ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 42

ใคร pre order dark soul 2 มาบ้างครับ

ตามหัวข้อเลยครับ ผมเห็น pre 899 เลยสนใจมาก ><

แล้วก็ภาคนี้มี online กันใช่ไหมคับ ?

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    กำลังจะกดในสตีมเลยครับ เห็นโพสนี้ชะงักเลย 899 ที่ไหนเหรอครับ บอกด้วย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    388
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    Pre แล้วครับ ของ DKS 899 ฟินนน

ผมคงรอนานกว่าหน่อย เพราะรอกล่อง ><
    Because I ..... Love you

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zen23474 อ่านกระทู้
    กำลังจะกดในสตีมเลยครับ เห็นโพสนี้ชะงักเลย 899 ที่ไหนเหรอครับ บอกด้วย
    ตอนแรกผมเห็นใน steam ก็ไม่อยากหรอกแต่ดูใน dks,gamefilling ละอยากได้มากๆ ภาค2นี้มันติจะเหมือนภาค1ไหมคับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cruzercruz อ่านกระทู้
    Pre แล้วครับ ของ DKS 899 ฟินนน

ผมคงรอนานกว่าหน่อย เพราะรอกล่อง ><
    ถ้าผม pre ก็กล่องเหมือนกันครับ ><
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jungjingja : 18th April 2014 เมื่อ 23:44 เหตุผล: เพิ่ม