ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

Smile รวมพล Ghost recon phantoms

ตามเนื้อหาที่ได้รู้มากัน ตัวเกมได้เปิดให้โหลดเป็นfree to playบนสตรีม ไอ้เราก็ไม่ได้เก่งอะไรเวลก็ยังเเค่7-8 อยากหาคนมาเล่นเยอะๆจะตั้งเเคลนขึ้นมา ใครอยากร่วมด้วยก็โพสชื่อในเกมไว้เลยจ้า

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    มีให้โหลดใน Steam แล้วใช่ไหมครับ ?

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ครับ ประมาณ3กิ้กกะไบต์เล็กน้อย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    ผมเล่นไม่ได้อ่ะ ตอนกด Play มันขึ้น Error

ทั้งๆที่ตอนนั้นเล่น Ghost Recon Online ได้แท้ๆ (ก่อนมันเปลี่ยนชื่อและลงสตีม)

เห็นบอกว่ามันต้องใช้ Netframework 3.5 ทั้งๆที่เครื่องผมก็มีแล้ว

อดเล่นเลยตามระเบียบ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ผมเล่นอยู่น้ะ เวลนิดเดียวเอง พึ่งเล่นได้ 2 วัน
    ชื่อในเกม THoVo อ่ะๆ

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ลองลง .net ใหม่หรือ ยังอ่าคับ เผื่อได้น้ะ
    ปล.ผมไม่ค่อยเก่งเรื่องคอมเท่าไหร่

กล่าวขอบคุณ
    5
    ปรกติตอนลงเกมใหม่สตรีมจะลงให้เลยนี้ครับ

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525

อาการตามภาพครับ....

ปล.รูปนี้ก็อปฝรั่งเค้ามานะครับ พอดีมีอาการเหมือนกันแต่ผมลบเกมไปล่ะ http://ghost-recon.ubi.com/ghost-rec...aunch-The-Game

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,081
    เล่นอยู่ ชื่อในเกม Bronsonyoug
    PC---I5-4590/asrock H97M Pro4/RAM 16 GB/GTX 1060 3GB OC/HDD 1 TB/SSD 120 GB/Rx-630W
    NB---i3-5005U/RAM 8GB/920M 2GB/HDD 500 GB

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    มีใครรู้สึกปิงเยอะบ้าง บางทีอยู่ที่กำบังก็ตาย T T

ปล รู้สึกเกมมันpay to win มาก ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NongLaaLaa : 15th April 2014 เมื่อ 02:01

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    MacrocosM เล่นเกมส์แนวนี้ไม่เก่ง ปิงก็เยอะเซ็ง

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    BlueBrust ครับ เล่นด้วยคนนะ

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    ผมเล่นอยู่ EU Kirikaya เวล 32 31 30
    โชคดีตรงก่อนเปลี่ยนชื่อเกม ซื้อ vssไว้ พอเปลี่ยนใน ช็อปไม่มี Vss ขาย ปืนนี้ถ้าสู้ประชิดกินขาดเพราะ ไวมาก -.-
    Booker, Catch!!

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    ผมคือ 1 ในนั้น thebarker
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    เมื่อก่อนมันเลเวลสูงสุดที่ เลเวล 30 แต่ตอนนี้มันเลเวลสูงสุดที่เท่าไหร่หรอครับ เล่นแล้วแถบ xp เพิ่ม ตอนแรกนึกว่าบัค ฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jerryboyz57 อ่านกระทู้
    เมื่อก่อนมันเลเวลสูงสุดที่ เลเวล 30 แต่ตอนนี้มันเลเวลสูงสุดที่เท่าไหร่หรอครับ เล่นแล้วแถบ xp เพิ่ม ตอนแรกนึกว่าบัค ฮ่าๆ
    ยังไม่ทราบครับ แต่ตอนนี้ ถ้า ตอนวอม มันฝ่ายแดงบอก เล่น เมลี(ต่อย) เพราะตอนนี้มี อีเว้น ต่อยครบ75คิลแลก 150GC
    อย่าไปเชื่อมันนะครับ ผมโดนไป4 รอบแล้ว ไม่ซ่อนตัว วิ่งเข้าไปกะจะเล่นกันหนุกๆ มันวิ่งมาเหมือนจะต่อยแต่มันหยุดก่อนถึงตัวแล้วยิง
    ทีมผมตายหมดแล้วดักรอเล่นที่จุดเกิด ตอนนั้นเล่นโหมด โจมคีและป้องกัน ทีมผมคือทีมโจมตี พอหมด ราว 1 มันบอกโทษทีๆ
    พอมารอบ2 ไม่ฟังมันละ ทีมผมทีมป้องกัน คราวนี้มัน รีบมาดักจุดเกิดอีก โคตรเสีย รมณ์เลย
    Booker, Catch!!

กล่าวขอบคุณ
    748
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ damkapee อ่านกระทู้
    ยังไม่ทราบครับ แต่ตอนนี้ ถ้า ตอนวอม มันฝ่ายแดงบอก เล่น เมลี(ต่อย) เพราะตอนนี้มี อีเว้น ต่อยครบ75คิลแลก 150GC
    อย่าไปเชื่อมันนะครับ ผมโดนไป4 รอบแล้ว ไม่ซ่อนตัว วิ่งเข้าไปกะจะเล่นกันหนุกๆ มันวิ่งมาเหมือนจะต่อยแต่มันหยุดก่อนถึงตัวแล้วยิง
    ทีมผมตายหมดแล้วดักรอเล่นที่จุดเกิด ตอนนั้นเล่นโหมด โจมคีและป้องกัน ทีมผมคือทีมโจมตี พอหมด ราว 1 มันบอกโทษทีๆ
    พอมารอบ2 ไม่ฟังมันละ ทีมผมทีมป้องกัน คราวนี้มัน รีบมาดักจุดเกิดอีก โคตรเสีย รมณ์เลย
    แย่ชะมัดเลยแฮะ หลอกกันแบบนี้ ขอบคุณที่บอกนะครับ
    จะไปหลอกมันมั่ง #ไม่ใช่ละ

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ damkapee อ่านกระทู้
    รอบวอม ผมจะดูว่าอีกทืมมันเล่นยังไงน่ะจะได้กันมันได้ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ขึ้นอยู่กับ ทืมด้วยถ้าทืม กาก ก็ตายยกทืมโดนปิดประตูบ้านปั้มไก่กันเลยทีเดียวแต่ส่วนมาก จะได้ทืมเก่งๆ นานๆทีนั้นละจะเจอสักที

นั่งๆอยู่ เอ๊ะทำไมมันเงียบ ๆ ลองกด F ดูสิ WOW แอบกันเต็ม

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    เกมมันโอเคดีนะเสียดายเน็ตไม่อำนวย แลคตายไปหลายรอบ เล่นWarframeอย่างเดิมสรุป
    TROL HAHAHAHAHA

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    เล่นแล้วแลคกันไหมครับ ปิงประมาณเท่าไหร่ ?

กล่าวขอบคุณ
    5
    ของผมปรกติอยู่ที่ขีดเหลืองไม่ก็เเดงนะ(เเต่ยังไม่เคยเห็นวาป เเล้วเป็นคนโคเวอร์มิดชิดมากเลยไม่ค่อยเจอพวกนี้)

ชอบส่องไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,919
    มีวิธีเปลี่ยนชื่อมั้ยครับ ผมเล่นตั้งแต่สมัยยังเป็น Ghost Recon Online อยู่

แล้วตั้งชื่อได้สิ้นคิดมากเลย เลยอยากเปลี่ยนอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    748
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Independent อ่านกระทู้
    มีวิธีเปลี่ยนชื่อมั้ยครับ ผมเล่นตั้งแต่สมัยยังเป็น Ghost Recon Online อยู่

แล้วตั้งชื่อได้สิ้นคิดมากเลย เลยอยากเปลี่ยนอะครับ
    มีวิธีเปลี่ยน วิธีเดียว คือการย้ายเซิฟครับ เพราะ เซิฟ EU กับ NA จะแบ่งแยกข้อมูลกันอย่างสิ้นเชิง ไม่ว่าคุณจะเคยเล่นเซิฟไหนมาก่อน แต่พอมาเล่นอีกเซิฟนึง ชื่อต้องตั้งใหม่ ปืนต้องซื้อใหม่ Avatar ก็เก็บกันใหม่ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    เล่นแล้วแลคกันไหมครับ ปิงประมาณเท่าไหร่ ?
    ผมเล่นแล้ว ก็ไม่ค่อยแลคนะครับ เล่นได้อยู่นะ

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ผมขอพูดต่อถึง เลเวลนะครับ ดูเหมือนว่า เลเวลสูงสุดของเกมนี้ อาจจะเป็น เลเวล 50 ดูได้จากคลิปด้านล่างนี้ เพราะหลอดเลเวล ที่ตันแล้ว จะประมาณในคลิปนี้อ่ะครับ นี้เป็นแค่การสันนิษฐานนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jerryboyz57 : 19th April 2014 เมื่อ 15:30

-* BeaMZaMaSTeR *-
    แก่งคอย สระบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    1,203
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,890
    Blog Entries
    2
    beambeam123 ครับผม

NO PAIN NO GAIN !!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,125
    ได้รับคำขอบคุณ: 834
    ชื่อ Devasyer ครับ
    ปล.มีใครเป็นแบบผมมั้งหว่าพอออกจากเกมแล้วมันกดเปลี่ยนภาษาไม่ได้
    ~ THE IRON NEVER LIE ~

Tags for this Thread