ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    888
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,222

Cool (PC/Windows) FARSKY : SURVIVE UNDERWATER GAME - เกม sandbox ผจญภัยเอาชีวิตรอดในโลกใต้ทะเล!!! [FULL|2014|168MB|FC|ONE2UP|FIREDRIVE]

FarSky: เป็นเกมผจญภัย (Adventure) และ เอาชีวิตรอด (SURVIVOR) โดยธีมในเกมนี้จะเป็นโลกกว้างใต้ท้องทะเล จะต้องเอาชีวิตรอดใต้น้ำ! ทั้งค้นหาอาหารเพื่อเอาชีวิตรอด, อ๊อกซิเจนในการหายใจใต้น้ำ และต้องต่อสู้กับเหล่านักล่าใต้น้ำหลากหลายรูปแบบทั้งฉลามหรือสัตว์ต่างๆ มากมาย ซึ่งตัวเกมออกแบบให้เราสามารถสร้างฐานทัพของเราได้แบบกึ่ง sandbox ตัวเกมมีระบบการคราฟของต่างๆ คล้ายเกมมายคราฟ เพื่อที่เราจะได้ลงไปสำรวจความลึกของมหาสมุทร ว่าลึกเท่าใด! หาสมบัติที่จมลึกในก้นทะเล โดยเนื้อหาที่ค่อยๆ เพิ่มความน่ากลัว รอหลายๆ ท่านเข้ามาเล่นครับ

Publisher: Farsky Interactive
    Developer: Farsky Interactive
    Genre: Adventure, Indie
    Language: English

About the Game:
    -----------------------------------

With FarSky, you take the role of Nathan who got lost in the Ocean after the crash of his submarine. You need to learn how to survive in the depths of the Ocean. Use the environment to gather resources, build a base to refill your oxygen and manage all your items, craft equipment and weapons to explore and protect yourself in the Ocean depths, create an in-base farm or go fish hunting to feed yourself,... Your ultimate goal is to find all the pieces of your submarine, fix it and reach the surface. You can also choose to play in Sandbox mode to enjoy the game freely with a wider map! All maps are randomly generated to immerse you in an unknown world.

System Requirements:

Homepage - http://www.farskygame.com/

INFO:

FARSKY : SURVIVE UNDERWATER GAME v1.0.0 - (ALI213) [อัพเดท; Apr 25, 2014] | 168.3 MB
    filecondo
    หรือ
    one2up
    หรือ
    adrive
    หรือ
    firedrive
    หรือ
    shared

โค้ด:
    รหัสแตกไฟล์: UpLOadED_Zenion@JokergameTH

กองบัญชาการกะเหรี่ยงติดเน็ต
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    เกมแนวนี้ชอบครับ แต่ชักจะหลายแนว 555 ต่อไป น่าจะมีเอาตัวรอดในห้องปิดตายกับเหล่าสาวโรคจิต!!
    ThaiCGhttp://www.facebook.com/ThaiCG ใครเล่น The Lord of The Ring online Sever:Silverlode เข้ามาคุยกันได้นะครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    เกมเเหวกเเนวดีนะครับ ทำเกมหลายๆเเนวก็ดีครับ จะได้เล่นเเบบใหม่ๆ บ้าง ขอบคุณครับบ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    Blog Entries
    1
    lan กันได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    688
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    1
    เกมนี้เคยเล่น เวอร์ชั่นก่อนนะ เซฟไม่ได้ Ver. ใหม่นี้คงเซฟได้สินะ

กล่าวขอบคุณ
    888
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,222
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ golfts อ่านกระทู้
    lan กันได้ไหมครับ
    เกมนี้ lan ไม่ได้ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ThaiCG อ่านกระทู้
    น่าจะมีเอาตัวรอดในห้องปิดตายกับเหล่าสาวโรคจิต!!
    ถ้ามีจริง ผมจองคิวซิ้อเกมแท้คนแรกเลยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hotew2697 อ่านกระทู้
    เกมนี้เคยเล่น เวอร์ชั่นก่อนนะ เซฟไม่ได้ Ver. ใหม่นี้คงเซฟได้สินะ
    ตัวนี้เป็น V. Final สามารถเซฟได้ครับ

N.A.C
    กล่าวขอบคุณ
    289
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    น่าเล่นดีครับ อยากเล่นเลยละ แต่ขัดใจอยู่อย่างเดียว คือ "****ไม่น่าเดินในน้ำเลย"

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    1
    ยิ่งลงระดับน้ำลึกๆยิ่งน่ากลัว เกมนี้ สนุกครับ
    Praise the Lord
    [/COLOR]

กล่าวขอบคุณ
    1,483
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    1
    ของน้อยใจหน่อยเกมนี้ แต่หลายๆอย่างโอเค ชอบมากเกมนี้

น่าจะมีแพมใหม่เพิ่มของเยอะๆหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    ขอบคุณครับ

PooPPiEASS2
    กล่าวขอบคุณ
    713
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    ขอบคุณครับ

PONY is magic
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 758
    สนุกเล่นเพลิน ชอบครับ รอversionต่อไป

Tags for this Thread