ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

!! Monkey Man !!
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,328

Lego Minifigures Online เตรียมเปิด Open-Beta ให้ลุย มิถุนายน นี้

Lego Minifigures Online เตรียมเปิด Open-Beta ให้ลุย มิถุนายน นี้

Funcom ทีมผู้รับผิดชอบพัฒนา LEGO Minifigures ได้ออกมาประกาศเดือนที่จะเปิดให้ทุกคนได้สัมผัสเวอร์ชั่นเบต้าแล้ว โดยคาดว่าจะเป็นเดือน มิถุนายน ที่จะถึงนี้ครับ
    หลังจากที่ทาง Funcom เพิ่งจะประกาศความสำเร็จไปหลังจากเรี่ยไรเงินได้มากถึง 1.6 ล้านเหรียญ พวกเขาก็ได้ออกมาประกาศอย่างเป็นทางการว่า ภายในเดือน มิถุนายน 2014 นี้จะเปิด Open-Beta ให้ทุกคนได้สัมผัสอย่างเป็นทางการ แต่จะเป็นวันไหนนั้นยังไม่แน่ชัด แต่ที่แน่ๆ ใครที่อยากทดสอบก็เข้าไปสมัครพร้อมทั้งรับข้อมูลการอัพเดตใหม่ๆได้ที่เว็บไซค์ LEGO Minifigures ได้เลย
    สำหรับ LEGO Minifigures Online นั้นเป็นเกมแนว RPG สไตตล์เลโก้ที่จะให้เราตะลุยไปในแดนเลโก้ ทำเควสแล้วเอาเงินมาปรับแต่งตัวละครฟิกเกอร์ได้อิสระ แน่นอนว่าแต่ละสถานที่ก็จะมีความลับและของสะสมให้เก็นเต็มไปหมด ตามสไตล์เกมเลโก้ออฟไลน์เลย ใครที่ชอบหุ่นเลโก้ห้ามพลาด

Credit

i7 5930k - Asuse Rampage V - RAM 32 GB - GTX 980 2way SLi - Corsair SSD 256 GB - WD Black 4 TB - Corsair AX860i - Corsair Air 540 Silver

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 27 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    859
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    รอมานาน เคยเล่นภาคเก่า สนุกดี

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    เคยเล่นไอภาคที่มันเจ๊งไปผมก็ว่าสนุกดีนะแต่ก็อย่างว่ามันเป็นระบบซื้อ member แล้วก็ไม่ได้มีคนสนใจแนวนี้เยอะเท่าไรก็เจ๊งไปตามสภาพ

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liberate01 อ่านกระทู้
    เคยเล่นไอภาคที่มันเจ๊งไปผมก็ว่าสนุกดีนะแต่ก็อย่างว่ามันเป็นระบบซื้อ member แล้วก็ไม่ได้มีคนสนใจแนวนี้เยอะเท่าไรก็เจ๊งไปตามสภาพ
    ผมก็เล่นเหมือนกัน ติดที่ซื้อ member แหละที่ทำให้ผมเลิกเล่น ไปต่อไม่ได้เลย

หวังว่ามาใหม่คราวนี้จะ FTP จริงๆนะ