ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460

Cookie Run อัพเดท ! คุ้กกี้เทพธิดา และ เพท ดอกตูม มีกันรึยังง

COOKIE RUN UPDATE 30/04/2014

คุ้กกี้ : เทพธิดา HP 160/180

ความสามารถ : เกราะพลังแม่เหล็ก

ปลดล๊อค : เพชร 149 ดวง / อัพเกรดสมบัติ+9 ได้จำนวน 5 ชิ้น

**ดูดได้แบบนางฟ้าเลยทีเดียวเชียว แถมมีเกราะป้องกันตัว สามารถชนได้ 1 ครั้ง

หลังจากเกราะแตกแล้ว ความสามารถในการดูดจะหมดไป

แต่เกราะสามารถสร้างขึ้นได้ใหม่ ใช้ระยะเวลารอประมาณ 30 วิ

**POWER + สร้างเกราะแม่เหล็กให้กับคุ้กกี้ตัวอื่น (แต่ถ้าชนจนเกราะหายไปแล้ว จะหายไปเลยนะ ไม่มีกลับมาให้อีก)

เพท : ดอกตูม

ความสามารถ : สร้างเยลลี่ BONUSTIME+ลูกไฟ ทุกๆ 50 วิ (ลดลง 2 วิ ทุกๆการอัพเกรด)

COMBI BONUS - เพิ่มคะแนนเยลลี่หมีสีชมพู 250

เพื่อนๆมีกันรึยังเอ่ยย ^ ^

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    อัพเดทใหม่ละ เดี๋ยวลองกลับไปเล่น

یρέиċәя Ľσςĸέ
    กล่าวขอบคุณ
    2,144
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,712
    ถ้าเอามารวมกัน คะแนนเกิน 15ล้าน สบายๆเลย

ปัญหาคือ สมบัตร+9 5ชิ้น เชดเด้ ! สงสัยต้องเติมอย่างเดียว

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Doraemon:) อ่านกระทู้
    ถ้าเอามารวมกัน คะแนนเกิน 15ล้าน สบายๆเลย

ปัญหาคือ สมบัตร+9 5ชิ้น เชดเด้ ! สงสัยต้องเติมอย่างเดียว
    เห็นหลายๆคนแนะนำว่า ให้ซื้อสมบัติกากๆ อันละ 5000 มา +9 ให้ครบ

แต่ผมว่า เติมเพชรเถอะครับ 55555

อีกอย่างนะครับ หลายๆคนบอกว่า ตัวใหม่ กากอย่างโง้นอย่างงี้

ผมว่าตัวใหม่มันต้องดีกว่าตัวเดิมอยู่แล้ว อย่างตอน จิ้งจอก มา ผมเล่นแรกๆก็โมโห

แต่ตัวพวกนี้มักจะคะแนนสูงโดยไม่ทราบสาเหตุเสมอ แบบไม่น่าจะแซงสถิติเก่าเราได้

สรุปเล่นไปเล่นมา 19-20 ล้านแบบชิลๆ ซะงั้น ผมคิดว่าตัวนี้ก็น่าจะได้เยอะกว่าเดิม

เพียงแต่เราต้องหาคอมโบให้มันเข้ากันมากที่สุดแค่นั้นเอง

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041

ขอรวยบ้างเถอะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,991
    ได้รับคำขอบคุณ: 417
    เทพทรูเท่านั้นที่จะมีสิทธิ์ // เอ้ยไม่ใช่ล่ะ
    A8-6600K/GSKILL:8GBDDR3:1333/HD:BLUE500GB/GTX950/LOW720PALLGAMES