ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

โกดังเกมส์ - GoDungGames
    กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 533

Red face มีเว็บแจกเกมส์แท้ไปให้เล่นกันแบบฟรีๆ มาฝาก

วันนี้กระผมมีกลเม็ดเคล็ดที่ไม่ลับกันมาฝากกัน สำหรับใครที่อยากได้เกมแท้ไปเล่นกันแบบฟรีๆ

หลักการทำงานของเว็บจะให้เราก็สะสมเหรียญ เพื่อนำเหรียญที่สะสมมาแลกเป็นเกม ไม่ว่าจะเป็น
    Steam , Origin, Desura หรือแม้แต่ Steam Trading Card และ Steam Items

ฟังอย่างนี้แล้วอาจสงสัยกันแล้วว่าเหรียญนั้นได้มาจากอะไร เหรียญนั้นได้มาจาก การเล่นเกมในหน้าเว็บเพื่อรับ Achievement และเหรียญ หรือ คุณสามารถทำ แบบสอบถาม, ดูวีดีโอ, โหลดแอพลงสมาทโฟน พวก Offer ต่างๆเพื่อแลกเหรียญได้เช่นกัน

อัพเดทล่าสุด 15/6/2558

อันนี้เป็นภาพที่ผมแลกเกม Lucius ไว้

เมื่อกดแลกต้องรอประมาณ 1ชัวโมง ถึง 2วัน ก็จะได้รับ Code ไปรีดีม

ใครที่สนใจก็เข้าไปสมัครกันเลยเน้อ
    ลิ้งสมัครอยู่นี้จร๊าา

เดียวจะมาอัพเดทต่อเรื่อยนะครับ รอแปปนึง

สำหรับวิธีแลกเกม
    วิธีแลกเกม TremorGames แบบ Keys, Codes, Links
    http://youtu.be/92a3FhIuZGg

วิธีแลกเกมแบบ Gift, Cards, Emoticons, itemSteam
    http://youtu.be/c5KmPULIKrw

วิธีต่างๆ ที่จะได้รับเหรียญ

Log In daily ทุกๆวันคุณจะได้รับเหรียญโดยการล็อกอิน จะได้รับเหรียญตามอายุแอคเคาท์ของคุณ
    อายุแอคเคาท์ 0-30 วัน : 1 coin
    อายุแอคเคาท์ 31-90 วัน : 2 coins
    อายุแอคเคาท์ 91-180 วัน : 3 coins
    อายุแอคเคาท์ 180-365 วัน : 4 coins
    อายุแอคเคาท์ 365 days วัน : 5 coins

Complete High Paying Offers ทำข้อเสนอเพื่อรับเหรียญ มีทั้งฟรีและไม่ฟรี
    ก่อนอื่นให้ท่านกดปุ่ม GET COINS สีแดงๆครับ พอกดก็จะมีหัวข้อย่อยเยอะแยะเต็มไปหมดเลย
    Supersonic : โหลดแอพมือถือ กับ ทำแบบสอบถาม
    SponsorPlay : ทำแบบสอบถาม
    TrialPlay : ทำแบบสอบถาม
    SuperRewards : ทำแบบสอบถาม กับ ดูวิดีโอ
    Matomy : ทำแบบสอบถาม กับ ดูวิดีโอ
    Tasks : งาน แล้วแต่ คำสั่ง เช่น ดูวิดีโอแล้ววิจาร ตรวจ บทความ
    TokenAds : ทำแบบสอบถาม
    PeanutLabs : ยังไม่เห็นเพิ่มอะไรเลย
    Adscendmedia : พวก Download & Install
    PaymentWall : ทำแบบสอบถาม
    Video : ดูวิดีโอ
    V11 Videos : ดูวิดีโอ
    BLVD : ส่วนใหญ่แล้วไม่ฟรี
    RadiumOne : ยังไม่เห็นเพิ่มอะไรเลย

First Competed Offer Of The Day Daily Bonus แค่ทำ offers อย่างใดอย่างหนึ่งด้านบน ครั้งแรกของวันก็จะได้รับเหรียญเพิ่มอีก 5 เหรียญ

Play Achievement Games เล่นเกมแฟรชในหน้าเว็บ เก็บเหรียญจากการเล่นเกมส์ต่างๆนั้น เกมส์นั้นต้องเป็นเกมส์ที่มี Achievement ครับ
    ดูยังไงว่าเกมนั้นมี Achievement ไหมมันจะมีสัญลักษณ์รูปเหรียญรางวัลตามภาพเกมส์ต่างๆครับ

จากภาพด่านล่างนี้ จะเห็นว่าเกมนี้มี เหรียญอยู่5อันแต่ละอันก็จะได้รับเหรียญแต่ต่างตามระดับของ Achievement ดังนี้
    Easy : 5 เหรียญ
    Medium : 10 เหรียญ
    Hard : 15 เหรียญ
    Impossible : 25 เหรียญ
    วิธีปลดล็อก Achievement จะอยู่ทางด้านขวามือของเกม เช่น ทำคะแนนให้ได้ 1000คะแนน เมื่อทำสำเร็จก็ได้รับ 5เหรียญ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thesheep : 15th June 2015 เมื่อ 20:47

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    Blog Entries
    6

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    1
    เข้าไปแล้วมีแต่ของ แอนดรอย งี้ ios ก็อดสิ TT
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rairangzz : 2nd May 2014 เมื่อ 15:09 เหตุผล: ios อยู่ด้านล่าง โทษทีครับ

Error 404 not found
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    ทำได้จริงหรือครับ??? น่าลอง

กล่าวขอบคุณ
    159
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rairangzz อ่านกระทู้
    เข้าไปแล้วมีแต่ของ แอนดรอย งี้ ios ก็อดสิ TT
    ฝัง ios ก็มีครับ มีทั้ง ipad, iphone เลยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [King]-Spin อ่านกระทู้
    ทำได้จริงหรือครับ??? น่าลอง
    ได้จริงแน่นอนครับ เอาหัวเป็นประกันเลย haha
    ดูภาพของที่ผมแลกเอาแล้วกันเน้อ ถ้าไม่เชื่อก็ลองแลกเกมที่ใช้เหรียญน้อยๆดูก่อนก็ได้ครับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    ทำไงถึงได้เหรียญหรอครับ ผมงง อ่านแล้วไม่ค่อยเข้าใจเลย

คนเรื่อยเปื่อยชอบดูAT
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    1
    งง................................

ป.ล ดูวิดิโอไม่ได้
    คนในบอร์ด

กล่าวขอบคุณ
    159
    วิธีต่างๆ ที่จะได้รับเหรียญ

Log In daily ทุกๆวันคุณจะได้รับเหรียญโดยการล็อกอิน จะได้รับเหรียญตามอายุแอคเคาท์ของคุณ
    อายุแอคเคาท์ 0-30 วัน : 1 coin
    อายุแอคเคาท์ 31-90 วัน : 2 coins
    อายุแอคเคาท์ 91-180 วัน : 3 coins
    อายุแอคเคาท์ 180-365 วัน : 4 coins
    อายุแอคเคาท์ 365 days วัน : 5 coins

Complete High Paying Offers ทำข้อเสนอเพื่อรับเหรียญ มีทั้งฟรีและไม่ฟรี
    ก่อนอื่นให้ท่านกดปุ่ม GET COINS สีแดงๆครับ พอกดก็จะมีหัวข้อย่อยเยอะแยะเต็มไปหมดเลย
    Supersonic : โหลดแอพมือถือ กับ ทำแบบสอบถาม
    SponsorPlay : ทำแบบสอบถาม
    TrialPlay : ทำแบบสอบถาม
    SuperRewards : ทำแบบสอบถาม กับ ดูวิดีโอ
    Matomy : ทำแบบสอบถาม กับ ดูวิดีโอ
    Tasks : งาน แล้วแต่ คำสั่ง เช่น ดูวิดีโอแล้ววิจาร ตรวจ บทความ
    TokenAds : ทำแบบสอบถาม
    PeanutLabs : ยังไม่เห็นเพิ่มอะไรเลย
    Adscendmedia : พวก Download & Install
    PaymentWall : ทำแบบสอบถาม
    Video : ดูวิดีโอ
    V11 Videos : ดูวิดีโอ
    BLVD : ส่วนใหญ่แล้วไม่ฟรี
    RadiumOne : ยังไม่เห็นเพิ่มอะไรเลย

Play Achievement Games เล่นเกมแฟรชในหน้าเว็บ เก็บเหรียญจากการเล่นเกมส์ต่างๆนั้น เกมส์นั้นต้องเป็นเกมส์ที่มี Achievement ครับ
    ดูยังไงว่าเกมนั้นมี Achievement ไหมมันจะมีสัญลักษณ์รูปเหรียญรางวัลตามภาพเกมส์ต่างๆครับ

จากภาพด่านล่างนี้ จะเห็นว่าเกมนี้มี เหรียญอยู่5อันแต่ละอันก็จะได้รับเหรียญแต่ต่างตามระดับของ Achievement ดังนี้
    Easy : 5 เหรียญ
    Medium : 10 เหรียญ
    Hard : 15 เหรียญ
    Impossible : 25 เหรียญ
    วิธีปลดล็อก Achievement จะอยู่ทางด้านขวามือของเกม เช่น ทำคะแนนให้ได้ 1000คะแนน เมื่อทำสำเร็จก็ได้รับ 5เหรียญ

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    ผมเก็บไปได้จะ 2000 คะแนนละ โดนลบแอคเค้าเฉย
    มันบอกผมอาจทำให้กิดความเสียหายสักอย่าง เซ็ง เลิก ยังไม่ได้ทำไรเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณมากเลยครับ สำหรับเว็บ

กล่าวขอบคุณ
    159
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockblood39 อ่านกระทู้
    ผมเก็บไปได้จะ 2000 คะแนนละ โดนลบแอคเค้าเฉย
    มันบอกผมอาจทำให้กิดความเสียหายสักอย่าง เซ็ง เลิก ยังไม่ได้ทำไรเลย
    ต้องดูด้วยครับว่า เหตุผลที่โดนแบนเพราะอะไร ส่วนมากจะเป็นการปลอม Poxy และ VPN ซึงผิดกฎของทางเว็บ

HTTP://Deckers.die
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    ตรง Survey อะครับ

แล้วก็ไอพวกกรอกแบบสอบถามหรือ พวก กรอกเบอร์โทรศัทพ์

มันไว้ใจได้ด้วยหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    159
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jameshitman2 อ่านกระทู้
    ตรง Survey อะครับ

แล้วก็ไอพวกกรอกแบบสอบถามหรือ พวก กรอกเบอร์โทรศัทพ์

มันไว้ใจได้ด้วยหรอครับ
    แบบสอบถาม เวลาทำแบบสอบถาม ให้กรอกเป็นเพศหญิง , อายุ 20+ , สมรสแล้ว เพราะมันจะทำได้หมด
    พวก กรอกเบอร์โทรศัทพ์ ไม่แนะนำให้ทำครับอาจมีค่าใช้จ่ายได้

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    1
    มีอันไหนไม่ต้องกรอกเบอร์บ้างครับ
    ผมงงอ่าพวกเกมส์ที่เว็ปเค้าให้ไปกดเล่นในเฟส หรือลิ้งบางอันกรอกไป coin ไม่ขึ้น ที่ผมทำแล้วขึ้นมีแต่เล่นเกมส์แฟรชบนเว็ปกับโหลดเกมบน ios เอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย beever9 : 4th May 2014 เมื่อ 00:31

กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    อยากรู้ว่าพวกทำ Offers เนี้ย 1 วันทำได้ 1 ครั้งหรือปล่าวเพราะวันนี้ทำไป 1 อันแล้วทำอันอื่นไม่ได้ coin เลย

กล่าวขอบคุณ
    159
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beever9 อ่านกระทู้
    มีอันไหนไม่ต้องกรอกเบอร์บ้างครับ
    ผมงงอ่าพวกเกมส์ที่เว็ปเค้าให้ไปกดเล่นในเฟส หรือลิ้งบางอันกรอกไป coin ไม่ขึ้น ที่ผมทำแล้วขึ้นมีแต่เล่นเกมส์แฟรชบนเว็ปกับโหลดเกมบน ios เอง
    ที่ไม่ได้ Coin เพราะพอกรอกเบอร์เสร็จก็ต้องกดรหัสตามที่มันบอก พวก offer ที่ให้กรอกเบอร์ผมไม่แนะนำให้ทำนะครับเพราะอาจจะมีค่าใช้จ่าย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bleachuekiza อ่านกระทู้
    อยากรู้ว่าพวกทำ Offers เนี้ย 1 วันทำได้ 1 ครั้งหรือปล่าวเพราะวันนี้ทำไป 1 อันแล้วทำอันอื่นไม่ได้ coin เลย
    -offers ทำได้ไม่จำกัดครับ
    -แต่จะมีบางอันที่ประเทศไทยทำไม่ได้เช่น Surveys ของ Supersonic มันจะขึ้นข้อความประมาณนี้ http://upic.me/i/8l/tremorgames.png แต่มันดันลิ้งไปให้กรอกแบบสอบถามไรไม่รู้มันอีก ถ้ากรอกไปก็จะไม่ได้ Coin
    -ส่วนใหญ่ที่ผมลองทำแล้วได้ก็มี TrialPay, TokenAds, SuperRewards Offer, Tasks
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thesheep : 4th May 2014 เมื่อ 13:08

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656

ผมอยู่มานานแล้วละ

กล่าวขอบคุณ
    159
    FAQ คำถามที่พบบ่อย

Q: ทำได้จริงไหม
    A: วันนี้ผมก็มีโอกาสได้แลกเกม Angvik ก็เลยถือโอกาสอัดวีดีโอไว้ให้ดูเลยว่าได้จริงๆ ไม่เชื่อก็ลองเข้าไปดูกันเอาแล้วกันเน้อ

กล่าวขอบคุณ
    218
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thesheep อ่านกระทู้
    ที่ไม่ได้ Coin เพราะพอกรอกเบอร์เสร็จก็ต้องกดรหัสตามที่มันบอก พวก offer ที่ให้กรอกเบอร์ผมไม่แนะนำให้ทำนะครับเพราะอาจจะมีค่าใช้จ่าย

-offers ทำได้ไม่จำกัดครับ
    -แต่จะมีบางอันที่ประเทศไทยทำไม่ได้เช่น Surveys ของ Supersonic มันจะขึ้นข้อความประมาณนี้ http://upic.me/i/8l/tremorgames.png แต่มันดันลิ้งไปให้กรอกแบบสอบถามไรไม่รู้มันอีก ถ้ากรอกไปก็จะไม่ได้ Coin
    -ส่วนใหญ่ที่ผมลองทำแล้วได้ก็มี TrialPay, TokenAds, SuperRewards Offer, Tasks
    ของผม Offer ทำได้วันล่ะ 1 ครั้งอ่าครับทำไปหลายรอบได้รอบเดียว
    http://pic.free.in.th/id/fdcb3aa7db9...74892758e0b891
    ใครว่างทำคลิปสอนหน่อยสิครับผมทำได้วันล่ะครั้งเอง TT
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bleachuekiza : 5th May 2014 เมื่อ 19:24

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    1
    Offer ทำอันไหนกันหรอครับ ผมทำแล้วเหรียญ ไม่เห็นขึ้นสักอัน(เอาแบบไม่กรอกเบอร์อ่ะครับ)

กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    จะว่าไปอันนี้ก็มีน่ะแถมยังแลกการ์ดจอได้ด้วย

ปล.แต่รู้สึกว่าจะได้เหริญยากไปหน่อย

แต่ก็ขอบคุณคับที่แนะนำขอฟรีมาให้
    Fx 8350 4.0 GHz + GiG 990FXA-UD3 + Ram 8GB + VGA gig R9 280X OC 3GB BF4 + FSP RA750W

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

[ISH]
    Shinonono shrine
    กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,281
    ไอเว็บนี้ก็เห็นเพื่อนผมมันเล่นอยู่เหมือนกัน

จขกท. เอามาแนะนำแบบนี้ ก็ขอลองสักหน่อยละกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    218
    ผมแนะนำได้ 1 วิธีครับ1 วันทำได้ 1 ครั้งได้ 600 coins
    แบบกรอกเบอร์ไม่เสียเงิน *.*
    หาซิมที่ไม่มีเงิน
    ไปเมนู Adwork Media
    เลือกอันไหนก็ได้ครับ 600 ทุกอัน
    เปิดเว็บทำตามเลยครับกรอกเบอร์ส่ง sms หามัน
    แล้วไปเช็คว่า coins ขึ้นหรือยัง ถ้าขึ้นแล้วส่ง sms ไปยกเลิก
    วิธียกเลิก
    ตอนสมัครมันให้เราพิม เช่น AP2 ส่งไปที่ 4541990
    ตอนยกเลิกก็ Stop AP2 ส่งไปที่ 4541990
    ภาพยืนยันว่าได้ครับ 600 ต่อวัน http://image.ohozaa.com/view2/xzvk17OkZG45lVL6
    ปล.แนะนำให้ยกเลิกถ้าไม่ยกเลิกแล้วทำครบทุกอันมันจะบอกว่าสมัครรายการซ้ำไม่ได้ conis นะครับ ถ้ายังไม่เข้าใจถามได้นะครับยินดีตอบ

ผมเห็นฝรั่งทำแบบได้ 5-20 coins ทำได้ตลอดผมอยากรู้ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะครับ อยากให้สอนละเอียดเลย

ยังไงเพื่อตอบแทนผมช่วยสมัครต่อจากผมหน่อยนะเดี๋ยวถ้าเจอวิธีใหม่ๆ จะมาบอกต่อ
    http://www.tremorgames.com/?ref=437160

ปล.ถ้าจะก็อปไปบอกเว็บอื่นก็ก็อปทั้งข้อความผมแล้วให้เคดิตลิ้งค์มาด้วยนะครับไม่งั้นเจออะไรดีๆ ไม่มีบอกด้วย XD
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bleachuekiza : 8th May 2014 เมื่อ 00:24

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-อยู่หน้าคอมทุกวัน-
    !!ดาวอังคารโว้ยย!!
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,329
    มีตัวทำผ่านเเท็บเล็ตไอเเพดอะไรพวกนี้ใหมครับ พอดีคอมเสีย

กล่าวขอบคุณ
    218
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingochea อ่านกระทู้
    มีตัวทำผ่านเเท็บเล็ตไอเเพดอะไรพวกนี้ใหมครับ พอดีคอมเสีย
    Safari ก็น่าจะได้นะครับ