ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ 1

ถามเรื่อง resident evil 5 หน่อยครับ

Resident Evil 5 อ่ะครับ ในเกม ถ้าเราซื้อชุดเกราะ (Melee Vest) เราต้องเอาใส่ไว้ในช่องด้วยรึปล่าวครับ หมายถึงช่อง inventory อ่ะครับ (ที่มันมี 9 ช่องไว้สำหรับลุยด่านอ่ะครับ) หรือแค่เก็บไว้ใน inventory ของตอนจบด่าน (ที่ไว้เก็บของแต่ไม่ได้นำไปใช้เล่น) ก็ได้รึปล่าวครับ

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,263
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    เอาใส่ไว้ช่องในตัวเราด้วยครับ (ช่องที่ใส่ปืนเก็บกระสุนอ่ะ) ...
    Facebook :: Buddy Lord

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    ใช้ในช่อง 9 ช่องด้วยครับ ><

เรื่องแบบนี้น่าจะลองในเกมเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้
    เอาใส่ไว้ช่องในตัวเราด้วยครับ (ช่องที่ใส่ปืนเก็บกระสุนอ่ะ) ...
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tingboye อ่านกระทู้
    ใช้ในช่อง 9 ช่องด้วยครับ ><

เรื่องแบบนี้น่าจะลองในเกมเองนะ
    5555 ขอบคุณครับ ก็กะว่าจะลองแต่ไม่อยากเสี่ยงอ่ะคับ กลัวมันเซฟอัตโนมัติ 55555 เดี๋ยวเสียเลือดฟรีๆ

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217
    เล่น mercenary แล้วเก็บเงินปลดกระสุนไม่จำกัด แค่นี้ก็ไม่ต้องกังวลเรื่องช่องเก็บของแล้วครับ พกปืนไป 4 กระบอก + เสื้อเกราะ + ยา 2 + ระเบิด 2 แค่นี้ก็ลุยได้ทั้งเกม
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

Tags for this Thread