ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

「Re:make - One Ok Rock 」 Guitar cover

ฝากชมกันหน่อยนะครับจะทำคลิปออกมาเรื่อยๆนะครับ ฝากติดตามด้วยนะคับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    โหดครับ สุดยอดมากครับ !! ชอบ One Ok Rock เหมือนกัน

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 71

Wink

One Ok Rock เหมือนกันคับคอเดียวกัน

โทษทีน่ะอัดไม่ค่อยดีเท่าไร.....เพราะมันมีเสียงลูกชาย.....กับหมา

เล่นผิดก็เยอะเพราะพึ่งลองเล่นดู....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chamx94 : 1st May 2014 เมื่อ 19:56
    Fx 8350 4.0 GHz + GiG 990FXA-UD3 + Ram 8GB + VGA gig R9 280X OC 3GB BF4 + FSP RA750W