ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116

Post Sniper Elite 3 เกมเพลย์ตัวใหม่ Halfaya Pass mission

Sniper Elite 3
    เกมซุ่มยิงนาซีภาคใหม่ที่คราวนี้เราจะได้หอบข้าวของหนีจากเยอรมันมาที่แอฟริกาเหนือในช่วงวิกฤติสงครามโลกครั้งที่ 2 กันบ้าง วีดิโอด้านล่างนี้ทาง VG247 ได้ทดลองเล่นในด่าน Halfaya Pass ซึ่งเนื้อหาภายในบอกว่าภารกิจที่เขาเล่นนี้มีความยาวถึง 40 นาทีในการเล่นจนจบ(วีดิโอได้ตัดบางส่วนออกไปเหลือ 14 นาที) ซึ่งภายในด่านนั้นก็จะมีภารกิจแบ่งย่อยๆออกไปโดยที่เราสามารถทำภารกิจไหนก่อนก็ได้(non-linear) อย่างภายในวีดิโอนี้เราต้องไปทำลายปืนใหญ่ ,รถถัง และเครื่องปั่นไฟ ลองรับชมกันดูครับ

จากที่ผมได้สังเกตตัวเกมนั้นมีความแตกต่างจากภาคที่แล้วในเรื่องลูกเล่นการลอบเร้นที่มีมากขึ้น ทางเลือกที่หลากหลายระหว่างเล่นว่าจะสังหารหรือเดินผ่านไปเหมือนผี ส่วนที่น่าสนใจคือการที่เราสามารถระบุตำแหน่งศัตรูได้ทำให้เห็นการเคลื่อนไหวของศัตรูตัวนั้นๆ ไม่รู้งานนี้มันทำให้เกมดูง่ายขึ้นไปรึเปล่านะ ,สุดท้ายนี้เกม Sniper Elite 3 มีกำหนดการปล่อยในวันที่ 27 มิถุนายน 2014 บนเครื่อง PC, PlayStation 3, PS4, Xbox 360 และ Xbox One

ที่มาข้อมูล : juropy
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anoyo : 12th April 2014 เมื่อ 23:36

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    ภาคนี้เปลี่ยนไปเยอะเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 299
    อย่าว่างั้นงี้นะ
    ภาค 2 กว่าผมจะจบ ล่อไปเป็นเดือน 5555
    เนื้อเรื่องก็ยาว ยากก็ยาก
    กด "ขอบคุณ" กันสักนิด ชีวิตต้องหาเมีย

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    ยังไงผมก็จะเล่นโหมดยากสุดเหมือนเดิม ไม่งั้นเกมนี้มันง่ายจนน่าเบื่อเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    www.facebook.com/sengmonday
    กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    เกมง้ายง่าย... จริงๆนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,641
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ภาคสองยังไม่จบเลยอะ

นักตกเหวตายมืออาชีพ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    ผมว่าเอาจริงๆเรื่องยาวๆก็น่าเบื่อนะ - -
    เกมมันยืดซะจนน่าเบื่อเลย แถมง่ายอีก ภาคสองอ่ะ

(แต่แบบยากๆก็ยากใช้ได้อยู่ 5555)
    "Revenge has to be done with a smile."
    -Hayakawa Yuzuko (Yuzuko Peppermint)

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    ภาคนี้ถ้าเป็นซอมบี้คงหลอนน่าดู มีแต่ป่า

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    Sniper Elite ภาคปกติสนุกนะแต่นาซีซอมบี้นี้ไม่ไหวจริงๆ

Tags for this Thread