ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 18

Dark Souls II co-op ทำยังไงครับ [แท้]

ถ้าจะเล่น co-op ทำยังไงครับ อยากเล่นกับเพื่อน

แล้วWhite sign soapstone อันใหญ่มันหาได้จากไหนครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oOMMAOo : 1st May 2014 เมื่อ 23:43
    Steam : ]COLE[

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ระบบ ออนไลน์ เกมส์นี้มันไม่เหมือนเกมส์อื่นครับ การที่เราจะสามารถจะเล่นกับผู้อื่นได้จะต้องมีไอเทม ไวท์ไซซอฟ ไวท์ไซซอฟคือไอเทมหน้าตาคล้ายดินสอสีขาว เมื่อใช้แล้วตัวละครของเราจะเขียนลายเซ็นไว้ที่พื้น ผู้เล่นที่ออนไลน์เวลาตรงกับเราและมีเลเวลไม่ห่างกันมากจะสามารถเห็นลายเซ็นและซัมมอนตัวละครของเราไปช่วยสู้ในโลกของเขาได้ครับ โดยประโยชน์จากการช่วยคนอื่นสู้(และต้องช่วยสำเร็จ)จะได้โซล ไอเทม และ สำหรับผู้ที่เป็นอันเดจ ถ้าไปช่วยคนอื่นสู้ เมื่อช่วยสำเร็จแล้วกลับมาที่โลกของเราจะเปลี่ยนร่างเป็นมนุษย์โดยอัตโนมัติครับ

ปอลิง จะเห็นลายเซ็นของคนอื่นได้ต่อเมื่ออยู่ในร่างของมนุษย์เท่านั้น
    WHO I'm

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,092
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    1.ไปหาหิน White sign soapstone ก่อน ลองเสิดยูทุปดูอะครับ
    2.เก็บโซล 5500 ซื้อเเหวน Name-engraved ring ที่เเมวพูดได้ในเมืองเเรก ทั้งเราเเละเพื่อน พอใส่เเหวนมันจะให้เลือกชื่อ ให้เลือกชื่อเดียวกัน
    3.คน host ให้ทำให้ตัวเองเป็นมนุษย์ คนจะ join ไม่ต้องเป็นก้ได้ หรือเป็นก้ได้
    4.ให้คน join ใช้หิน White sign soapstone วางตรงพื้น พอ host เห็นก็กดอันเชิญเลย

-เลเวลต้องไม่ต่างกันมากนะครับ จำไม่ได้ว่ากี่เลเวล
    -เเล้วก็ co-op ไม่ได้ทุกที่ บางที่จะวางหินไม่ได้
    -ไม่เเน่ใจว่าภาคสองบอสใน map นั้นจะต้องยังไม่ตายหรือป่าว host ถึงจะเห็นป้ายอันเชิญ
    -เเหวน 5500 ไม่จำเป็นต้องซื้อก้ได้ เเต่ถ้าใส่เหมือนกันจะทำให้เจอกันง่ายขึ้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jetzjamez : 1st May 2014 เมื่อ 15:58

Error 404 not found
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    ทำได้ด้วยหรอครับ เพิ่งรู้

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ขอบคุณครับ

แล้วWhite sign soapstone อันใหญ่มันหาได้จากไหนครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oOMMAOo : 1st May 2014 เมื่อ 23:43
    Steam : ]COLE[