ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Priv@te Military Corporation -ALL In GURUS-
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,082
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kyonman อ่านกระทู้
    บุญเก่าใกล้หมดแล้ว ใครอวยอะไรยังโปรดใจเย็นๆนั้นแค่คลิปโปรโมตแค่นั้นเอง ตัวเกมจริงๆได้ภาพขนาดนั้นหรือปล่าวก็อีกเรื่องหนึ่ง

ผมว่านะ กราฟฟิก จริงๆคงไม่ได้เวอร์อะไรหรอก อาจจะกินสเป็กหนักๆแต่ กราฟฟิก ที่ได้กลับเท่ากับระดับ High ของอีกเกมก็ได้
    นี่น่าจะเป็นกราฟฟิคเกมส์จริงๆแล้ว

ในคลิปบอกอยู่ ตัวเกมรันแบบrealtimeในXBONEเลย

ไม่ใช่อีกเกมที่เปิดตัวกราฟฟิคสวยเวอร์ รันจากDevKitในPC

พอเทรลเลอร์PS4มา ภาพดรอปขี้แตกขี้แตน 555

ปล.รู้สึกเกมส์อีกค่ายก็หากินจากบุญเก่าแฮะ.. เกมส์ออกมาบัคขี้แตกขี้แตนไม่เป็นอันเล่น.. ดีไม่ดีภาคเก่ายังสนุกกว่า Orz

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    มันไม่ได้ห่วยหรอกครับ แต่ Call of duty แค่ ไม่เก๋า เหมือนสมัย MW2 และ อ่อนล้า เท่านั้นเอง

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sushi อ่านกระทู้

นี่น่าจะเป็นกราฟฟิคเกมส์จริงๆแล้ว

ในคลิปบอกอยู่ ตัวเกมรันแบบrealtimeในXBONEเลย

ไม่ใช่อีกเกมที่เปิดตัวกราฟฟิคสวยเวอร์ รันจากDevKitในPC

พอเทรลเลอร์PS4มา ภาพดรอปขี้แตกขี้แตน 555

ปล.รู้สึกเกมส์อีกค่ายก็หากินจากบุญเก่าแฮะ.. เกมส์ออกมาบัคขี้แตกขี้แตนไม่เป็นอันเล่น.. ดีไม่ดีภาคเก่ายังสนุกกว่า Orz

เออใช้ ห่วยจริง เคยด่าในกระทู้ไปหลายรอบละเรื่องกราฟฟิกดรอปลง แต่ก็ซื้อนะ อิอิ

*ว่าแต่..ถึงขนาดรัน realtime ใน XBONE เลยหรอ แล้วถ้ารันบน PS4 ที่สเป็คแรงกว่าจะเป็นไงน่อ....

คงจะ 900p กับ 1080p เหมือนเดิม กระมั้ง สงสาร Xbone แค้นสเป็คขี้แตกขี้แตนเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    ในขณะที่ Dota2 คนเล่นเยอะขึ้นเรื่อยๆ กากและเกรียนก็เพิ่มขึ้นเรื่อยๆด้วยเช่นกัน นั่นเป็นสาเหตุที่ผมต้องเลิกเล่นไปนะตอนนี้ (จริงๆผมเป็นแฟนบอย Dota2 เลยนะ)

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    ก็ดู ราคาเกมก่อน ไหน ๆ ก็กำลังจะตายแล้วไม่ลองลดสัก80%ดูมั้ย

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lamuel อ่านกระทู้
    ในขณะที่ Dota2 คนเล่นเยอะขึ้นเรื่อยๆ กากและเกรียนก็เพิ่มขึ้นเรื่อยๆด้วยเช่นกัน นั่นเป็นสาเหตุที่ผมต้องเลิกเล่นไปนะตอนนี้ (จริงๆผมเป็นแฟนบอย Dota2 เลยนะ)
    ปิด ไมค์ ปิด chat แล้วเล่น wraith king ออก refresh เลยครับ หุหุ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 466
    พวกอวยเยอะแยะ พอเกมมาจริง ก็กระดิกเท้ารอโหลดเถื่อน และปากดีแขวะค่ายอื่นไปทั่ว
    โพนี่ผู้น่ารัก <3

กล่าวขอบคุณ
    113
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockerza อ่านกระทู้
    พวกอวยเยอะแยะ พอเกมมาจริง ก็กระดิกเท้ารอโหลดเถื่อน และปากดีแขวะค่ายอื่นไปทั่ว
    ช่วยระวังเวลาโพสหน่อยครับ ไม่อยากกินมาม่า อีกอย่างกระทู้นี้พูดถึง สถิติ Mutiplayer ถ้าเขาโหลดเถื่อน คงไม่มาบอกหรอกว่า Multi ภาค Ghosts มันอ่อนกากจริงๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wriy9oN : 3rd May 2014 เมื่อ 20:57

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    skyrim ผ่านไปตั้งหลายปีตั้งแต่เกมออกคนยังอนนเยอะโครตอยู่เลยแฮะ....(ผมด้วยแหละ)

เมืองฝนแปดแดดสี่
    กล่าวขอบคุณ
    787
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,947
    ผมไม่ชอบสงครามอนาคตเลย ไอ้ที่แบบขี่ยาน ปื่นแปลกๆ อุปกรณ์ใส่แล้วบินได้ ไรพวกเนี่ย เล่นแล้วไม่ชอบเลย อยากได้สงครามรูปแบบปัจจุบันอย่าmw1-2 อย่างงั้นคืนมาอะ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Priv@te Military Corporation -ALL In GURUS-
    กล่าวขอบคุณ
    20

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockerza อ่านกระทู้

พูดแบบนี้ ในนี้ ระวังตัวไว้หน่อยก็ดีนะครับ ดราม่าแมน ^^

+ไม่รู้ว่าคุณพูดถึงใครนะ แต่ไม่ใช่ผมแน่นอน หุหุ คนบอร์ดนี้ไม่ใช่คนที่สักจะเล่นเถื่อนอย่างเดียวนะครับ

ซื้อเกมส์มา ไม่ดีสมราคา ก็ต้องบ่นดิ จะให้สรรเสริญว่ามันดีทั้งๆที่มันห่วยไปทำมะเขืออะไร..

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shihkfs อ่านกระทู้
    จ่ายเงิน 100ล้าน เพื่อสร้างเกมส์ห่วยๆ กับ จ่ายเงิน 10 บาท เพื่อสร้างเกมส์ห่วยๆ มันต่างกันตรงไหน

ปล. cod dlc บาน แล้วก็สร้างภาคใหม่ทุกปี ปีที่แล้ว ghost เปิดตัวได้แย่มากๆ
    ไป สร้าง มาให้ผม ซักเกมไป

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    113
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sushi อ่านกระทู้

พูดแบบนี้ ในนี้ ระวังตัวไว้หน่อยก็ดีนะครับ ดราม่าแมน ^^

+ไม่รู้ว่าคุณพูดถึงใครนะ แต่ไม่ใช่ผมแน่นอน หุหุ คนบอร์ดนี้ไม่ใช่คนที่สักจะเล่นเถื่อนอย่างเดียวนะครับ

ซื้อเกมส์มา ไม่ดีสมราคา ก็ต้องบ่นดิ จะให้สรรเสริญว่ามันดีทั้งๆที่มันห่วยไปทำมะเขืออะไร..

TITANFALL มันป่ะท่าน

กล่าวขอบคุณ
    20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wriy9oN อ่านกระทู้
    TITANFALL มันป่ะท่าน
    มันส์ครับ แต่โคตรเบื่อง่ายเลย

แรกๆเล่นนี่โคตรสนุก แต่เป็นเกมส์ที่เล่นแล้วเบื่อไวมาก *-*

ในนี้ที่ชอบสุดคือ BF3 > BO2 > Titanfall > GHOST/BF4(ห่วยพอกัน เกมนึงทำห่วย อีกเกมส์บัคบาน บาย)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sushi : 3rd May 2014 เมื่อ 21:59

never try never know
    อย่ารีบ quote ผม edit ไม่ทัน
    กล่าวขอบคุณ
    719
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ my dath อ่านกระทู้
    ผมไม่ชอบสงครามอนาคตเลย ไอ้ที่แบบขี่ยาน ปื่นแปลกๆ อุปกรณ์ใส่แล้วบินได้ ไรพวกเนี่ย เล่นแล้วไม่ชอบเลย อยากได้สงครามรูปแบบปัจจุบันอย่าmw1-2 อย่างงั้นคืนมาอะ
    ความรู้สึกเดียวกันเลยครับ

THE HULK
    กล่าวขอบคุณ
    17,066
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    ผมเคยเชียร์ COD แต่หลังๆมานี่ก็ไม่ไหวจริงๆ ขนาด Singleplayer ของภาค Ghost ผมยังรู้สึกแปลกๆเลย แม้ว่าจะหลงกับความอลังการในบางฉาก
    แต่เท่าที่ดูจากเทรลเลอร์ มีผมคนเดียวรึเปล่าที่สังเกตได้ว่า ยังเป็นเอนจิ้นเดิมอยู่ แต่อัพกราฟฟิกจากภาค Ghost มาเยอะเหมือนกัน
    ปล.ภาคล่าสุดที่ผมประทับใจก็ MW3 ล่ะนะ หลังจากนั้นก็เริ่มเฉยๆแล้ว
    ปล2.ผมไม่ได้เป็นแฟนของเกมไหนนะครับ ผมเล่นทุกเกม อิอิ

Change is not good
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 571
    ถึงในpcจะไม่บูม แต่codในเวอชั่นคอนโซลยังคงบูมอยู่นะ เพิ่งจัดแข่งเวิลแชมเปี้ยนไปไม่นานนี้เอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zpatan : 3rd May 2014 เมื่อ 22:05

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    เกมตระกูลนี้อยู่นอกสายตามานานแล้ว อย่าว่าแต่ซื้อแท้เลยแม้แต่เถื่อนยังไม่คิดจะโหลดมาเล่นด้วยซ้ำ เพราะอะไรนะเหรอ
    เพราะเกมนี้เนื้อเรื่องมันเป็นเส้นตรงโคตร ๆ ไง ผมว่ามันน่าเบื่อสุด ๆ เลยนะ สำหรับคอ RPG แบบผม เกมตระกูลนี้เล่นยังไง
    ก็ไม่สนุก เนื้อเรื่องก็งั้น ๆ แหละเห็นอวยกันจนเว่อร์ แต่ผมว่าเนื้อเรื่องDA2ภาคที่ห่วยแล้วยังดูเข้มข้นกว่าเกมตระกูลนี้เยอะ

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    อยากได้สงครามแนวอัฟกัน หรือคล้ายๆ Operation flashpoint redriver ประมาณนี้แหละ

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    นี่สถิติ free weekend แล้วด้วยนะ

[ISH]
    Shinonono shrine
    กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,281
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ my dath อ่านกระทู้
    ภาค BO2 นี่บางฉากเล่นทำเอาผมง่วงเลยครับ สุดท้ายก็เล่นไม่จบสักที

แต่ก็ขอยกให้เลยว่า COD MW เป็นซีรี่ย์เกมยิงที่ลุ้นระทึก มันส์ที่สุดแล้วครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

❤ The Division ❤
    กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 388
    บอกตามตรงรู็สึกmulti COD GHOSTไม่ได้ต่างจากภาคBlack ops 2เลย เพราะถึงจะมีโหมดใหม่มายังไงโหมดTDMคนเล่นก็เยอะสุด

แล้วคุณrockerzaอย่าคิดว่าในบอร์ดไม่มีคนเล่นแท้นะครับ ( ^_^)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ postgeno159 อ่านกระทู้
    ภาค BO2 นี่บางฉากเล่นทำเอาผมง่วงเลยครับ สุดท้ายก็เล่นไม่จบสักที

แต่ก็ขอยกให้เลยว่า COD MW เป็นซีรี่ย์เกมยิงที่ลุ้นระทึก มันส์ที่สุดแล้วครับ
    เหมือนผมเลย ฉากที่เบื่อก็ตอนที่ป๋าWoodย้อนอดีตนี่แหละ ในใจนี่แบบเมื่อไหร่มันจะจบซักที แล้วstrike forceนี่ยิ่งเกลียดเข้าไปใหญ่

ต้องเล่นให้ผ่านถึงจะได้เนื้อเรื่องดีๆ(กำลังไล่เก็บฉากจบกับachivementอยู่) แล้วmodern warfareเป็นอะไรที่ผมชอบที่สุด

และสนุกที่สุดในseries codแล้วสำหรับผม แล้วโคตรสะใจตอนที่ฆ่าMakarov
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย VaproHonoR : 3rd May 2014 เมื่อ 22:37
    ❤❤ The Division ❤❤

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    CoD ขาย SP
    BF ขาย MP

นักตกเหวตายมืออาชีพ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ windows อ่านกระทู้
    CoD ขาย SP
    BF ขาย MP
    แต่หลังๆ COD คิดจะหากำไรจาก MP ครับ มันเลยมั่วซั่วจนโดนคนบ่นสารพัด
    "Revenge has to be done with a smile."
    -Hayakawa Yuzuko (Yuzuko Peppermint)

คิดถึงวันวาน
    กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 500
    ผมเลิกเล่นทั้ง bf cod มาเป็นปีละ แต่ก็ยังแอบๆส่องอยู่ 55