ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 28

Exclamation * * * (PC/Windows) Rust 1 - ST Survival (2014) [FULL|432.39 MB|Dropbox] * * *

รายละเอียด

Rust ถือเป็นเกมอินดี้ใหม่ที่น่าเล่นมากๆ หากถามว่าความสนุกของเกมนี้อยู่ตรงไหน คงจะอยู่ที่การเล่นกับเพื่อนๆ เป็นกลุ่มใหญ่ในการพึงพาอาศัยกัน ออกล่าสัตว์ เพิ่มความตื่นเต้นในการออกปล้นไอเทมของผู้เล่นคนอื่นๆ ยิ่งเราสามารถรวมกลุ่มกันได้เยอะความสนุกก็เพิ่มขึ้นตามไปด้วย ส่วนผู้เล่นตัวคนเดียวอาจจะรู้สึกเปล่าเปลี่ยวใจเล็กน้อย แต่สิ่งที่ควรคำนึงไว้เสมอเมื่อเล่นเกมนี้ อย่าไว้ใจคนที่ไม่รู้จัก หากเป็นไปได้ให้เก็บเขาก่อน ก่อนที่เขาจะเก็บเรา เพราะจุดมุงหมายที่แท้จริงของเกม Rust คือ การดิ้นรนเอาชีวิตรอดที่มีสองทางเลือกระหว่างความเป็นกับความตายครับ

จุดเด่น

รูปแบบการเล่นที่สมจริง
    ภาพกราฟฟิกสวยงามความเป็นธรรมชาติทั้งแสง เงา แม้จะมีหลุดบ้างในบางจุด
    ให้ความรู้ในด้านการดำรงชีวิตของมนุษย์ การปฏิสัมพันธ์ระหว่างกัน
    มีเซิร์ฟเวอร์ให้เลือกเล่นมากมาย พร้อมโหมดการเล่นที่แตกต่างกัน

จุดด้อย

ยังคงมี Bug ในบางจุด เนื่องจากตัวเกมยังอยู่ในรุ่น Alpha
    พบ Hacker ผู้เล่นที่ใช้โปรแกรมช่วยเล่น
    ความไม่เสถียรในบางเซิร์ฟเวอร์ เปิดแล้วก็ปิด
    ไม่เหมาะกับเกมเมอร์ที่ไม่มีความพยายามหรือความอดทนน้อย

System Requirements (PC)
    Minimum:

• Processor: 2 ghz
    • Memory: 4 GB RAM
    • DirectX: Version 9.0
    • Hard Drive: 1 GB available space

Recommended:

• Processor: 3 ghz
    • Memory: 8 GB RAM
    • DirectX: Version 11
    • Network: Broadband Internet connection
    • Hard Drive: 2 GB available space

ใครที่มีตัวเกมส์ เวอร์ชัน 26 Feb 2014 3.15 am จอยเข้ามาเลยครับ

วิธีติดตั้ง / วิธีเข้าเซิฟ

1.คลิกที่ตัว Setup รอมันแตกไฟล์

2.จะมีหน้าต่างเด้งขึ้นมาให้เปลี่ยนชื่อตัวละคร

3.เข้าเกม ผ่านตัว rust.exe

4.กด F1 เพื่อเปิดคอนโซล

5.พิมพ์ว่า net.connect 203.151.162.236:28015 แล้วกด Enter

กลุ่มของเราครับ

https://www.facebook.com/groups/296491497165576/

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    217
    เข้ามาเล่นกันเยอะๆ นะครับผม

กล่าวขอบคุณ
    217
    ขอดันนะครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    217
    ขออนุญาติดันนะครับ

กล่าวขอบคุณ