ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    Blog Entries
    1

ดอทเอ 1 โปรkickใช้แล้วมันเตะยกห้องเลยคับทำยังไงถึงไม่เตะยกห้อง

ผมโหลดมาจากลิ้งค์นี้ http://dotafriendclub.blogspot.com/2...a-host_19.html
    ใช้ได้คับแต่มันเตะยกห้อง ใครที่ใช้เป็นแนะนำหน่อยได้ไมว่าจะทำยังไงไม่ให้มันเตะออกหมดเตะออกเฉพาะที่เราต้องการ ส่วนตัวผมใช้เตะ ATM คับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ebola123 : 16th April 2014 เมื่อ 10:17

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    DOTA ยังมีคนเล่นอยู่เหรอครับผมไม่ได้เล่นนานล่ะแต่ชอบเล่นด่าน RPG TD มากกว่าสนุกดี

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    ใช้ทำไมคับ โปรเตะ - - คุณจะแพ้เลยเตะคนที่เก่งกว่าออก หรือ เตะคนที่คุณคิดว่าเป็น ATM ของทีมงั้นหรอคับ

เล่น Dota2 สิคับ จะได้รู้ว่าโลกของจอมยุทมันเป็นยังไง

ชอบChorongเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,342
    มือโปรสินะ

Oh I want to kill myself I am just singing I love you
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    Blog Entries
    2
    เยี่ยมมมมม โดนลุมเลยเห็นมั้ย
    >>愛する

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    เข้าใจในความหวังดีนะว่าอยากจัดการพวกไม่ได้เรื่อง พวกนูป พวก atm แต่วิธีการมันผิดอะนะ และบางครั้งเราก็ไม่สามรถตัดสินได้ว่าใคร atm จริงหรือปล่าว หรือเขาแค่เพิ่งเล่น อาจจะยังไม่เก่งอาจจะไม่ใช่atm ก็ได้ ใครจะไปรู้ แล้วอีกอย่างของแบบนี้มันเป็นสิ่งไม่ดี เชื่อผมเถอะมีของแบบนี้ไว้ในมือยังไงมันก็ต้องเอามาใช้ในทางที่ไม่ดี เช่นเตะคนที่ไม่ชอบหน้า เตะฝั่งตรงข้ามเพื่อตัดกำลัง มีปืนอยู่ในมือพร้อมกระสุน ยังไงซักวันมันก็ต้องลั่นไกครับ คุนควบคุมมันไม่ได้หรอก เลิกซะ ปล่อยให้มันเป็นไปตามกฎของมัน อย่าไปแหกกฎ