ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 158

++++++++++++ ตำนาน Humans Can Lick Too หรือ คนก็เลียได้ +++++++++++++

เป็นตำนานเรื่องเล่าทางฝั่งยุโรป ว่ากันว่ามีเด็กผู้หญิงอยู่คนหนึ่ง พ่อแม่ได้ให้สุนัขเอาไว้เลี้ยง ระหว่างที่พวกเขาไปทำงาน คืนหนึ่งเธอนอนแล้วได้ยินเสียง แหมะ...แหมะ.... เธอตื่นขึ้น ลุกขึ้นไปปิดไฟ เมื่อกลับมาที่เตียงและนอน โดยลักษณะที่มือยื่นออกมานอกเตียง ซึ่งสุนัขของเธอก็คอยเลียมือเธอ แต่เสียงที่เธอได้ยินยังไม่หยุด เธอลุกขึ้น และกลับเตียงเหมือนเดิม.....

อ่านต่อ whosaid

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ผมเข้าใจได้ไม่เต็ม 100 เปอ

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Stardust อ่านกระทู้
    ผมเข้าใจได้ไม่เต็ม 100 เปอ
    อ่านต่อคับที่ whosaid

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ต่อ

เช้าวันรุ่งขึ้น เธอตื่นขึ้นมาพร้อมยื่นมือให้สุนัขเลียตามเคย แต่สุนัขไม่เลีย เมื่อเธอก้มลงไปมองใต้เตียง พบว่าสุนัขตายแล้ว โดยลำคอถูกตัด ด้วยความตกใจเธอหันไปมองที่กระจก พบข้อความเขียนไว้ว่า Humans Can Lick Too (คนก็เลียได้เหมือนกัน)

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    ไม่เข้าใจครับ

.::PheoniX::InTheWind::.
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,313
    คนก็เลียได้เหมือนกัน ผมไม่เข้าใจอยู่ดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    จากที่ไปค้นดู ตามนี้คับ

www.youtube.com/watch?v=2raEFccqQ9Y

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    คือตามทที่ผมเข้าใจ สาวน้อยนี่คิดว่าเป็นหมาที่เลียมือหล่อน แต่หมาหล่อนตายไปแล้ว หมายความว่าเป็นผีที่เลียมือหล่อนแล้ว เขียนบอกในกระจกว่าไม่เฉพาะหมา กรูก็เลีย***ได้ ประมาณนี้มั้ง

เป็นผีที่เซ็กซี่มาก มีปลุกอารมณ์ด้วยการเลีย

แต่ถ้าคิดในความเป็นจริง เสียงแหมะๆ นั่นอาจจะเป็นเสียงเลือดหยดของหมาหล่อน ที่อาจจะโดนคนฆ่าไว้ไต้เตียงแล้วตัวเองก็ไปแอบใต้เตียงสวมรอยแทนหมา พอเลียจนสนุกได้เวลาก็ฝากข้อความทิ้งไว้บนกระจก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zaraki Kempaji : 23rd April 2014 เมื่อ 11:51

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    คือตามทที่ผมเข้าใจ สาวน้อยนี่คิดว่าเป็นหมาที่เลียมือหล่อน แต่หมาหล่อนตายไปแล้ว หมายความว่าเป็นผีที่เลียมือหล่อนแล้ว เขียนบอกในกระจกว่าไม่เฉพาะหมา กรูก็เลีย***ได้ ประมาณนี้มั้ง

เป็นผีที่เซ็กซี่มาก มีปลุกอารมณ์ด้วยการเลีย

ตรัสรู้เลย

กล่าวขอบคุณ
    1,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    คนเลีย เป็นโจรโรคจิต ไม่ใช่หรอ
    HearthStone(US)=======> Srinoomha#1317

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NewThanos อ่านกระทู้
    จากที่ไปค้นดู ตามนี้คับ

www.youtube.com/watch?v=2raEFccqQ9Y
    =_= ชัดเลยตอนจบไม่เหลือโดน___

กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 154
    ยังดีที่เป็นตอนเช้า ไม่สิบ่ายแล้วนี่