื่องภายในเกมนั้นจะอิงจากเวอร์ชันภาพยนตร์ใน 2 ภาคแรกนั่นก็คือ The Hobbit: An Unexpected Journey และ The Hobbit: Desolation of Smaug หมายความว่าเราจะได้เห็น LEGO The Hobbit 2 กันอย่างแน่นอน ผู้เล่นจะได้ผจญกัยสวมบทบาทเป็น Bilbo Baggins ตะลุยไปกับผองเพื่อน Gandalf the Grey , Thorin Oakenshield พร้อมคณะ โดยมีเป้าหมายคืออาณาจักรคนแคระในเอเรบอร์นั่นเอง ตัวเกมจะมีทั้งการต่อสู้กับเหล่าก็อบลิน,ออร์คและโทรล การแก้ไขปริศนา การหาไอเท็มเพื่อสร้างอาวุธ

Repack Features:
    -Version of the game - v1.0.0.21750
    -Do not cut / recoded

Minimum:
    OS: Windows®XP SP3, Windows Vista/7/8 with latest service packs and updates installed
    Processor: AMD Athlon 64 X2 EE 3800+ (2*2000 Mhz) or similar Intel CPU, such as Intel Pentium Dual Core E2180 (2*2000 Mhz)
    Memory: 2 GB RAM
    Graphics: NVIDIA GeForce 7600 GS or ATI Radeon X1950 Pro or better
    DirectX: Version 10
    Network: Broadband Internet connection
    Hard Drive: 10 GB available space
    Additional Notes: Windows XP and DirectX® 9.0b and below not supported

RePack By R.G.Mechanics 2.89 GB

V

Filecondo 1-Part

☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢
    1GB/Part

MULTIUPLOADS
    Part01 |:| Part02 |:| Part03

FILECONDO
    Part01 |:| Part02 |:| Part03

☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢

grimdevil-game.blogspot.com

วิธีซ่อมไฟล์ | แตกไฟล์เเล้ว Password ผิด คลิ๊กที่นี่

-- แตกไฟล์ > Mount Image > Setup > Play --

joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ขอบคุณมากครับเป็นกำลังใจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ผลเข้าเกมเเล้วเป็นเเบบนี้อะ

[IMG][/IMG]

มีวิธีเเก้ไหมครับ

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ makum1 อ่านกระทู้
    ผลเข้าเกมเเล้วเป็นเเบบนี้อะ มีวิธีเเก้ไหมครับ
    หาลง DirectX ลองหาดูในโฟลเดอร์_Redist

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    ขอบคุณมากครับตัว Repack ไฟล์เลกดีประหยัดเวลาโหลดได้เยอะเลย
    TEST

กล่าวขอบคุณ
    70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    หาลง DirectX ลองหาดูในโฟลเดอร์_Redist
    ลองลงเเล้วเหมือนเดิมเลยครับ

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ makum1 อ่านกระทู้
    ลองลงเเล้วเหมือนเดิมเลยครับ
    ลองลงเเบบ online ดูครับ
    http://www.microsoft.com/en-us/downl...ils.aspx?id=35

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ผลเข้าเกมเเล้วเป็นเเบบนี้อะ

[IMG][/IMG]

มีวิธีเเก้ไหมครับ

http://www.dll-files.com/dllindex/dl...d3dcompiler_43

กด Download zip-file โหลดเสร็จแตกไฟล์แล้วนำไปวางในโฟลเดอร์ลงเกมดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Slamdunk787 อ่านกระทู้
    ลองลงเเบบ online ดูครับ
    http://www.microsoft.com/en-us/downl...ils.aspx?id=35

ลองลงเเบบออนไล์เล่นได้เเล้วครับ

ขอบคุณครับ ^^

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    โห๋แบบ Repack มาแล้วน่าจัดจริงแท้ขอรับกระผม ...
    Facebook :: Buddy Lord

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณมากครับ เล่นเพลินดี

Tags for this Thread