ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

[PC] CHILD OF LIGHT [RELOADED l 2014 l FULL l ENG l 2.52GB] [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

เราต้องสวมบทบาทเป็นเด็กสาวชื่อว่า Aurora กับภารกิจต้องทวงคืนพระอาทิตย์ ดวงจันทร์ และ ดวงดาวที่ถูก Black Queen ช่วงชิงไป เพื่อนำความสงบสุข กลับคืนสู่อาณาจักร Lemuria อีกครั้ง ซึ่งเกมนี้ ออกแนวสไตล์เทพนิยายน่ารักๆ มีฉากที่ดูอบอุ่นและมีเสน่ห์ในแบบโลกนิทาน การเคลื่อนไหวเป็นไปแบบสองมิติ แม้จะดูเรียบง่ายแต่มีพลัง ผู้เล่นสามารถสำรวจเมืองต่างๆพูดคุยกับ NPC หา Party เข้าทีมเหมือนกับเกม RPG ทั่วไป ที่สำคัญคือ Aurora สามารถบินได้ ทำให้มีลูกเล่นต่างๆในเกมเพิ่มขึ้นมาอีกมากเลยทีเดียว , Child of Light นั้นจะเป็นแนว JRPG โดยตัวเราจะเดินไปในฉาก 2D สุดสวยงาม ดุจเทพนิยายแบบ side-scrolling มีทั้งแก้ปริศนาและเมื่อเจอศัตรู ก็จะตัดเข้าฉากต่อสู้แบบ turn-by-turn แบบเดียวกับ Final Fantasy ตัวเราก็มีการพัฒนาทักษาตารางสกิล การทำเควสมากมาย

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

CHILD OF LIGHT - 2.52GB

ตัวเกมส์พร้อม DLC
    The Golem's Plight Pack
    Aurora Light Pack
    Rough Oculi Pack
    Tumbled Oculi Pack
    Faceted Oculi Pack
    Stardust Pack

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    ชื่อไฟล์มั่ว,ไม่ตรง ให้แก้ให้ตรงก่อนที่จะแตกไฟล์ ไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนให้ถูกลำดับ Game01.rar , Game02.rar หรือ 1.rar , 2.rar , ..

PART01 : PART02 : PART03

PASSWORD : zionistic-upload.blogspot.com

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วรบกวนท่านนำรูปมายืนยันด้วยนะครับ
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    หากมีปัญหาอะไรเกี่ยวกับเกมส์ก็โพสไว้ในกระทู้เลยครับ ตอบได้ผมก็จะตอบให้ครับ
    (ท่านควรที่จะ Search ปัญหานั้น ๆ ใน Google ก่อนนะครับ)

วิธีติดตั้งเกมส์

1.แตกไฟล์ ..
    2.Mount image ติดตั้งตามขั้นตอน
    3.เข้าไปในโฟลเดอร์ Crack ก็อปปี้ไฟล์ไปไว้ในโฟลเดอร์ที่ติดตั้งเกมส์ไว้
    4.เข้าเกมส์ได้เลยครับ .

BLOGSPOT

FACEBOOK

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread